Đối tác - Liên kết

Nhiều lý do để em chán anh...

Thảo luận trong 'Mẹo vặt' bắt đầu bởi anhsaobang_1289, 9/8/10.

1. anhsaobang_1289

anhsaobang_1289 New Member

Chán những buổi tối trước khi đi ngủ mà anh ngủ quên không nhắn tin chúc em ngủ ngon. Chán những khi thức dậy cầm lấy điện thoại mà không có tin nhắn chào buổi sáng của anh.

Có những lúc em chán anh...

Chán cái kiểu giờ nghỉ buổi trưa, tranh thủ online để được nói chuyện với anh thì anh lại bận hết việc này đến việc khác, nào thì “anh đang tìm tài liệu”, nào thì “anh down dở tí”, rồi “anh đi pha nước uống đã, cho anh 10 phút”...

Chán cái công việc lúc nào cũng bù đầu bù óc của anh, chán cái điện thoại của anh mà không lần nào đi chơi với em anh không kè kè ôm lấy nó.

Chán cái môn thể thao anh thích, chán cầu lông vì nó mà anh có thể bỏ cả buổi trưa nói chuyện với em để chơi. Chán các giải bóng đá ngoại hạng, vì nó mà anh có thể thức thâu đêm nhưng nếu em bảo online nói chuyện với em đến 1h sáng chẳng hạn thì chắc chắn là anh không thức nổi.

Chán những buổi tối trước khi đi ngủ mà anh ngủ quên không nhắn tin chúc em ngủ ngon. Chán những khi thức dậy cầm lấy điện thoại mà không có tin nhắn chào buổi sáng của anh.

Chán cái phản ứng của anh mỗi khi em mặc váy đi làm, chỉ vì anh nói là bất tiện khi anh chở em. Từ đó em rất ít khi mặc váy đi làm, thậm chí là đi chơi cùng anh dù điều này em thích.

Có những lúc em chán anh và chán cả em, chán rất nhiều thứ xung quanh mình, chán những cuộc tranh luận, anh nổi cáu khiến em thấy mệt mỏi, chán những ngày em lặng lẽ đi làm về chẳng có anh...

tieptheo​

2. auditionken

auditionken Member

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH
    very good :read: Thanks bác nhìu nhìu

3. hotboy090

hotboy090 New Member

và chán luôn cái topic này!:662::662:

4. baobinhdoan

baobinhdoan Member

Bạn ơi,lần sau post cho hết luôn nha,thấy bài nào bạn post cũng có chứ tieptheo ở dưới cùng :D
    Cha nôi này zô ziên thấy ớn :D

5. rosait

rosait Member

Có những lúc em chán anh , muốn bắt con gián bỏ vào .... cho hết chán nhưng ko sao hết được .... em chán anh ..... những lúc anh hok thể lên đỉnh cùng em ...... em chán anh .......:662::662:

6. kudien

kudien New Member

chi nao zay cho e nhug kau noi chuk buoi sag va toi dihi!!!!!!!!!thank nhiuuuuuu
    lien he yahoo e nghe.......goiemnoibocat_1991

7. OwenJackson

OwenJackson Well-Known Member

có cái nào mà anh chán em ko hử........

8. vinhthanh2309

vinhthanh2309 New Member

hay quá bạn ơi,thanks cái :ty2:

9. chapi

chapi New Member

Buồn chán nhiều nhưng mà sao em vẫn không hết yêu anh. Vẫn chờ anh về mới ăn, dù bụng đói đau cả ruột; thấy căn phòng trống trải vô cùng khi không có anh; thấy đêm thật dài khi anh về quê; thấy tiền nhiều cũng vô nghĩa lý khi anh buồn... Có những lúc lý trí mâu thuẫn vô cùng mà lý lẽ của trái tim vẫn chỉ có một.

Chỉnh sửa cuối: 15/1/11
  10. IEC

IEC New Member

uhm, đọc mà thấy bùn quá, con trai nhiều khi vô tư thành ra vô tâm - up lên cho các bạn nam đọc để rút kinh nghiệm nè.
    @chapi: chúc hạnh phúc sẽ mau đến với bạn, chapi!

11. 0912345678

0912345678 New Member

ôi chán chán chán........... sao bạn k hiểu có những lúc a cũng chán e nhỉ hixhix

12. chapi

chapi New Member

cám ơn bạn nhiều nha! Có tình yêu chân thành, có niềm tin rồi sẽ có hạnh phúc đích thực!

13. socbjtom

socbjtom Member

oh mai gót....thiệt là chán quá đi...chán thiệt đó mà...mình thì trông cho ngta chán như thế mà k đc...nếu mình tán đc ngta rồi thì ngta mới giận hờn mìh...đây tán k đc...nó trông cho mình đừng nt cho nó thì có...thiệt là chán quá đi...nếu mà tán đc rồi ngta mà giận cái kiểu này chắC MÌNH HAPPY lắm ấy...chán quá đi...

bạn có biết vì sao sáng sớm ngta k có tin nhắn chào buổi sáng kk???vì bạn dậy trước mà...con trai phải ngủ đã chứ..hehe

14. tuantrangntu

tuantrangntu New Member

thế trường hợp ngược lại thì sao? bạn gái luôn làm mình chán với những tình huống tương tự !!!!!!!!!!!!