Đối tác - Liên kết

Nhờ Mod xử lý dùng nickname : huyngoc47591 sdt là :0918287195.

Thảo luận trong 'Khu điều hành & sinh hoạt' bắt đầu bởi dr.tran1990, 13/10/15.

1. dr.tran1990

dr.tran1990 New Member

hum thứ 7 ngày 10 tháng 10 năm 2015 anh của tôi có mua một cái tivi 19in toshiba của huyngoc47591, với giá 1tr và huyngoc47591 đảm bảo tivi ko bị hư j, tin tưởng ae trên nhatrangcub nên anh tôi mua ko cần ngại ngùng, về đóng tiền cáp vctv hết 120k, thì bật lên xem đc khoảng hơn 10p mới vỡ lẽ là tivi đã bị hiện tượng sụt nguồn, và có gọi cho huyngoc47591 để xem xét bảo hành.. Và tới giờ chỉ nhận đc các lời hẹn là mình bận lắm ko có ở nhà, làm việc hết tối.. v.vv..Cùng là ae trên trên trang bán có uy tín mà làm vậy thì đường đời làm ăn chẳng ai coi ra j cả nhé huyngoc47591, ae với nhau làm việc chẳng đc dư tiền đc đâu mà làm vậy.. Xin mod đứng ra phân sử dùng.. Còn chuyện cái tivi đó anh mình cũng đang gặp các bạn ở nha trang để hội tụ xử lý dùng trong nay mai..Thank.. đây là link..
    http://www.nhatrangclub.vn/forum/showthread.php/1237301-tivi-lcd-19in-toshiba-gia-beo.. :bad::bad::bad::bad::bad:

2. huyngoc47591

huyngoc47591 Active Member

nói thì phải nói cho đúng sụ thật nha e.anh ko có rảnh mà làm ba cái việc vó vẩn đó.truóc khi mua bán anh dả trao đổi nhu thế nào.anh nói nếu bán giá đó là anh ko bao tes.nếu cảm thấy ok thì em lấy.còn về phần máy móc anh dả nói sao.máy đang dùng thuòng anh mói bán còn ko ai đem đồ hu bán cho em .về chuyện vận chuyển anh nói sao.đồ tivi là hàng điện tủ là hàng đả qua sủ dụng thì chuyện vô tình có sụ cố ngoài ý muốn là bt.còn về chuyện ae.anh nói sao.em đem vô anh hổ trọ kiểm tra lại xem sao.còn về thòi gian thì em biết rồi mổi nguòi đeeuf có cv riêng.anh đâu có rảnh mà ngồi o nhà chò em.vậy hỏi xem ai đúng ai sai mà chua gì em dám nói anh là lùa đảo.vậy anh hỏi lại em em hẹn trua nay 12h em qua rồi em có qua ko.em ko gọi 1 cuọc dt.thì em đúng hay sai.cái gì củng phải bình tỉnh mà giải quyết sụ việc.truóc khi em lên đây nói vó va vó vẩn thì tại sao em ko trục tiếp gạp a nc.1 triệu của em to lám sao anh phải đi lùa em nhu vậy có đáng ko
    nếu anh muốn lua tại sao anh ko mua bán ngoài đuòng mà phải bán o nhà.em nghỉ kỷ đi rồi hay nói nha em.
    còn vấn đề ko may sảy ra thì anh đả nói sẻ hổ trợ cho em chú anh có trốn tránh trách nhiệm ko.em cứ mang qua đây.anh giải quyết.
    Vấn đề đến đây là xong.mong mod sủ lý dùm.thank

3. TCYA

TCYA Member

Chán nhỉ! Cả hai ông bán và mua đều trình bày một cách lôn xộn và sai chính tả be bét, đọc mà chẳng hiểu muốn nói gì! Hay cái văn phong bây giờ nó phải như vậy mới đúng nhỉ?

4. dr.tran1990

dr.tran1990 New Member

Anh tôi có gọi tui hum qua, đang chờ phản hồi ko được manh động, sory.. Nhưng vì do anh cứ hẹn hết lần này đến lần khác mà tiền mua tivi là tiền anh tui mượn của tui nên tui sót thui.. Tui cũng đang chờ 2 bên dàn xếp ra sao,, mong mod chủ chờ xem phân xử dùm thank Mod..! " Đính chính lại sẽ chờ hết hum nay vì hum nay 2 người sẽ gặp nhau, đang hóng chờ kết quả thank "...