Đối tác - Liên kết

Nhật ký online

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi Dona, 21/5/08.

1. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

giá mà nói lên đc câu : xin đừng đi..
    nhật ký ơi là nhật kí...than thở có ích gì chứ, đã xa thì đâu thể gần nũa....

2. PhươngTrinh

PhươngTrinh New Member

nhật kí...ngày..tháng..năm không rõ, không biết chơi với nhau bao lâu rồi nhỉ bạn thế mà ngày hôm ấy bạn lại chơi sau lưng tôi ,cho tôi một vố đau ......để rồi tôi nhận ra cái đc con ng bạn ,bản thân bạn quá kinh ...

3. Dona

Dona Active Member

hihi........ chả bít nói thế nào........ thât sự thì mình chả mún bị ng khjắc hiểu lần, nhưng mà cũng tùy trường hợp thôi. với 1 người đầu óc nông cạn, hok suy nghĩ đc nhiều, nói wai` hok hiểu thì mình cũng đâu cần mắc công giải thích hoài làm gì cho phí sức, mình đã ra sức bao che duỳm bạn, biện minh dùm bạn với ng ấy, nhưng cái mình nhận đc chỉ là sự hiểu lầm của bạn ==> công cốc.........và bạn ra sức rêu rao với mọi người là mình giựut bồ của bạn nhưng bạn có hiểu rằng chính bạn mới là người đã đẩy tình cảm của 2 người ra xa, mình đã nói điều này rất nhiều lần với bạn nhưng bạn đâu có chú ý nghe????? Mình giựt bồ bạn ư?? bạn có biết khi đi với anh ấy mình chỉ toàn làm anh ấy bùn thôi, mình hay nhăn nhó, hay cáu gắt, bắt nạt anh ấy.......mình những mong 2 người sẽ sống hp nhưng mà cũng đâu đc gì
    xin lỗi giờ nói thẳng ra ai kinh con người mình thì mình thays bùn chứ bạn kinh con người mình thì mình thấy bình thường, minhg còn kinh bạn và xem thường bạn gấp 10 lần như thế ấy chứ........ 1 người luôn làm những gì mình thix và không suy nghĩ đúng sai như bạn thì có gì để mình phải bận tâm????

4. SaChi1902

sms1: từ lâu đến giờ mìn chưa bao giờ ghen tỵ ganh gét với ai chuyện gì cả, từ chyện lớn đến nhỏ nhưng sao bỗng dưng dạo ny mình đã có tính đó rồi..gét quá....nhìn thấy nó là mình tức, nó cướp đi những thứ trước kia là của mình, bũa giờ ko sôi máu như trước nên ko bon chen, bu bám gì nũa..chán...sao cứ cừi mà trong lòng gét nó thế....thôi từ giờ bớt giao tiếp...giao lưu ..thấy ớn..đi ròi thì thôi..bye lun nha...
    sms2: ê nhok, mi đừng thấy ta đối xử hơi khác với mi mà mi nghĩ khác về ta nhé. ta ko bao giờ như thế đâu nha. that's all.

5. noibuonnoigacnho

noibuonnoigacnho New Member

có một ngày.... người nói với em :"mình yêu nhau đi!!!nhưng giả vờ thôi em nhé"
    em nỉm cười..........."uh thì yêu"
    tự nhủ lòng......... chỉ giả vờ thôi!
    bỗng một ngày...............
    em ..............không thể giả vờ.

6. Don'T_Cry

Don'T_Cry Member

ác quả ác báo, gieo nhân nào gặp quả ấy.................hì...hì...

7. SaChi1902

mình đang nhớ ng ấy...nhưng ng ấy đang có 1 ng khác...ng khác đó cũng đang là của ng ấy...mình ko hy vọng nhiều nhưng rất mong nhìn thấy ng ấy...cười, la hét....giống như đồ khùng vậy..hehehe

mình cũng đang nhớ 1 ng xa nửa vòng trái đất...hy vọng 1 thứ mình đang làm sẽ là cầu nối nhà mình và nhà ng ấy bên đó sẽ trở nên gần hơn...it's will be a beautiful friendship !!

dường như tối qua mơ...that was terrible, hic...ng ta là cứ như là quen lâu rồi vậy, cứ như cưa có gì vạy...khốn lạn...bộ đồ màu cam...cứ ám ảnh mình quài..hic

Chỉnh sửa cuối: 24/8/09
  8. nh0cmilk

nh0cmilk Active Member

Hôm nay đã là ngày 24/8 rồi. Sắp phải xa bạn bè sắp phải xa người thân rùi. Chuẩn bị cho 1 chương trình mới. Làm sinh viên chắc khổ lắm đây. Chỉ còn vỏn vẹn 1 tuần nữa thôi. Nhóc sẽ phải làm thế nào khi tất cả trong SG đều xa lạ và mới mẻ. SẼ ko có ai uống cf mỗi sáng. Sẽ không có ai để chọc ghẹo để lăng xê nữa. Bùn ! Ngày mai sẽ ra sao

9. RuaConAki

RuaConAki BQT về Hưu

ố là là ..yêu nhìu thế cưng ...... chẳng biết đâu thật ...với ai cũng yêu nhiều và muốn được nhiều như thế sao ... sao chữ yêu nó đơn giản đến như thế ..đọc bài viết này mình lại hĩu hơn 1 chuyện :))

10. SaChi1902

em bik mình ko nên nghĩ đén anh nhìu như vậy nhưng em ..cứ gap anh, cứ như là đang giả vờ...bực quá..stop điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

11. Dona

Dona Active Member

chài ai.........cái đó bùn ngồi viết vu vơ thoai, hok có liên wwan tới ai hay ảnh hưởng tới ai hết, lau lau thử tài viết truyện mà cũng bị nghi oan nữa hả chài :((

12. pe_hana_ng0x

pe_hana_ng0x Active Member

hjx hum nay troy` mưa oy` mưa lớn lắm..........ngồi trong lớp học moah cứ nhớ đến bạn be` cũ năm lớp 9 hoa`i ah............nhớ........misssssssssssssss.......hjxxxxxx:idontknow:

13. PhươngTrinh

PhươngTrinh New Member

hôm nay cừoi nhiều ...bỗng thấy nụ cười đáng quý biết bao

14. Ngây Thơ

Ngây Thơ New Member

Hôm nay đeo sợi dây chuyền may mắn mà nó hok may mắn gì hết >"<

15. SaChi1902

lấy nó đeo lắc chân đi emmmmmmmm

16. dinhvien

dinhvien New Member

công nhận đầu óc khá ghê:insane:

17. PhươngTrinh

PhươngTrinh New Member

hôm nay e vô tình phát hiện một chiện trong ntc ....sao anh dinhvien tám thế

18. hungthinhropi

hungthinhropi New Member

Khó vậy mà cũng nghĩ ra nữa. Zjn ơi! chơi cờ cá ngựa với anh khó thắng lắm. chúc em đổ xúc xắc thành công nhé. :))

19. Khang_Trần

Khang_Trần Super Moderator

Hix,hôm nay nhớ em kinh khủng >.<,ôi,chắc tối ra bờ kênh chạy bộ xả bớt quá:rock-on:
    thôi thì dùng hình ảnh bày tỏ cảm xúc vậy

Chỉnh sửa cuối: 8/10/09
  20. flysnow

flysnow Member

hôm qua ghi bàn thắng vàng vào lưới của đội bác khang, thế là có 1 chầu nước mía ,he he, zui ơi là zui.
    ngày mai lại phải đi làm cả ngày, chán vật vã. cuối tuần mệt mỏi. chúc mọi người có 1 ngày cuối tuần hạnh phúc bên người iu thương . (lại lang thang 1 mìn nữa òi , hu hu )