Đối tác - Liên kết

Off lần 5: ra mắt Bx hehe

Thảo luận trong 'Sự kiện Offline NTC' bắt đầu bởi nhatrang_cafe, 14/7/11.

1. SuZy

SuZy New Member

Nói thật mình chưa bao h bị ng yêu xua đuổi hay nặng lời nên mình cũng chẳng thể hiểu đc tâm trạng của bạn ! Nhưng mà để cho bạn trai nói mình là : Mặt dày .
    Chả lẽ tự nhiên ng ta nói ko có lí do gì:cluebat::cluebat::cluebat::cluebat:

2. nhatrang_cafe

nhatrang_cafe New Member

thui, chuyển chủ đề đeeeeeeeeee........ :ainhauko:

3. Dona

Dona Active Member

biết thì thưa thốt, ko biết thì bắt ghế ngồi hóng chiện tiếp đi. Thiết nghĩ, anh Tuấn cũng ko còn là trẻ để ko biết nên làm gì và ko nên làm gì, mà phải ngồi than phiền như bạn nói. Còn bạn có bị xua đuổi hay bị đánh đập hay bị chửi trong mặt ko thì chỉ có trời biết đất biết, chứ tôi biết làm gì, có mập béo thêm kí lô nào đâu. Có người bị đối xử chả ra gì mà vẫn lên mạng kêu ca là rất hp, rất đc chiều chuộng, ai biết đc bạn có trong số đó ko. :662:
    Mà tôi thấy hâm mộ bạn thật đấy, đầu óc rất phát triển, mà tứ chi cũng phát triển nữa, cái đó gọi là dài tay đó, hiểu ko :662:

Chỉnh sửa cuối: 16/7/11
  4. Phiêu Diêu

Phiêu Diêu New Member

Đề nghị mấy đồng chí lập topic khac nói chuyện nhé. Trả về cho topic không khí của buổi ra mắt bx của nobita. Nghe phong phanh tối nay, ngay lúc này đây, có mấy đồng chí đang ngồi gặp mặt riêng bàn bạc vụ tối mai thì phải, ăn mảnh ghê:rasta:

5. nhatrang_cafe

nhatrang_cafe New Member

Rất chí lý:cheer:

6. SuZy

SuZy New Member

:strongbench::strongbench::strongbench:
    uk mới đi mánh lẻ về ! còn ai thích vào phá topic thì cứ bỏ ngoài tai ! Mọi ng` cũng biết rồi mình chẳng nói nhiều làm gì ! :strongbench::strongbench::strongbench::strongbench:
    Sống làm sao đừng để mang tiếng , ai nghe đến tên cũng bảo : Ôi trời ơi con đó á ........:cluebat::cluebat::cluebat:

7. SuZy

SuZy New Member

...
    mạng lag bị trùng bài

8. Dona

Dona Active Member

thì cái người nói câu đó là thằng Bình chứ ai, còn đi hỏi mấy hội nó từng đi qua xem, ai cũng lắc đầu ngao ngán

9. Phiêu Diêu

Phiêu Diêu New Member

Sushi ơi, xóa dùm topic mấy bài nói chuyện ngoài lề đó đi em ơi. Thua thiệt gì vài lời nói đâu em:big_boss:.

10. hoanghutieu

hoanghutieu Member

Hơ hơ, closed topic nào. Mỗi ngưới lý lẽ, 1 hoàn cảnh, 1 cuộc sống khác nhau thì làm sao có thể hiểu nhau được. Nhất là khi mâu thuẫn nảy lửa thế này. Cãi nhau như thế chả đẹp mặt ai mà chỉ xấu mặt mình thôi.
    Admin Closed Topic dùm cái

11. hoanghutieu

hoanghutieu Member

Hơ hơ, closed topic nào. Mỗi ngưới lý lẽ, 1 hoàn cảnh, 1 cuộc sống khác nhau thì làm sao có thể hiểu nhau được. Nhất là khi mâu thuẫn nảy lửa thế này. Cãi nhau như thế chả đẹp mặt ai mà chỉ xấu mặt mình thôi.
    Admin Closed Topic dùm cái

12. Phiêu Diêu

Phiêu Diêu New Member

Sao lại phải đóng hả em. Một cái nồi canh có con sâu thì em gắp con sâu ra vẫn được nồi canh ngon mà :eat:.Dona, Sushi xóa hết mấy bài nói không đúng chủ đề đi. Chuyện mâu thuẫn cá nhân đề nghị giải quyết riêng không nên cho lên đây nhé.

13. bac_7012

bac_7012 New Member

DJ .,.LOW LOW LOW.,.đủ òy đó.,.topic ông a muốn ra mắt BX.,.những cm hok liên puan .,.hok được nói ra đi.,.nhiêu đó củng làm cho ng ta thấy òy.,.chủ topic hok lên tiếng hok fai j lý do j.,.nhưng chủ topic rất tức đó.,.nhưng hok muốn nói ra.,.ai củng có cái đầu.,.fai bjk mình đang đứng ở đâu.,.đằng trước hay đăng sau.,.trên hay dưới.,.nói ít hiểu nhiều.,.chúc buổi off tối mai thành công tốt đẹp.,.để lại tiếng thơm cho BX topic.,.se7en

14. hoanghutieu

hoanghutieu Member

Ai vậy anh, làm gì có ai tên này, giống món sushi bên nhật ghê ak. Nhắc tới là thấy thèm goài, hjx hjx

15. SuZy

SuZy New Member

coi kẻ nào là ng roll ???
    đọc từ đầu tới cuối sẽ biết ! Chẳng việc gì phải xóa !

16. KẹoĐắng

KẹoĐắng New Member

Bạn dona ko tham gia với nhóm mình thì thôi ..đừng có vô topic nói nữa ....
    Chúng ta tham gia topic này là để vui chơi giao lưu chứ hẻm phai~ là vô để gây chiến ...
    Đề nghị dừng những mẫu tranh cãi ko có lí do làm giảm topic của~ tụi mình thế
    :dungnoinua:

...

17. Con_Vịt

Con_Vịt New Member

Dona bỏ đi em. Có ảnh hưởng gì tới mình đâu mà nói làm gì cho thiệt. Tính nó sao, mọi người chơi với nó rồi cũng nhận ra thôi, giống như hồi trước lúc còn ở hội mình vậy đó. Nó giải quyết xong nợ nần với em rồi thì em đừng care nữa, về hội mình chơi đi, để hội này mần ăn

18. Dona

Dona Active Member

òh, tại thấy từ đầu chả nói gì liên quan đến nàng ta, tự nhiên ở đâu chui ra xổ 1 tràng, mà xổ chuyện ko đầu ko cuối, cũng chả phải vấn đề chính, tóm lại chả biết gì mà bô bô, nên nói cho nàng ta hiểu, ko ngờ nàng hiếu chiến cứ gây hoài non stop.

Thôi trả lại topic cho bạn, chúc hội chơi vui vẻ hén.

Chúc bạn Bình chơi với hội vui vẻ hén, có nhận xét gì về tớ thì bạn phải kể có đầu có cuối, rồi để mọi người nhận xét hén bạn, đừng phủ chụp quy tội cho người khác, mọi người biết cả đấy, chỉ trừ hội này còn mới quá nên chưa hiểu chuyện, nghe từ 1 phía bạn nên hơi "mất cân bằng" xíu

19. dat.sonic

dat.sonic New Member

có vẻ hay hay:trampoline::trampoline:

20. CeruleanSky

CeruleanSky Well-Known Member

chúc mọi người ăn chơi vui vẻ :D
    e là người mới, chưa hòa nhập đc, mấy nay có chút chuyện nên tâm trạng k tốt, lại đi cả ngày nên xin về trước =.="

ps: e là người đc a trung giới thiệu, có cầm đàn khảy đc vài bài ^^