Đối tác - Liên kết

Nhờ mod vào xem xét

Thảo luận trong 'Khu điều hành & sinh hoạt' bắt đầu bởi kuloilaanh, 29/3/16.

1. kuloilaanh

kuloilaanh Active Member

Em có đăng 2 topic liên quan đến tinh dầu gấc .. 1 topic bên chuyên mục mỹ phẫm là e bán sãn phẫm tinh dầu gấc
    Và topic thứ 2 là e đăng bên mục tuyển dụng việc làm .. Nội dung tìm kiếm các bạn làm đại lý tinh dầu để kiếm thêm thu nhập ..
    Mod đã 2 lần xoá bài của em .. Đến hôm nay lại xoá cả bài bên chuyên mục mỹ phẫm mà không hề nêu lên lý do ... Mong các mod vào trả lời thắc mắc và trả lại topic để e còn tiếp tục buôn bán .. E cảm ơn

2. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Bạn xem Nội Qui Diễn Đàn để Post bài cho đúng nhé..BQT đã nhắn tin nhắc nhở nhiều lần (bấm vào Tin nhắn khách link dưới xem những tin nhắn) nhưng bạn vẫn vi phạm,bài bạn đã có ở Chuyên Mục: Kinh nghiệm & Ý tưởng kinh doanh - rồi nhưng bạn vẫn Post ở Box khác (Post sai Box và cùng Nội Dung) Bạn tham khảo thêm những Qui Định dưới chữ kí của mình để tham gia Post bài đúng theo Qui Định nhé.Thân.!

http://www.nhatrangclub.vn/forum/member.php/52590-kuloilaanh

V . Quy định về bài viết:
    5 . Không tạo nhiều bài có nội dung tương tự nhau hay copy ra nhiều bài khác nhau gửi ở những box khác nhau

3. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

BQT không xóa bài nào của bạn ở Mục:10. Thời trang -Trang sức -Mỹ phẩm -Làm đẹp - Nhé,chắc bạn bị nhầm bài ở Mục Tuyển Dụng.