Đối tác - Liên kết

Mong Ban quản trị giúp đỡ nick thanhtien1981

Thảo luận trong 'Khu điều hành & sinh hoạt' bắt đầu bởi sokhanh301, 31/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sokhanh301

sokhanh301 New Member

do nick binhapple viết bài không dấu bị BQT khóa 1 tháng bạn em có mượn nick thanhtien1981đăng bài trên NTC đặc biệt trong mục đấu giá có gây một số hiểu lầm cho anh em trên diễn đàn
    cụ thể là người thắng đấu giá không liên lạc được với người đấu giá. sự việc này bản thân em là chủ của nick thanhtien1981 không hề biết
    mãi đến hôm nay khi lên NTC em mới phát hiện ra là nick của mình đã bị khóa và em cũng đã chủ động liên lạc với người thắng đấu giá ( lý do nick bị khóa) để giao dịch. và đã giao dịch thành công. cho dù có trễ hơn quy định.

vậy em xịn Ban quản trị xem xét lại vấn đề và giải quyết cho em
    em xin cảm ơn và mong diễn đàn ngày càng phát triển

2. congdat81

congdat81 Active Member

xác nhận

Tôi là người thắng đấu giá, xác nhận đã giao dich. Mong BQT xem xét mở lại nick thantien1981. Mong thanhtien1981 lưu ý rút kinh nghiệm cho lần đấu giá sau. Cảm ơn BTQ rất nhiều.

3. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Qua vụ này @anhthuthu, rút kinh nghiệm nhé..Đúng ra cũng phải bannick tầm 10 ngày để cảnh cáo vì để cho mượn nick và bị vi phạm, nhưng dù sao 2 bên đã có thương lượng và giao dịch thành công dù chậm trễ nên BQT du di sẽ mở nick lại và nhắc nhở lần sau đừng vi phạm như trường hợp này nữa.Thân.!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.