Đối tác - Liên kết

Người Hà Nội cảm nhận về Nha Trang

Thảo luận trong 'Cảm nhận về Nha Trang' bắt đầu bởi caomanhlam, 31/10/12.

1. chucuoi123

chucuoi123 Member

Người dân nha trang hiền và ko côn đồ , lật lọng nhiều đâu bạn ạ. nói nha trang cách đây 26 năn không có gì mới là ko đúng đâu nhé mới rất nhiều. tuy còn nhiều chỗ lôm côm....còn côn đồ hung hăn ..... mình đề nghị bạn.... những côn đồ nổi cộm ở nha trang trong những năm gần đây thì tiếng nói không phải là người nha trang đâu bạn ạ - chỉ đến nha trang .......bạn cứ tự ngẫm mà xem sẽ có câu giải đáp ngay.

2. FreedomKing

FreedomKing New Member

Kết bạn

Mình thì chả bị ai xích cả, định đi du lịch mỗi tỉnh 1 tuần, nhưng vào NT thích chả muốn về Hn nữa, đang tính làm gì đó ở đây cho vui, không khí ở đây thật tuyệt và tốt cho sk. Mình đã ở đây 1 tháng rồi, mặc dù ko có bạn bè gì nhưng không có cảm giác buồn hay nhớ Hn j cả. Mặc dù rất yêu HN

3. FreedomKing

FreedomKing New Member

Đúng, người NT hiền lành lắm, thân thiện nữa. Cái gì cũng rẻ, nhưng khổ thân các bạn Nt quá, lương các DN trả Nv ở đây phải nói là cực thấp, NV bt thu nhập tb chỉ 1,2tr - 1,8 tr 1 tháng. Mức lương này HN và SG trả các đây 10 năm rồi.

4. tuanngoc9

tuanngoc9 Member

Nha Trang thành phố "đất lành chim đậu"

:rss_small:
    Nói chung, thành phố biển Nha Trang có khí hậu tốt người dân mến khách. Chúc mừng bạn đã chọn nơi "đất lành chim đậu". Rất cảm ơn bạn đã nghĩ tốt về Nha Trang

5. hocseonhatrang

hocseonhatrang New Member

Chào mừng bạn đến với Nha Trang, chúc bạn đk :D

6. tuanngoc9

tuanngoc9 Member

Nói về nha trang

Đồng ý theo ý kiến của bạn:GWARM:

7. beakun

beakun New Member

nha trang có những cái mà những chỗ khác không có nhưng cũng thiếu những cái mà những chỗ khác có rất nhiều

8. coixaygio

coixaygio Member

Híc!!!!!!!!!! câu bình lựng huề tiền.

9. congdat81

congdat81 Active Member

Tôi là người ở xa đến đã ở đây hơn 13 năm nhưng đối với tôi Nha Trang là một nơi lý tưởng để sống, khí hậu thời tiết khá tốt, ít bão, cuộc sống và con người khá thân thiện, chi phí không cao...đặc biệt biển đẹp, công viên sạch sẽ, thích nhất là chiều đi tắm biển, buổi tối đi dạo biển, uống cafe. Cho dù có một số thứ không còn như xưa nhưng theo tôi đó là tình hình chung của các địa phương khi xã hội thay đổi, về cơ bản NT vẫn là nơi lý tưởng. Tôi vẫn thường đi Hà Nội, đi Sài Gòn nhưng về đến NT vẫn là nơi tôi thấy an toàn, sạch sẽ nhất. Vì vậy tôi chon NT là quê hương thứ 2 của mình.