Đối tác - Liên kết

Nước hoa Singapore!

Thảo luận trong 'Thời trang và cuộc sống' bắt đầu bởi mashimaro14, 10/9/09.

1. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Noel về, noel về....

Trích :
    Nước hoa là một thứ phục trang không lời vô cùng quan trọng với tất cả mọi người: phái nam, phái nữ, từ người trẻ đến người già. Ở phương tây, nước hoa là loại trang phục không thể thiếu với mỗi người. Mùa hè, mùa đông, khi đi chơi, dã ngoại, chơi thể thao, tới công sở, đi dự tiệc và kể cả… khi mang bầu sinh con, người ta cũng có một loại nước hoa phù hợp. Nước hoa thể hiện tính cách, tâm hồn, khiếu thẩm mỹ, và sự nhạy cảm của mỗi con người. Người phụ nữ không cần trang điểm, không cần ăn mặc cầu kỳ, nhưng nếu họ biết dùng nước hoa một cách tinh tế, vẻ đẹp của họ sẽ trở nên quyến rũ và có sức ảnh hưởng mạnh mẽ hơn rất nhiều.
    Vậy thì bạn còn chần chờ gì nữa? Hãy mau đến với chúng tôi để mua quà Noel cho người thân của mình nào...

2. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Hàng mới về đây!

Có hàng mới về rồi đấy! Các bạn ghé ủng hộ nha! Thanks mọi người đã ủng hộ mình trong năm vừa qua, hy vọng năm mới này mình sẽ luôn nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn! Kính chúc muôn nhà, 1 năm mới an khang thịnh vượng! HAPPY NEW YEAR!!! ~_*

3. tieutucr

tieutucr New Member

bạn cho mình hỏi thật nha, hàng này là hàng thật hay hàng ***, nếu là hàng *** thì bạn bán với giá đó là đắt đấy. Mà chắc là hàng *** rùi, chứ nc hoa thật làm gì mà có cái giá như vậy. Nếu vậy thì bạn lại nên sửa tiêu đề lại thành hàng *** chứ không nên đưa tiêu đề là hàng xách tay từ Sing, nhiều người hiểu lầm đó. Chúc buôn may bán đắt. Mình chỉ góp ý vậy thôi.

4. koolboy_lovekiss

koolboy_lovekiss New Member

trúc!hàng *** giá hơi cao so với nhưng chổ khác,có điều thắc mắc là nghe nói cũng có nhìu loại hàng *** đúng ko?

5. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Đúng là hàng *** đó bạn, nhưng hàng mình đúng là hàng xách tay từ Sing về mà! Mình không bán hàng *** do sài gòn và hà nội làm nên giá đó là không mắc đâu nha bạn! Mình lấy chất lượng làm đầu mà... Không ham rẻ bán hàng quá dỏm cho mọi người sử dụng đâu! Bạn cứ đến xem hàng là biết liền hà! Thanks về lời góp ý của bạn! Nhờ vậy mình giải thích luôn thắc mắc của mọi người nhé! Ở 1 số shop bán hàng giống mình với giá 750k trở lên không đó, với giá đó chắc chắn không thể nào là hàng gốc được đúng không???

6. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Đúng rồi đó bạn mình chỉ bán hàng loại 1 thôi bạn yên tâm đi nha!

7. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều shop bán nước hoa Singapore nhưng nước hoa *** cũng có nhiều loại, loại 1, loại 2….mình cam kết với tất cả các khách hàng chỉ bán hàng *** loại 1, nghĩa là được chế biến theo tiêu chuẩn hàng chính hãng, y hệt từ vỏ bao bì, mẫu mã, mùi hương….nhưng lượng tinh dầu ít hơn nên sẽ chỉ giữ được mùi từ 4h-6h. Tuy nhiên không phải nước hoa *** nào cũng là *** loại 1 , trên thị trường VN hiện có 3 dòng là nước hoa Singapore (*** loại 1) , nước hoa Trung Quốc (*** loại 2) , nước hoa Việt Nam (*** loại 3)
    Trích :"Singapore là nước đi đầu trong việc *** lại những hiệu nước hoa nổi tiếng trên thế giới . Với cùng một công thức sản xuất nhưng độ tinh dầu ít hơn , họ đã cho ra đời những chai nước hoa giống đến 99% nước hoa chính hãng từ hình thức cho đến hương thơm , độ lưu hương đạt từ 4-6 giờ . Từ đó khái niệm nước hoa *** loại 1 được sinh ra"
    Đặc biệt trên mỗi chai dầu thơm của mình vẫn có đóng tem của các nước sản xuất y như hàng gốc xịn nhé!
    Để các bạn yên tâm đến mua hàng mình xin up hình tự chụp nhé!

8. hoatulip

hoatulip New Member

thích !gia re hon chut nua thi hay day
    :eek:nsale:

9. bathanh001

bathanh001 New Member

HIX...Có mấy chai, SG có cung cấp hàng nhưng mà chỉ 200k đến 250k thoi. Mới đây có bài pót mới giá cũng mềm mà...

10. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Mình có trên 50 mẫu hàng đó nha bạn! Tùy hàng tùy giá mà bạn, mình đã nói rồi hàng mình bán là hàng tuyển không hà, không có bất cứ lỗi nào hết, nên giá mới như vậy đó! Hi..hi.. mình buôn bán uy tín lâu dài mà, không bán hàng rẻ nhưng không chất lượng cho các bạn đâu! Và đương nhiên quyền mua và lựa chọn nơi mua là thuộc về các bạn mà, hi..hi.. thanks đã quan tâm nha!

11. BlueSea

BlueSea Member

Mình đến tận nơi xem hàng luôn có được không vậy?

12. octieu37

octieu37 New Member

minh den nha ban test mui dc k? neu thich minh moi mua, ma ban co chanel no5 k?

13. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Ok, bạn đến 114 Thống Nhất xem hàng và test thử mùi nhé! Trước khi đến vui lòng gọi trước để mình ở nhà đợi bạn nhé!

14. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Có Chanel No.5 rồi nha bạn, ghé test mùi đi nha bạn!

Chỉnh sửa cuối: 30/1/10
  15. tranhuonggiang228

tranhuonggiang228 New Member

Co dong Red Door ko ban? Red Door vỏ hộp màu hồng ấy!

16. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Mình chưa thấy có loại đó nha bạn, đang có hàng mới về đó, bạn ghé xem thử nhé!!!

17. zjnhanna

zjnhanna Ngây thơ

sao không thấy lovely sweet nhỉ ?

18. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Có chứ bạn, đến xem hàng nhé!

19. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Hàng mới dành cho lễ tình nhân đã về rồi đây! Bạn nào đã đặt hàng vui lòng ghé lấy sớm dùm mình nhé!!! Từ đây cho đến lễ tình nhân mình sẽ giảm giá 10% trên tất cả các loại mặt hàng đấy! Chúc các bạn 1 năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG

20. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Up cho ngày mới nào... up...up...