Đối tác - Liên kết

Nam & Nữ: áo khoác,mắt kính,áo pull,đồ bay(áo liền quần),áo ba lỗ,quần đùi....

Thảo luận trong '10. Thời trang -Trang sức - Làm đẹp' bắt đầu bởi peheo_1790, 13/5/10.

1. peheo_1790

peheo_1790 New Member

tạm ngừng bán hàng 1 thời gian,mong mọi người thông cảm
    Hé lu mọi người. chắc peheo hok còn xa lạ gì với mọi người trong topic này rồi đúng hok nè. Trong topic này sẽ bao gồm hết tất cả chứ ko phân lẻ ra nhìu topic nhỏ nữa. topic bao gồm mắt kính,áo khoác, áo pull hàn quốc, áo ba lỗ,quần đùi,áo bay đã được up trên nhìu topic của peheo,nay hàng về nhìu hơn và rất nhìu kiểu dáng cho cả nam lẫn nữ, mọi người cứ yên tâm lựa chọn thoải mái mà ko lo về giá cả mắc hay chất lượng gì cả….. Topic tập hợp những kiếu dáng,chất lượng và mẫu mã đẹp nhưng ko món nào trên 150k…. đẹp và rẻ là tiêu chí bán hàng của peheo mang đến cho tất cả mọi người ^__^
    em tên cát tường,sn 90 cho mọi người tiện xưng hô nha
    Cách thức thanh toán và mua hàng cũng như vậy thôi, các anh chị em thích mẫu nào trên topic thì cầm đt lên nè, bấm 01675.797777 hoặc 0974.719.791 ,sms hay call đều được, nếu call mà heo nghe ko kịp thì cứ sms cho heo,heo sẽ sms lại ngay lập tức khi nhận được tin nhắn nha. Còn chị em nào mún thử và xem những mẫu khác ngoài những mẫu trên topic thì đến nhà hàng Hoàng Lan trên 23/10 rồi call cho heo,heo sẽ chỉ đường cho chị em tới( chỉ chị em thui hen,hok có anh nha,heo ở nhà 1 mình,heo sợ T__T, thích cái nào sms cho heo rồi heo mang tới cho các anh)
    Tất cả hàng heo lấy từ chợ An Đông chuyên phân phối hàng cho các shop thời trang trên cả nước nên hàng heo và shop chẳng khác gì nhau hết ak,nếu vào shop mọi người chắc chắn bị hớ,có thể tiết kiệm được bao nhiu hay bấy nhiu phải ko mọi người
    Thui ko nói nhìu nữa,các anh chị em nóng ruột. giờ heo sẽ show hàng nha, heo chụp hình ko chuyên nghiệp nên nhìu khi màu sắc và kiêu dáng ko được đẹp như bên ngoài
    Đầu tiên là hàng áo pull Korea nè, hàng được sản xuất ở Quảng Châu Trung Quốc nhưng hợp tác và được giám sát với đội ngũ kĩ thuật viên Hàn Quốc cho ra những mẫu áo cực dễ thương.
    Mùa hè nóng nực,heo nghĩ các chị em sẽ rất khó chịu khi đi ra đi vào suy nghĩ nên mặc gì để vừa thoải mái dễ chịu mà ấn tượng 1 tí,ngồi lên ngồi xuống k phải lo để ý xem có lòi quần xịp hok,hihi,vậy sao các chị em ko thử mua nhũng chiếc áo này chứ? ^__^
    Tất cả các áo đồng giá 75k,đã fix hết cỡ nên chị em đừng trả giá mà tội cho heo lắm,ngoài những áo này heo còn những áo khác và nhìu màu khác nhưng up ko hết,mong các chị em bỏ chút thời gian ghé nhà heo xem nha

Ms1:[​IMG]
    Ms2 :[​IMG]
    Ms3:[​IMG]
    Ms4:[​IMG]
    Ms5:[​IMG]
    Ms6:[​IMG]
    Ms7:[​IMG]
    Ms8:[​IMG]
    Ms9:[​IMG]
    Ms10:[​IMG]
    có màu vàng
    Ms11: [​IMG]
    Ms12:[​IMG]
    Ms13:[​IMG]
    Ms14:[​IMG]
    có màu vàng
    Ms15:[​IMG]
    có màu vàng
    Ms16:[​IMG]
    Ms17:[​IMG]
    Ms18:[​IMG]
    Ms19:[​IMG]
    Ms20:[​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 6/6/10
  2. peheo_1790

peheo_1790 New Member

Ms21:[​IMG]

Ms22:[​IMG]

Ms23: [​IMG] hết hàng

Tiếp theo là áo ba lỗ+quần đùi với nhìu sắc màu cho chị em lựa chọn,càng ngày thời tiết càng nóng nực, mún đi dạo biển mà cứ nghĩ ko bik mặc gì cũng đã nhức đầu lắm rồi,vậy các chị em hãy diện cho mình mỗi ngày 1 chiếc ba lỗ khác màu xem sao nàk, em có đủ các màu,ko có màu gì em ko có hết: xanh,đỏ,tím,vàng,trắng,đen,nâu,hồng cánh sen,…..từ màu nhạt tới màu đậm đều có hết,nếu thấy chỉ ba lỗ ko thì đơn giản quá thì các chị em thử mix chúng với nhau xem,đảm bảo ko đẹp thì thui ák.
    Tất cả ba lỗ đồng giá 40k,áo hai dây 30k,mua 2 cái được tặng 1 đôi bông tai trăng sao hoặc giảm 5k. áo có hơn 36 màu tại nhà cho chị em thỏa sức lựa chọn
    Quần đùi 65k
    áo viền rất nhìu màu,cực xynh nha
    riêng e này giả da nên 90k nha các chị em
    Và típ theo là áo khoác thể thao rất năng động và cá tính giành cho các anh chị em, áo được sản xuất cho cả nam lẫn nữ nên có thể mua làm couple cho những anh chj nào đang iu nhau nhá.hihi.
    Áo có 2 size là XL và XXL. Áo XL thường là size nhỏ giành cho nữ nhưng cũng có thể mặc cho nam với những anh hơi ốm và nhỏ con nha mọi người.

Áo ADIDAS XL : giá 115k
    Áo ADIDAS XXL: giá 135k

Hehe, các anh chị em vào shop thì ko có giá này đâu nha,ở ngoài chợ cũng hok có đâu ak,heo thích mua những gì chất lượng và ko hớ giá nhìu nên cũng mún mọi người được mua hàng như vậy, mọi người cứ yên tâm,vải chất lượng tốt,thoát mồ hôi từ trong ra nhanh nhưng nước từ ngoài vào ví dụ như nước mưa ko to thì hơi bị lâu ak,lại mau khô nữa
    size XXL
    Ms1: [​IMG]

MS2: [​IMG]

Ms3: [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 17/5/10
  3. peheo_1790

peheo_1790 New Member

size XL
    Ms4: [​IMG]

Ms5: [​IMG]

Ms6: [​IMG]

MS7: [​IMG]

Ms8: [​IMG]

Ms9: [​IMG] hết hàng

Ms10: [​IMG]

Còn hai áo này giá 140k nha chị em, đảm bảo ko 1 tia nắng nào lọt vào được đâu nha vì chất lượng áo dày hơn nhưng ko nóng, có thể chống nóng khi nắng và chống lạnh khi đột nhiên trời trở gió lạnh

Ms12: [​IMG]
    Đây là 4 em áo bay heo mới tuyển về, chắc chị em cũng bjk cơn sốt đồ bay đang lan mạnh như thế nào mà đúng ko nè, mặc lên vừa sang,vừa trẻ trung mà còn năng động tự do vận động thoải mái nữa
    Tất cả đồng giá 145k nha chị em

2 em này phù hợp khi đi dạo biển và picnic lắm nè,mặc vào nhìn rất thể thao năng đông,nhìn hơi bị cao lên thì phải, hehehe, đảm bảo dễ thương
    Ms13: [​IMG]
    [​IMG] hết hàng

Ms14: [​IMG]

4. peheo_1790

peheo_1790 New Member

Còn 2 em này mặc khi đi dự tiệc hay sinh nhật hơi bị sang đó nha, ko tin thì thử vào sẽ bjk heo nói đúng hay sai, vì heo ko bik chụp hình cũng ko có người mẫu mặc cho heo chụp nên ko chụp cho mọi người thấy các em ấy mặc vào tôn dáng ntn nữa =.=”
    Ms15: [​IMG] hết hàng

Ms16: [​IMG] hết hàng
    Cuối cùng là các loại kính mát, là hàng tuyển,tất cả mẫu mã và kiểu dáng đều được *** từ kính của các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới và của các siêu sao thế giới. chỉ cần chưa đến 150k các anh chị em đều có thể sở hữu 1 cặp kính đẹp và lạ mà ko sợ **ng hàng ai vì mỗi cái heo chỉ tuyển 1 em duy nhất thôi.
    Kính được kèm hộp và khăn đàng hoàng nha,có 2 loại hộp: hộp màu và hộp xốp đen, hộp xốp đen có nhìu tiện ích lắm nha các anh chị em,heheh, có thể móc ngang vào nịt như móc túi di dông cho các anh hoặc có móc cài cho các chị em treo lủng lẳng trên xe hoặc giỏ xách mà ko sợ quăng hộp lung tung rồi bị mất nữa nha.

Lưu ý : 1. Có thể 1 đổi 1 trong vòng 1 ngày nếu phát hiện kính bị lỗi hoặc trầy xước, dù vậy thì mong các anh chị em khi mua kính hoặc khi heo giao hàng các anh chị em kiểm tra kính giùm heo để tránh phải làm mất thời gian cả 2 bên. ^___^ hehe
    2. Mong các anh chị em đừng hỏi heo đeo kính có bị đau mắt hay ko, heo có thể đảm bảo rằng nếu chỉ đeo thông thường thì ko bị đau mắt đau ạh, nhưng với những người có công việc và chuyên đi ngoài nắng thì heo ko chắc,heo chỉ bik khuyên là nên mua kính xịn trong shop thui ạh, vì những kính heo bán trên này tuy chất lượng heo có thể đảm bảo nhưng chắc chắn ko bằng shop vì họ lấy hàng chung 1 chỗ với heo nhưng khi về qua 1 quá trình làm thuốc vào kính nên giá thành mắc hơn nhìu là do đó. Vậy nên mọi người cứ yên tâm đi nha.

Ms1: [​IMG]

Ms2: [​IMG]
    [​IMG] hết hàng

Ms3: [​IMG]

Ms4: [​IMG]

Ms5: [​IMG]

Ms6: [​IMG]

Ms7: [​IMG]

Ms8: [​IMG]

Ms9: [​IMG]

5. peheo_1790

peheo_1790 New Member

Ms10: [​IMG]

Ms12: [​IMG]

Ms13: [​IMG]

Ms14: [​IMG]

kính nôbita và harry potter đồng giá 50k
    còn nhìu mẫu mã quần áo và kính mát tại nhà mà heo hok up được.....^____^

Chỉnh sửa cuối: 13/5/10
  6. peheo_1790

peheo_1790 New Member

haizzz,xong rồi,mệt quá. hihi,cả nhà ủng hộ cho heo nha. thánk mọi người

Chỉnh sửa cuối: 13/5/10
  7. hong-nhatrang

hong-nhatrang New Member

EM MÃ SỐ 15 - 16 CÓ MẪU NÀO NỮA KO. HAY LÀ CHỈ CÓ 2 MẪU
    BỚT CHO SIS 130 k DC KO
    NẾU ĐƯỢC MUA CÁI MÀU CHẤM BI.

8. peheo_1790

peheo_1790 New Member

135k hen ss,mặc dzô dễ thương lắm,ss ở đâu e mang cho ss nè

9. Hoa_Nguyen

Hoa_Nguyen New Member

Khi nào có mẫu kính của ryban thì pm cho mình nhé thank

10. peheo_1790

peheo_1790 New Member

^__^ ok anh.thanks a quan tâm nha

11. hong-nhatrang

hong-nhatrang New Member

130 THOI có gì mang 2 cái sisthuwr được cái nào sis lấy : nếu ko mặc đehp ko mua có sao ko bé

12. peheo_1790

peheo_1790 New Member

hihi,hi vọng là được nhưng ko được cũng ko sao đâu nak,thuận mua vừa bán mừ :cuoisunrang:

13. nohoney

nohoney New Member

áo khoác đó sài gòn bán có 90k thôi nếu lấy nhiều thì còn được giảm giá nữa , mặc vào nóng kinh hồn , ko tin thử rồi sẽ biết

14. Hoa_Nguyen

Hoa_Nguyen New Member

bác này kô mua ủng hộ người ta mà còn nói lời cay đắng

15. peheo_1790

peheo_1790 New Member

heo cũng toàn mặc áo đó thôi,thấy có gì đâu,vì sài gòn nóng hơn ở đây nhìu mà,vả lại có rất nhìu loại với giá cũng khác nhau nữa,tiền nào của nấy thui mà:argue:

16. peheo_1790

peheo_1790 New Member

:komua::tucgian::32[1]: đúng oh a,thanks ủng hộ heo

17. hong-nhatrang

hong-nhatrang New Member

có gì tối mai chi sẽ đến nhà em thử. chi mua 1 lần rồi. ko biết chị mua giá đó có hớ ko nữa: o ngoài chợ bán 120k : mai gặp tính sau hen. dẫn nhỏ em đi mua nữa

18. peheo_1790

peheo_1790 New Member

Hi,ko hớ đâu,e lấy hàng buôn của shop mà,chị đến nhà e sẽ bớt nữa cho chị,trước khi đến sms cho e trước nha chị

19. hong-nhatrang

hong-nhatrang New Member

uhm, mua bán dzaaj được đó. tối mai gặp nha

20. peheo_1790

peheo_1790 New Member

ok,mai gặp ss hen:guitar: