Đối tác - Liên kết

NTC từ thiện Trung Thu các em mồ côi - anh em vào cùng nhau chia sẽ!

Thảo luận trong 'Chương trình từ thiện NTC' bắt đầu bởi PhuocLong007, 5/9/09.

1. I am me

I am me New Member

Long lên lịch sớm nha . !!
    Sắp xếp về đi với mọi người !!

2. pe_duyen

pe_duyen New Member

em xin giơ 2 tay và 2 chân lên ủng hộ lun...mong sao các em nhỏ sẽ có 1 đêm Trung Thu nhiều niềm zui...đó cũng là điều mà em lun mong muốn mang đến cho các em nhỏ nhưg chưa từng có cơ hội..lần này em sẽ tham gia nếu NTC mình lên kế hoạch off đêm Trung Thu cùng các em...

3. noibuonnoigacnho

noibuonnoigacnho New Member

sài gòn rộng lớn, mỗi thành viên ở một nơi, muốn tập trung cũng khó. hơn nữa cũng chẳng ai tin ai(vì đâu có gì để chứng minh đó là người của NTC, và ng góp cũng k bít là những thứ mình góp có đến dc với các em hay k??)
    tốt nhất là admin công bố số tài khoản lên, ai có nhu cầu thì chuyển khoản thẳng luôn.khỏi ai nghi ngờ ai.

4. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Cảm ơn tấm lòng của các bạn đã có những bài viết - góp ý hay đối với BTC.
    Mình sẻ lên kế hoạch củ thể và giúp các bạn có nhu cầu, ko có nhu cầu cũng đóng góp cùng các trẻ em trong đêm trung này sớm nhất.
    Sáng mai chương trình được đưa lên diễn đàn đồng thời hoạt động trong ngày vì thời gian cũng gần đến rồi và các bạn cũng chờ đợi lâu.

5. BiBi_nt

BiBi_nt Member

càng súm càng tốt nha bác long . đợi mãi ........

6. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

7. Ken Đào

Ken Đào Chiến binh thầm lặng

Nghề nghiệp:
    Marketing
    Mỗi ánh đèn, một trái tim

Ý nghĩa chương trình
    Trong cuộc sống, Từ thiện là chia sẻ. Trong tình yêu, chia sẻ là hạnh phúc…
    Nếu bạn đã có lúc nào đó, quên đi những lo toan và khó nhọc của riêng mình, ngoảnh nhìn lại những mảnh đời cơ cực và bất hạnh khác, ắt hẳn, bạn sẽ phải chạnh lòng. Vì ở đâu đó trong cuộc đời thật ngoài kia, có những đứa trẻ hằng ngày phải đối mặt với đói khát và thiếu thốn, phải chịu một cuộc sống không đầy đủ về cả vật chất lẫn tinh thần, không cha, không mẹ, không gia đình…
    Nhưng hơn bao giờ hết, những đứa trẻ ấy vẫn âm thầm lớn lên, chịu đựng, vô tư và sống hạnh phúc với những ý nghĩ non nớt và trẻ thơ của mình. Trẻ con luôn luôn cười, vì cuộc sống đối với các em mãi mãi là tươi đẹp.
    Có thể, sự đóng góp của bạn, chỉ chiếm mất 1 phần thời gian nhỏ nhoi, 1 ít công sức, 1 ít tặng phẩm mà những gì bạn nhận được là tất cả niềm tin và nhiệt huyết. Vậy, tại sao không chia sẻ. Chia sẻ để giữ mãi trên môi những đứa trẻ ấy những nụ cười. Những nụ cười luôn luôn đẹp, và nó mãnh liệt như một thứ hạnh phúc có khả năng cứu rỗi thế giới.
    Hãy thử một lần khao khát được chia sẻ, cho đi và cảm nhận. Bạn sẽ hiểu ra rằng, ở đâu đó trong cuộc sống này, luôn có những mảnh đời đang chờ bạn giúp đỡ….
    Tết Trung Thu, ngày mà trong mỗi chúng ta đều có những ký ức tuổi thơ cho riêng mình trỗi dậy, ngày mà những chiếc bánh, lòng đèn và mâm cỗ được bày ra, bên ánh nến của sự đầm ấm gia đình và hạnh phúc. Vậy tại sao, bạn không thể cho đi và đem tặng một phần nhỏ nhoi trong hạnh phúc ấy của mình….
    Cho các em…

8. zrvvip

zrvvip Member

Hồ Xuân Vũ : 50.000 đ
    0988 649 643
    Mình cũng ké 1 chân đêm 3/10 nhen !

9. Không biết bơi

Không biết bơi Moderator

Nghề nghiệp:
    Du lịch
    Làm *****g đèn ở đâu, cho anh làm với.