Đối tác - Liên kết

Quá tệ : Nhà nghỉ Trường An của Nice4son

Thảo luận trong '5. Tư vấn - Hỏi đáp - Chia sẻ Kinh nghiệm du lịch' bắt đầu bởi baochau, 17/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baochau

baochau New Member

Mình k nhớ rõ số nhà, hình như là 47/... đường Hoàng Hoa Thám, gần chỗ bến xe Phương Trang, sdt của nice4son là 0933683684, tên Linh (mình k nhớ chắc lắm) khoảng 35-37t.

2. baochau

baochau New Member

Lần nào ra nt mình cũng đi theo tour và cũng chỉ ở quanh quẩn trên vinperland, k biết thêm những cái lạ bên ngoài, nên lần đó hứng lên tự đi, nhưng vì thế mình đã biết thêm ít nhiều, về tức quá ngồi kiếm thông tin mới thấy NTC, nhờ các thành viên trên này đã tích cực chỉ dẫn và chia sẻ, mình thấy tự tin để tự du lịch ra NT lần nữa, topic này mình lập ra để chỉ cho các bạn biết một nơi kinh doanh k đáng tin cậy. Nice4son bomb qua dt dữ lắm nên mình mới đặt phòng đấy, có 1 gia đình 4 người cũng bị như thế, họ cũng đành ngậm ngùi ở lại vì đêm đã khuya. Mình ở ngay trung tâm Tp.HCM, nhà nghỉ sang trọng, cũng chỉ 120-150 /2 ng/ đêm. Anti Trường An thôi, topic này của mình đã phát huy tác dụng rồi, NTC nên khóa lại thôi. Mình chỉ định chia sẻ nhưng họ chửi mình như thế thì....hãy đợi đấy, hình như mình có ng quen làm ở ủy ban thành phố.....hãy đợi đấy...Thanks NTC so much.

3. BIN_NO1

BIN_NO1 New Member

Cô chủ sinh đẹp nghe mắc ói...khi nào ghé qua thăm cô nghen.. :so_funny: :so_funny::so_funny:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.