Đối tác - Liên kết

Offlline Chủ Nhật 16/3/2008 !

Thảo luận trong 'Sự kiện Offline NTC' bắt đầu bởi Mr.Impossible, 12/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mr.Impossible

Mr.Impossible Vi phạm nội quy

Chào tất cả các anh chị em của NTC thân yêu ! M.I là 1 mem của NTC và là dân NT mình, nhưng vì công việc học tập nên phải vào sống trong SG. Lâu lâu mới có cơ hội về quê 1 lần nên rất mong muốn được gặp mặt các anh chị em ! Bỏ lỡ mấy lần off rồi bùn lắm ! Nhân dịp cuối tuần này M.I về NT phụ gia đình tí việc, sẵn tiện xin phép đại diên NTC < trên cương vị Mod > kêu gọi các anh chị em làm 1 buổi offline thân mật ... Mong các anh chị em lưu tâm và tham gia ^^@ thể lệ tham gia thì vẫn như các lần trước, và dĩ nhiên vẫn cứ là chủ nghĩa " tự cung tự cấp " hè hè ... Thời gian cụ thể < mấy jờ ngày CN > và địa điểm thì anh chị em cứ bàn bạc cụ thể nhé ... Hy vọng lần về nhà ngắn ngủi này M.I sẽ được gặp gỡ anh chị em trong đại gia đình NTC !

Thân, Mr.Impossible

2. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Chà chà! kỳ này pác Mod M.I về NhaTrang chơi anh em cố gắng gặp mặt giao lưu tí nha!!! Vậy pác M.I rãnh rỗi vào giờ nào thì lên chương trình luôn để anh em thu xếp chuẩn bị.

3. Mr.Impossible

các anh chị em cứ thảo luận trước đã, cứ thống nhất với nhau, em thì lúc nào chả rãnh :D ... Dù là CN nhưng ko phải anh chị em nào cũng rãnh nên cứ phải để bàn bạc với nhau, ai đi đăng kí rồi chúng ta sẽ tiến tới thống nhất + tiến hành :D

4. dt_reo_la_out

dt_reo_la_out Boss NT

Được đấy,ai đi thì đăng kí tên vào để tránh tình trạng giờ dây thun thường hay gặp trong các lần trước.Theo mình thì nên tổ chức sớm một tí(khoảng 17h là được):boss::cheers[1]:

5. be_koi_xjnh^^

be_koi_xjnh^^ Member

oh ye ye !

koj thay ba` koan cu' gap go~ uong cafe bjnh thuong la duoc rau` , hehe', khoang 7h chu nhat dj quj' zj, 10h zja` , :boss: con` hok thau, keo' xuong bjen? nhau. y , nhau xong duong` aj nay' zja`, thja' thâu! :40[1]:

6. be_koi_xjnh^^

be_koi_xjnh^^ Member

koj` djnh' chjnh' ty' : uong' cafe luc 19h toj' dj,buoj toj mat' me~, thoaj maj', thoj` djem tuyet zoj` de relax :D , dja djem~ wan' neo` gja' ca~ sjnh vjen hoc sjnh tj',( ko`j dj lam` thêm vat va lem' ) TT^TT chang` neo` bao coj ` hu~ yomost coj` tjnh` nguyen '' nưng khăn sữa túi '' suôt' đừ ! khi`khi`!

7. huynhthailuan8x

huynhthailuan8x Member

Mọi người vào Trả lời 1 tiếng để đăng kí đi chứ , có tốn thời gian đâu. Nguyên cái Forum mà mới có 4 , 5 người thì làm sao mà offline được chứ. Ủng hộ nhé bà con .

8. sock.tjnh

sock.tjnh New Member

hehe! chỉ cần một hũ yomost mà theo nâng khăn sữa túi roài.. ai tình nguyện đi kà...

:cheers[1]: đăng ký một vé ( tháng sau )

9. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Hình như MI là luân phải ko...mấy lần trước ko gặp được ở sài gòn cũng do thời gian ko thu xếp được...hi vọng lần này anh em gặp được nhau nhé.....thời gian thì cứ như mấy lần off trước đi hen...gặp nhau tại nhà phước long rồi chúng ta hợp tác xã và bàn công chuyện tiếp theo...mong là anh em NTC gặp được nhau.:cheers[1]:

10. Mr.Impossible

Tình hình là em tính về t7,cn và thứ 2, nhưng mới fone cho ông bà bu thì bảo là đang thu xếp dọn nha, có khi dọn trễ nên ... có thể sẽ delayed đến tuần sau :( ... chiều mai em sẽ fone 1 lần nữa, nếu như dọn nhà ngày cuối tuần này thì em về, còn ko thì tuần sau, và em sẽ thông tin lên cho ace biết ...

11. Mr.Impossible

tình hình là em ko về được rồi ! t7 đi vĩnh long, cn và t2 đi Đà Lạt rồi nên ko thể về được rồi ... đành cáo lỗi ace vậy ... chắc phải tuần sau mới về được, hiz

12. dt_reo_la_out

dt_reo_la_out Boss NT

Thế này là thế nào pác Mr ?Bó tay với pác lun đó.
    Vậy thì có giữ nguyên lịch off Kô hay là hủy ?:boss:

13. Mr.Impossible

tất nhiên là hủy rồi anh :( ... đi làm mà, giờ cty giao tour đi em đâu có từ chối được ... đâu phải đi chơi đâu ... 1 mình em dắt 10 khách đi, chắc xĩu quá :(

14. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Vậy anh em vẫn off bình thường thôi....nếu luân ko tham gia được thì hẹn khi khác vậy nhé.

15. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Vậy là phi vụ bất thành! tôi xin close topic này lại nha!.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.