Đối tác - Liên kết

NTC đông hành " hành trình xanh xuyên Việt 2008 )

Thảo luận trong 'Sự kiện Offline NTC' bắt đầu bởi PhuocLong007, 26/6/08.

1. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Một số hình ảnh sáng nay:

Trước giờ khai mạc

Cờ diễu hành

MC chương trình

Thành Công phát biểu

Trao tặng cờ hiệp sĩ môi trường

Thành viên diễu hành

Đoàn báo công với Bác Hồ

2. NguyenThanhCong

NguyenThanhCong New Member

Ntc thân mến!!!

HÀ NỘI, Ngày 03.08.2008
    Vậy là kết thúc một hành trình khó khăn và gian khổ hành trình xanh xuyên việt năm 2008 có được thành công ngày hôm nay là sự đóng góp không nhỏ công sức và vật chất của NTC thân yêu nhà mình. Thay mặt BTC Thành Công xin gửi tới NTC CLUB một lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất. Chúng ta mãi mãi là những người bạn thân thiết nhất!

Hôm nay là một ngày ý nghĩa, ngày sinh nhật của NTC Thành Công không thể chung vui cùng các bạn và anh chị được nhưng từ thủ đô trái tim của cả nước Thành Công luôn hướng trái tim của mình về với các bạn các anh chị thân yêu của mình.
    Đại diện Diendandulich.net và cá nhân mình xin
    chúc NTC thêm một tuổi mới với nhiều hoạt động và kết nối mới , nhiều thành công mới trong một năm sắp đến .
    HAPPY BIRTH DAY TO YOU!!!:09[1]::cheers[1]:

NHỜ NHỮNG CƠN GIÓ MANG HẾT TÌNH CẢM CỦA THÀNH CÔNG VỀ VỚI NHA TRANG THÂN YÊU.

NGƯỜI BẠN PHƯƠNG XA

3. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

khi gặp anh công em ko nghĩ ngoài đời anh có phần già dặn hơn trông tấm hình trong bannô, anh đã dũng cảm, anh đã hy sinh những ngày tháng hè vui chơi cùng gia đình bnạ bè...để thực hiện 1 cuộc hành trình igan khổ và nhiều chông gai như thế......
    Rất vui khi gặp anh trong cuộc hành trình xanh của anh ở nha trang.....cầu chúc cho anh sớm về đến đích-hà nội....và rồi tình cờ thấy anh công trên tivi,.......em thở phào nhẹ nhõm rằng ..." anh công về đến nhà rồi"...phù...phù....mong sẽ lại gặp anh tại thành phố nha trang xinh đẹp của em.......
    Chúc anh sức khỏe và thanh công--như chính tên anh vậy !