Đối tác - Liên kết

Nha Trang - địa điểm hấp dẫn cho mọi người

Thảo luận trong '4.2 Điểm bán vé tour, máy bay, xe, tàu' bắt đầu bởi timchuyenbay, 26/7/19.

1. timchuyenbay

timchuyenbay New Member

Nha Trang được biết đến là thành phố biển đẹp nhất thế giới . Nhà Trang luôn là điểm du lịch có sức lôi cuốn đặc biệt không chỉ với khách du lịch trong nước mà còn với rất nhiều khách du lịch quốc tế. Hãy nhanh tay để sở hữu cho mình một tấm vé máy bay đi Nha Trang siêu khuyến mại chỉ từ 55.000 đồng trong năm này nhé.

Đi đến Nha Trang bằng cách nào?

Ngày nay, để di chuyển đến Nha Trang bạn có thể lựa chọn cho mình rất nhiều loại phương tiện như: ô tôm, tàu hỏa, máy bay. Nhưng nếu bạn lựa chọn ô tô hay tàu hỏa thì thời gian di chuyển tương đối dài và sẽ rất mệt mỏi đối với những người có vấn đề về sức khỏe, bị say tàu xe. Để tiết kiệm thời gian và đảm bảo sức khỏe hiện nay nhiều người lựa chọn máy bay là phương tiện di chuyển. Đặc biệt, với nhiều các chương trình khuyến mại vé máy bay giá rẻ và tần suất các chuyến bay đi Nha Trang tương đối lớn, bạn có thể thoải mái lựa chọn cho mình một tấm vé máy bay đi Nha Trang giá rẻ với hành trình phù hợp nhất cho bạn.

Giá vé máy bay đi Nha Trang

Với các chặng bay đi Nha Trang hiện nay cả 3 hãng hàng không nội địa của nước ta là Vietnam Airlines, Vietjet Air và Jetstar đều đang triển khai khai thác với tần suất tương đối lớn. Giá vé máy bay đi Nha Trang phụ thuộc vào hãng hàng không, thời gian bay và điểm xuất phát mà bạn chọn. Dưới đây giá vé máy bay cho một số chặng bay đi Nha Trang:

- Chặng bay Hà Nội – Nha Trang: Có giá vé từ 280.000 đồng đến từ hãng hàng không Jetstar

- Chặng bay Sài Gòn – Nha Trang: có giá vé chỉ từ 55.000 đồng đến từ hãng hàng không Vietjet Air.

- Chặng bay Đà Nẵng – Nha Trang: có giá vé chỉ từ 550.000 đồng đến từ hãng hàng không Vietnam Airlines.

Lưu ý: Trên đây là giá vé một chiều chưa bao gồm thuế và phí, giá vé có thể thay đổi theo ngày. Để biết thông tin chính xác về giá vé máy bay tháng đi Nha Trang xem thêm tại Vietjet.net hoặc xem tại đây.

CÔNG TY DU LỊCH & DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG - VIETJET.NET
    Xin chân thành cám ơn!