Đối tác - Liên kết

Ngày hôm nay tôi đã dằn vặt trong đau đớn quặn thắt

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi lovepi12, 23/5/13.

1. lovepi12

lovepi12 New Member

Hôm nay tôi và anh đã đi vào chùa để dự lễ phật đảng lòng tôi đau như cắt khi nghĩ đến con tôi cũng đang nằm trong chùa nghe kinh như thế . Rồi bất chợt tôi đi vào tòa Tháp Lãnh Sanh tôi ko nhớ rõ tên . Tôi nhìn thấy những ngôi mộ âm u , bên ngoài du dương tiếng kinh . Sao mà trái tim tôi như ai đâm vào nhiều nhát , có phải đứa con tôi cũng đang nằm trong khu âm u đó chờ tôi đến che chở đúng không . Nhìn mộ những đứa bé khác đề tên Vô danh . Sao nhiều cảnh đời nghiệt ngã như tôi thế . Tôi nhớ con tôi lắm , đứa bé đang sống trong bụng, chỉ 4 tháng nữa tôi sẽ thấy mặt bé , hôn lên trán bé . Mọi thứ kết thúc trong đau buồn rồi , lòng tôi chết rồi . Con tôi đang sống khỏe mạnh nơi đầy ánh sáng và nhiều thứ tốt đẹp bây giờ nó phải nằm xa mẹ , lang thang 1 mình trong ngôi chùa lạnh lẽo đầy tiếng kinh phật . Lòng tôi đau nhói quá ai hiểu được nỗi lòng tôi ko . Có phải bé đang tìm kiếm mẹ tới che chở , có phải bé khóc 1 mình và oan trách tôi nhiều đúng ko hả mọi người . Tôi muốn chết đi quá

2. lovepi12

lovepi12 New Member

jh

:hunt1::music2::music2::music2::music2:

3. giotmuathu

giotmuathu New Member

em ghé 27 cửu long ,chị sẽ nói chuyện với em càng sớm càng tốt,đến buổi chiều 3h,nc ở đây không tiện

4. lovepi12

lovepi12 New Member

e

CHị ơi em không có xe để đi đâu được thì chị cho em yh hoặc số đt mình nc

5. Thủy_fashion

Thủy_fashion Member

Bạn đã làm tôi chảy nước mắt rồi đây nè.Cố gắng lên rồi bạn cũng sẽ có niềm vui mới,chúc bạn sớm vượt qua nỗi đau này.

6. baby_boylovegirl1325

baby_boylovegirl1325 New Member

chúc bạn sơm vượt qua nỗi đâu.mong có người sớm đồng cảm và chia sẽ với bạn

7. conquy3101

conquy3101 New Member

!!!!!!!

chúc bạn mau vượt qua nổi đau này.có thể lúc này con bạn đang dõi theo bạn đó.thấy bạn buồn thì con bạn cũng buồn lắm đó.

8. Bạch Lan Viên

Bạch Lan Viên Member

...Ngày xưa thời chiến tranh, một người mẹ có thể 1 lúc phải tiễn cả chục người con ra trận....và cũng có thể phải tự tay chôn cất tất cả những người con đó....Thế mà những người mẹ vẫn sống kiên cường và mạnh mẽ...Vì sao như thế bạn có biết không? Mẹ sống vì những người con đã mất, vì gia đình hiện tại, và vì cả những đứa con tương lai của mẹ.
    Lời chia sẽ trên giành cho tất cả những người mẹ mất con, hãy cố gắng sống thật tốt, con của bạn không muốn bạn phải đau khổ vì nó đâu.

9. lovepi12

lovepi12 New Member

f

Tk bạn ......................

10. lovepi12

lovepi12 New Member

f

Trong gia đình mình ko ai chia sẻ vs mình cả. Mình chỉ có những người chưa từng quen biết trong ntc này động viên thôi , dù là chưa gặp nhau nhưng sự đồng cảm của mấy bạn làm mình đỡ tủi thân

11. lovepi12

lovepi12 New Member

f

Mình sẽ cố gắng nhưng theo mình lúc này là ko thể đc vì thời gian chỉ mới đây thôi . Mình sẽ cố gắng quên đi sống tốt để con mình ko phải hy sinh vô ích

12. huyanh

huyanh Well-Known Member

kiếp người luân hồi bạn ơi, bé có thể đã đầu thai vào gia đình khác, bạn đau bùn thì cung chẳng đc gì đâu

13. lovepi12

lovepi12 New Member

f

mình cũng chỉ mong bé sẽ đầu thai vào 1 gia đình tốt

14. TamNhuNgoc

TamNhuNgoc New Member

ê bạn nghĩa địa lúc bạn lên chật rùi, bạn làm dzaay coi sao được rồi đến cha mẹ bạn cũng nghĩ như bạn rồi đến ông bà ngoại cùng nghĩ như bạn đất nghĩa trang lên giá mất? thôi lên nhanh lên để trể kinh phật chúc ban sông lâu

15. TamNhuNgoc

TamNhuNgoc New Member

Hôm nay tôi và anh đã đi vào chùa để dự lễ phật đảng lòng tôi đau như cắt khi nghĩ đến con tôi cũng đang nằm trong chùa nghe kinh như thế . Rồi bất chợt tôi đi vào tòa Tháp Lãnh Sanh tôi ko nhớ rõ tên . Tôi nhìn thấy những ngôi mộ âm u , bên ngoài du dương tiếng kinh . Sao mà trái tim tôi như ai đâm vào nhiều nhát , có phải đứa con tôi cũng đang nằm trong khu âm u đó chờ tôi đến che chở đúng không . Nhìn mộ những đứa bé khác đề tên Vô danh . Sao nhiều cảnh đời nghiệt ngã như tôi thế . Tôi nhớ con tôi lắm , đứa bé đang sống trong bụng, chỉ 4 tháng nữa tôi sẽ thấy mặt bé , hôn lên trán bé . Mọi thứ kết thúc trong đau buồn rồi , lòng tôi chết rồi . Con tôi đang sống khỏe mạnh nơi đầy ánh sáng và nhiều thứ tốt đẹp bây giờ nó phải nằm xa mẹ , lang thang 1 mình trong ngôi chùa lạnh lẽo đầy tiếng kinh phật . Lòng tôi đau nhói quá ai hiểu được nỗi lòng tôi ko . Có phải bé đang tìm kiếm mẹ tới che chở , có phải bé khóc 1 mình và oan trách tôi nhiều đúng ko hả mọi người . Tôi muốn chết đi quá
    Mấy đứa này chửi cho nó tỉnh chứ khuyên ko ăn thua

16. trung chanh

trung chanh Well-Known Member

hoàn cảnh vợ chồng tôi củng giống bạn. nên nhớ ngày mà cúng cho con bạn mỗi năm, cọn cũng rất nhớ bạn, nhưng vì một lý do thần bí nào đó con bạn không thể sống chung với bạn được bạn đừng buồn, nên giữ gìn tuyệt đối về sức khỏe, có tiền ăn ngủ thoải mái, khám sức khỏe định kỳ, sau 2,3 năm muốn có con lại ok. do chính sức khỏe bạn quuyết định nhé. thân. :mn: :mn: :mn:

17. gicungmua

gicungmua Member

con bạn làm gì mà phải hy sinh vậy?hy sinh khi đang làm nhiệm vụ khi 4 tháng nữa mới chào đời à?dù sao thì cũng chia buồn với bạn.mạnh mẽ lên