Đối tác - Liên kết

Mùa Hạ Mang Tên Em - Tình bạn hay tình yêu thuần khiết

Thảo luận trong 'Video - Film - Clip' bắt đầu bởi tienquan189, 16/7/17.

1. tienquan189

tienquan189 New Member

"Mùa hạ mang tên em" kể về cô học trò tên Hạ, nữ sinh lớp 10A3 vào trường và vô cùng hâm mộ boyband NBB của trường, đặc biệt là trưởng nhóm tên Đông. Hạ tìm mọi cách vào NBB để gần gũi Đông, từ đó phát hiện ra nhiều điều bất ngờ về cậu bạn cool ngầu này.

Không chỉ đơn thuần là tình bạn. Vượt hơn tình bạn một chút là một thứ tình cảm thật khó diễn tả bằng lời khi chúng ta đang ở tuổi mới lớn - một độ tuổi mang rất nhiều cảm xúc nhạy cảm. Tuy nhiên, đằng sau đó còn là tình cảm gia đình, thầy cô, bạn bè và trách nhiệm, đam mê... Tất cả những cảm xúc này đều được hiện thực hóa trong bộ phim "Mùa hạ mang tên em".

Không chỉ chạm đến được những trái tim học trò, "Mùa hạ mang tên em" còn khiến cho những trái tim đã qua tuổi nhạy cảm nhất, những trái vội vã với nhưng lo toan, cũng như có cơ hội, có không gian để được trở về, được sống lại với những cảm xúc ngày hôm qua ấy...

Bộ phim "Mùa hạ mang tên em" do đạo diễn Nguyễn Trần Linh Lan và biên kịch Attu Phương Trang - bộ đôi đã làm nên nhiều phim gây sốt trong cộng đồng mạng như Cầu vồng 17, Chị ơi... anh yêu em....

XEM PHIM: Mùa Hạ Mang Tên Em - Tập 10
    [video=youtube;HoOxDjmqyxE]https://www.youtube.com/watch?v=HoOxDjmqyxE[/video]