Đối tác - Liên kết

qua năm 2016 còn bị ông thầy bói cản trở tình yê

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi sonnam1991, 14/2/16.

1. sonnam1991

sonnam1991 New Member

Ace cho ý kiến nha. E vời người yêu bị thầy bói phán kok hợp tuổi. Cưới là chết. E kok tin nhưng ông bà già vok tương lai tin ghê lắm.....giờ cấm cản....làm sao đây?

2. khaihuyvien

khaihuyvien Member

thầy bói cũng chỉ vì tiền mà thôi, nếu bạn với bạn gái nghiêm túc, thấy hợp và thực sự muốn đến với nhau, bạn cứ đem tiền tới nhét vô họng thầy bói, là ok hết trơn hết trọi.

3. VoTrongTin

VoTrongTin Member

trả lời

bạn nên cẩn thận nhé.

4. vietnam2710

vietnam2710 Member

Chẳng làm sao hết...tôi không khuyến khích niềm tin vào thần thánh...mà tôi khuyến khích niềm tin vào bản thân..số phận do ta quyết định...năm 20t ta yêu là cưới...nhưng năm 30t ta yêu nhưng trước khi cưới ta sẽ tìm hiểu tính cách..gia cảnh..và khả năng tài chính của cô ấy rồi mới đưa đến quyết định cuối cùng...Người ta có câu yêu nhau chưa chắc cưới đc nhau..do duyên số mà thôi...Tôi nghe là đã thấy ấu trĩ rồi..hãy tin vào bản thân mình...rõ ràng và quyết đoán..thành công hoặc thảm họa..với tôi ko có thất bại tất cả chỉ là thử thách.

5. caoboixavo

caoboixavo New Member

hoãn binh tìm cách lo lót cho thầy bói là xong thôi bạn ah. thày bói cũng muốn kiếm tiền chứ nó có bói đuợc nó sẽ chết lúc nào đâu. chúc bạn hạnh phúc

6. trung chanh

trung chanh Well-Known Member

nếu như em có đủ tiền tài, tương lai phía trước ,ra riêng được thì có thể tự quyết, ba mẹ em và mọi người ủng hộ 2 tay... sinh năm 91, xem ra còn nóng vội. cái gì củng có niềm tin, nếu tin bản thân mình thì chưa đủ, phải tin mọi người xung quanh, thầy bói củng vậy,thầy bói củng là bật thầy, vào chùa củng có thầy coi tướng chứ bộ, suy đi củng phải nghĩ lại mới được vẹn toàn, thầy bói củng có nhiều hạng người, chúc em nhiều sức khỏe và gặp được người yêu tốt.

Chỉnh sửa cuối: 17/3/16
  7. Việt Mỹ Nha trang

Việt Mỹ Nha trang Well-Known Member

không phải khắc tuổi là không hợp đâu bạn ạ, còn can và chi nữa. Mình tuổi hợi , ny mình tuổi tỵ, khắc nhau rành rành đó thôi, Nhưng mạng hỏa vs kim hợp, hợp con duong cong danh sự nghiệp, gia đình, đôi khi hay cự cãi nhau thôi. Mấy ông bói thì họ chỉ dựa trên tuổi ko thể phán xét dc, chẳng lẽ bạn vs ny quen bao nhiêu năm, chỉ vì 1 câu nói mà chia tay sao. Hãy lý trí 1 chút nhé, tình cảm của mình do mình quyết định, sau này hối hận bạn nhé

Chỉnh sửa cuối: 23/10/17
  8. VoTrongTin

VoTrongTin Member

cứ cưới, thời buổi bây giờ mà.