Đối tác - Liên kết

My Dinary

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi Nguoiyeubetho, 6/1/16.

1. bibochip

bibochip New Member

Thật ngộ nghĩnh

Rất đồng cảm.:flower:

2. Nguoiyeubetho

Nguoiyeubetho New Member

Thật hạnh phúc khi chia tay vẫn còn làm bạn và hơn thế nữa là tri âm tri kỷ .... Nhiêu đó thôi cũng đủ hạnh phúc lắm rồi .

Đàn. Bà đàn ông sau chia tay người ta vẫn nói có người mới là sẽ okey hết .... Và điều đó là hiển nhiên thì phải ..... Mình thì vẫn chẳng có ai .... Và đàn ông thì ko có ai chắc mình chết mất ka...kaaa...

Nghĩ mà thương phụ nữ lắm, làm phụ nữ dường như ai cũng ngây thơ và ngây dại thì phải .... Đàn ông họ nói vài ba câu nhẹ nhàng dịu dàng ... Thế là u u mê mê .... Ngu ngơ như 1 đứa trẻ ..... Và mình ước gì mình được như thế ..... Mình ước gì mình đừng quá đàn ông hay đừng quá hiểu đàn ông ....

Đàn ông họ ngại mình chắc có lẽ do mình quá hiểu họ hay do họ ko thể qua mặt đc mình , mình chẳng muốn hiểu đàn ông tý nào, muốn nhìn thấy họ thật dại khờ, thật tinh khiết .... Nhưng làm sao có thể heeeee.

Thôi thì cùng làm đàn ông với nhau. Kaaaa
    vậy nên sau chia tay mình cảm thấy thật nhẹ nhàng, a có nói với mình rằng: Nếu trên con đường a đi, thấy 1 tảng đá lớn, a sẽ rẽ sang con đường đi khác.
    Còn mình thì ko như vậy. Mình sẽ trèo qua tảng đá đó, nếu mình ko trèo đc mình sẽ hốt tảng đá đó để vào đúng vị trí mình muốn. Nói chung có nhiều giải pháp, miến ao điều mong muốn phải đạt. Hee
    Anh nói A ko như những người đàn ông khác là sẽ buồn ... Ko Ghây phiền.... Nếu ko đc tình yêu đáp trả ..... Hiiiii Vậy có là a cũng hiểu mình đã cố tình xa anh ..... Và đã thành công ..... Và a cũng đồng ý xa mình .... Vậy là yên phận, ko ai bỏ ai, mà ai cũng quan tâm đến ai, cũng hỗ trợ cho nhau ..... Chỉ có điều ko còn là yêu nữa .... Hay vẫn là tình yêu nhưng đã chuyển qua tình yêu nhân loại rồi. mình cảm thấy hạnh phúc vì tình yêu này lớn hơn tình yêu nam nữ .... Và mình ko còn cảnh hờn ghen, hay hết cảnh nổi điên với mình rồi.

Cảm thấy thật nhẹ nhàng và hạnh phúc sau chia tay đã được vài tháng nay rồi hjjjj

3. Nguoiyeubetho

Nguoiyeubetho New Member

Hom nay le valentin là ngày duy nhất trong năm mình off phone ... tắt mọi liên lạc ... vì ngày này mình thik yên tĩnh ... ko va chạm với ai ...và ko ai có thể tỏ tình hoặc tìm đc mình haa...haaa...

Nghĩ mà cũng thật là lạ ... và mâu thuẫn... nhưng trên hết là mình đã cảm thấy sợ mấy thứ tình yêu dương lãng xẹt này rồi... nếu muốn sến mình thừa heee

Hom nay chạy xe trên phố nghêu ngao hát ... hết bay rồi lại ... tùm lum ... cảm thấy thật nhẹ nhàng và đời thật tuyệt khi độc thân ...

Ngày mốt bay Hn trời rất lạnh dưới 12 độc nên mình phảu giữ long thể thật good nhất để còn sức bay hải Phòng .. .Thượng hải ... bao nhiêu nơi nữa ...
    Công việc ngập đầu ... nhưng cũng chỉ là ký thôi... miễn sao trước khi ký thì phải cân nhắn kỹ và phải cẩn thận sáng suốt là okey.

chúc mình tuần tới thật vui và hài lòng cho chuyến công tác đầu năm. Mình đã chuẩn bị rất kỹ. Đi lần này về là sẽ bao nhiêu việc ... chúc mình may mắn

4. Nguoiyeubetho

Nguoiyeubetho New Member

đã lâu lắm rồi mình ko vào đây ... giờ thì lại vào để tản mạn mình tôi .....
    heeeeee ...
    ngày mai là cuói tuần ..... ngày mai ...ngày mai... time này như bệnh thất tình của mình như càng nặng .... thì phải ... chỉ mong sao con tim ngủ yên ... hay mãi chôn vùi đi bao nhiêu mong muốn của tuổi trẻ ... hãy cứ ngủ đi ... hoặc mình tìm bao nhiêu cánh cửa để nhốt nó .... nhưng hình như nó màu đỏ nên mãi cứ muốn cháy ...
    time này mình nhớ anh như muốn điên đảo ... nhưng mình đã rất bản lĩnh để thể hiện 1 sự lạnh lùng ... bởi mình hiểu ... mình ko muốn chiếm lấy anh ... mình ko muốn tranh dành ... và mình cũng hoài nghi ..... anh hãy cứ vẫn như thế đi ..... mình vẫn cứ kệ .... anh hãy vẫn cứ đi ... và mình vẫn cứ im lặng ... để anh biến khỏi cuộc đời mình ..... tại sao mình có thể đến với anh được ....
    mình ko thể ... và mình ko bao giờ được phép ... mình muốn nói điều đó với anh ... nhưng mình ko cần nói a cũng có hể hiểu... chỉ có người phụ nữ nào ko chín chắn mới đến bên anh ...

5. Nguoiyeubetho

Nguoiyeubetho New Member

Sang sớm ngủ dậy là ôm phone.... Tuần này có nhiều người thăm mình.... Có khi nào mình thử lấy chồng xem như thế nào koô....
    Mình cũng sẽ tổ chức đám cưới.... Cũng sẽ đăng ký kết hôn với anh. ..... Nhưng con thuyền.... Có êm ả trên dòng đời kooô

6. bibochip

bibochip New Member

Chào

Hay là ..., đuợc chứ?

7. curin09

curin09 Well-Known Member

êm ả mới lạ,chán phèo à bạn ơi :cm1jl5: