Đối tác - Liên kết

Nơi bán dưỡng mi feg uy tín chất lượng

Thảo luận trong '10. Thời trang -Trang sức - Làm đẹp' bắt đầu bởi Trúc Phương 123, 13/3/19.

1. Trúc Phương 123

Trúc Phương 123 New Member

Chào mọi người
    E tìm trên mạng thấy có nhiều trang bán dưỡng mi feg nhưng không biết đâu mới bán sản phẩm chính hãng. Tại em thấy có nhiều bài viết về sản phẩm giả nên em thấy hơi e ngại. Mọi người có ai biết cửa hàng nào bán hàng uy tín với chất lượng thì chỉ cho em với.
    Cám ơn mọi người nhiều

2. Thùy Linh 27

Thùy Linh 27 New Member

Mình từng mua dưỡng mi bên feg eyelash đó bạn có thể lên đó tham khảo. Sản phẩm mình cũng check rồi là hàng thật. Bạn cũng có thể lên đọc cách phân biệt thật giả mình thấy người ta nói cũng nhiều.

3. Khánh Huyền 28

Khánh Huyền 28 New Member

Bạn có thể phân biệt sản phẩm thật giả bằng cách so sánh mùi hương của nó nha. Trên mạng cũng có nhiều bài viết giúp phân biệt mà. Với mình cũng từng mua bên fegeyelash đó, đúng hàng thật lun. Nếu bạn muốn mua thì có thể tham khảo thử nha.

4. KarUSnhatrang

KarUSnhatrang Member

Nghề nghiệp:
    Mua Hàng US,UK Ship Hộ Hàng US, UK
    https://karus.com.vn/

Với kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vực vận chuyển hàng hóa, Kar được nhiều khách hàng lựa chọn để mua hộ hàng trên Amazon, Ebay, jomashop cũng như hầu hết website bán hàng tại Mỹ. Chúng tôi mong muốn kết nối seller tại Mỹ và người bán hàng tại Việt Nam, giúp bạn giải quyết những khó khăn khi mua hàng trên website Mỹ, thanh toán trực tuyến cũng như thủ tục vận chuyển hàng từ Mỹ về Việt Nam. Khi sử dụng dịch vụ của Kar, bạn sẽ nhận được những ưu đãi:

• Thời gian vận chuyển trong vòng 10-15 ngày.
    • Phí bảo hiểm là 5% giá trị lô hàng, giúp tiết kiếm hơn cho khách hàng.
    • Hoàn trả 100% tiền cọc & món quà thay lời xin lỗi nếu khách không nhận được hàng.
    • Quy trình vận chuyển nghiêm ngặt giúp hạn chế tối đa tình trạng hư hỏng, thất lạc hàng hóa.
    • Chính sách chiết khấu, giảm giá cho Quý hàng có nhu cầu nhập hàng thường xuyên.
    • Thanh toán bằng nhiều hình thức: Chuyển khoản, đặt cọc tại văn phòng hoặc tại nhà.
    • Giao hàng tận nơi trên 64 tỉnh, thành phố.