Đối tác - Liên kết

Nha Trang Ngày Về

Thảo luận trong 'Cảm nhận về Nha Trang' bắt đầu bởi namtanfilm, 5/12/11.

1. namtanfilm

namtanfilm New Member

“Nha Trang ngày về” là một chương trình talkshow - phóng sự tài liệu, khắc họa chân dung nhân vật – những người con sinh ra từ vùng biển hiền hòa Nha Trang – Khánh Hòa. Họ lập nghiệp ở phương xa, thành đạt trên nhiều lĩnh vực, sống có nhân cách, đã có cống hiến cho gia đình, cho xã hội, cho sự phát triển của đất nước, có cái tâm vì mọi người, có ích cho cộng đồng, là những tấm gương sáng cho thế hệ sau noi theo.
    Chương trình sẽ là một hành trình từ Nam chí Bắc, tìm kiếm những nhân vật thành đạt trong xã hội trên nhiều lĩnh vực nhưng phải là người sinh ra tại Nha Trang – Khánh Hòa, có đóng góp cho xã hội và cho sự phát triển của vùng biển này.
    Trong mỗi số phát sóng sẽ là một cuộc trò chuyện - một phóng sự về 1 nhân vật, một hồi ký bằng ngôn ngữ điện ảnh, kể về cuộc sống và sự nghiệp của một con người dù ở địa vị, tầng lớp nào trong xã hội nhưng đã sống đầy nhân cách, làm được nhiều công việc có ích cho gia đình mình, cho dân tộc và đất nước. Như vậy, định hướng của nội dung thể phim này rất rõ: nêu những kinh nghiệm quý báu cả thành công lẫn thất bại, những bước ngoặc trong sự nghiệp cũng như đời thường của một con người để mọi người học tập và rút kinh nghiệm, giữ gìn trân trọng những truyền thống tốt đẹp mà thế hệ cha anh đã xây dựng để kế tục và phát huy.
    Hiện tại Nam Tân Phim đã hoàn thành format và kịch bản chi tiết, đang trong giai đoạn đăng kí bản quyền, bắt đầu giai đoạn tiền sản xuất.Đây là tâm huyết của Tân, muốn có một chút gì đó đóng góp cho quê hương mình.
    Nhưng hiện tại Tân vẫn chưa liên kết được với đài Khánh Hòa và vẫn chưa tìm được nhiều nhân vật...
    Rất mong được sự hỗ trợ, giúp đỡ của các anh, chị, em bạn hữu là người con của Nha Trang-Khánh Hòa dù là nhỏ nhất.
    Mọi thông tin xin liên lạc về email : namtanfilm@yahoo.com , điện thoại : 0913714040.
    Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!!!

2. HLam

HLam Member

Bạn có thể gọi 0914693663 gặp anh Trần Ngọc Hùng là một đạo diễn tâm huyết của KTV, hẹn off cà phê (sang nào ảnh cũng ở Bốn Mùa) trao đổi xem sao. Có thể nói là bạn của Mr Lam, nhờ Lam giới thiệu.

3. dokimon

dokimon Well-Known Member

MONG SAO TÂM NGUYỆN CỦA BẠN THÀNH sự thật để mọi người xem nhìn nhận ....và nâng cao tầm hiểu biết cũa mình thêm chút nữa ....

4. ntc007

ntc007 New Member

bạn điều tra xem 2 chị em giám đốc siêu thị Citimark và Maximart phải gốc Nha trang ko?
    Võng xếp Trường Thọ
    Diễn viên Khương Ngọc
    nhà hàng Ngọc Sương
    ................................