Đối tác - Liên kết

Rock Storm Nha Trang

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi rock storm 09, 12/12/08.

1. JerryRock

JerryRock New Member

Chị missrock ! Cũng chẳng còn bé nữa đâu chị 2 ơi ! Em lại nghĩ có khi thế mới vỡ ra được nhiều thứ. Im lặng như trước thì cái RFC nó cũng chẳng đi tới đâu khi mà mỗi người một ấm ức trong lòng !
    Em cũng bực, nhưng ko phải chuyện đánh đấm mà là chuyện hành xử giữa con người với con người. Chuyện người ta sống với nhau làm sao thôi. Đơn giản ko thích ai đó coi mình là trẻ con mà cái gì cũng lòe bịp được !

2. Đú

Đú New Member

Tụi tao không thích đánh lộn , nếu đã vì rockfan club này thì hòa bình là cách tốt nhất , trước kia tao không chơi với thằng mộ gió tao không biết , nhưng đó là chuyện ngày xưa thì hãy gác nó qua 1 bên , còn để hòa bình thì mai tụi mày cứ lên quán cafe tất cả sẽ ngồi nói chuyện,còn về phần đám bạn tao thì để tao nói chuyện , nếu tao ghi thế này mà có đứa nào lại kêu tao nhát , thì chính đứa đó mới đang phá cái RFC NhaTrang này

3. JerryRock

JerryRock New Member

Nói chuyện kiểu gì mà ko ai ưa ??? Nói rõ ra !
    Thằng Tuấn nào ko tự nhận mình nghe nhiều ? Người ta vào 4rum thì chửi bới, đuổi như đuổi tà, ăn nói thì lỗ mãng. Ko phải bên NTC đâu. NTC chẳng là gì đối với rock fan cả nhưng do phong trào địa phương nên mọi người phải vào. Ai đó ngon lên NRO hay Hehe hoặc ngon nữa vào artofrock mà nổ đi. Xin lỗi anh em cả nước nó khinh.
    Hỏi thằng Tuấn coi tại sao giờ này nó ko vác cái mặt nó lên NRO mà nổ nữa đi, hay kêu nó qua Rock0em luôn ... Lí do vì sao chỉ có nó mới biết thôi mày ko biết đâu Đú à !!
    Mình khuyên thật lòng, bạn càng bênh thằng mộ gió kiểu đó bao nhiêu mày càng sai bấy nhiêu !!!
    Bạn thử hỏi coi anh Hoàng Spector người Nha Trang ( Disgurted ), anh Trung Disgurted, anh Trung trọc, anh Linh mập, anh Khương ( Notbeing) ... rất nhiều người khác coi mấy anh ấy nói gì ? nghĩ gì về thằng Tuấn mộ gió. Còn cha Thắng thì mình ko thèm chấp nữa. Mình khinh! Tĩnh tâm lại và suy nghĩ đi. Đừng bênh vực những gì sai trái !!!

Còn thằng P nó thích làm gì kệ bà nó chứ làm sao mà phải phân bì ! Thích hay ko thích thì cũng là cái nó làm ! Đúng ko ? Giò bạn thích gì, bạn chơi gì tôi có thích hayko cũng kệ bạn chứ? Ko lễ tôi phản đối. Mà ông P cover Công chúa bóng bóng diễn live hồi nào chưa ? Hay chỉ là trong cuộc nhậu hát ra để mỉa mai cho vui thôi. Mình cũng nhiều lúc mình hát mấy bài dở hơi chỉ để châm trọc anh em cho vui thôi. Ông Phương ông ấy lớn rồi chứ trẻ con gì đâu mà ngu đi cover 3 cái thứ đo làm gì. Có chẳng qua chỉ vui trong cuộc nhậu thôi. Thử hỏi coi thằng Tuấn hoặc cả bạn nữa có thỉnh thoảng nghêu ngao những gì mình ko thích cho vui hoặc để chửi đểu ko ? Có chứ ! Ko những mày , tao mà cả các Rockband nổi tiếng cũng cover cho vui, cover để chửi, hiểu ko ? Kốc gì sai cả !
    Ops ! I did it agian - COB cover Britney S. ( Tao viêt chữ BS ko biết đúng ko nữa )
    Tao nhớ anh Tino cũng cover Gene in the Bottle và Baby one more times nữa - Up trên Viet-guitar
    Đơn cử vậy thôi còn nhiều nữa mà tao ko tiện kể ra. cover để trêu trọc, châm biếm, và để chửi....

Chỉnh sửa cuối: 20/1/09
  4. Đú

Đú New Member

Tao không bênh ai cã , tao đã nói ở trên , tao không bênh ai , có gì cần giải quyết mai cứ lên quán cafe ngồi nói chuyện ,cái chính klà cho cái RFC NT này nó phát triển bằng bạn bằng bè ... còn Jerry là ai thế ??? nãy h nói chuyện nhưng không biết

5. JerryRock

JerryRock New Member

Mày nói thế này tao mới tôn trọng mày !!! Sẽ chẳng thằng nào dám mở miệng ra nói mày nhát cả ! Thằng nào nói tao sẵn sằng vả vở mồm nó ngay cho mày thấy !
    Điều tao muốn là mày phải bình tĩnh nghe ngóng và xem xet mọi chuyện đúng sai thế nào rồi mới phát biểu, rồi mới bênh người này , bênh người kia ! Tao nghĩ thằng Tôm cũng Ok vụ này ! Tao biết mày ko phải thằng dở ( Ông Dương nói thằng Ghost là đứa chơi được ! Tao Ok - Tao vẫn tin mày là người tốt và biết điều !), tao cũng mới biết thằng Tôm nhưng tao lấy danh dự của mình ra nói với mày thằng Tôm cũng rất Ok ! 2 Đưa mày nên làm bạn ! Như thế mới là nhưng rock fan thực thụ !
    Mục đích của tao thức đến giờ này cũng chỉ để mày hiểu ra , thằng Tôm hiểu ra và làm bạn của nhau thôi, Tao đợi câu nói của mày như thế hơi lâu rồi ! Nhưng ko sao ! Tao nghĩ như thế là Ok !

6. Đú

Đú New Member

Sao mày biết tao là Ghost , mày là ai >> quen thế nào mới ông D.
    Còn về phần thằng T MG , nó cũng có phần sai , nhưng không phải lúc nào chửi rủa cũng là thật . Còn chuyện của thằng T với thằng P nên chấm dứt , về việc đánh lộn tụi mày nên nhận sai ...
    Còn về phần RFC Nha Trang mỗi anh em góp 1 ít công sức vào , không nên suốt ngày cãi nhau rồi xô xát...không hay

7. JerryRock

JerryRock New Member

Tao đã nói với mày là tao ko liên quan gì tới ông P, cũng ko liên qua gì tới vụ ẩu đả ngoài đường ( Tao nói tít từ trang trước rồi mà !) - Đừng nhầm lẫn !
    Tao thấy tình hình căng thẳng nên tao gọi cho ông ấy. Tao hỏi ông ấy mày thế nào? Bà Phi Thanh thế nào. Ông ấy kêu thằng Đú là thằng Ghost. Ông ấy nói mày và bà Phi Thanh OK ! Tao tin ! Thế thôi.
    Tao cũng biết anh trai mày, đã từng ngồi nói chuyện và cafe rồi nhưng chắc ông Tiến ko nhớ tao đâu. Tao chỉ bức xúc thằng mộ gió và thằng Thắng thôi. Còn lại với anh em tao Ok hết. Tao cũng là 1 trong những thằng khoác vai mày ở Show ĐH Nha Trang !Mày cũng ko nhớ phai ko?! Hôm đó đông vui quá mà !!Hôm nay tao còn thức là tao muốn mag cái tốt cái dẹp đến cho RFC , muốn mày với thằng Tôm là bạn thôi chứ giờ này tao ngủ lâu rồi !! Còn khi nào có dịp thì gặp nhau nói chuyện sau !!!

8. Đú

Đú New Member

mình là tienbuzu xin đc làm quen với các bạn.thân :x

hihihi

9. Đú

Đú New Member

mình sống nội tâm , yêu cái đẹp ,sự ngay thẳng ... :D

10. dark soul

dark soul New Member

Thế này nhé các chú. Ở đây ai cũng lớn rồi, ko còn con nít nữa đâu. Bởi vì các chú con nít nên hay lôi nhưng chuyện vặt vãnh ra mà soi mói. Nghe rock chẳng có j là to tát cả, các chú chỉ thích làm quá lên thôi, để rồi ko ai nhường ai. Tại sao cứ lại phải "rock is my life", "nothing else but rock", bla bla bla... (hầu hết các chú mới nghe rock thì đều khẳng định điều này- đã được kiểm chứng qua các blog), cuộc sống còn nhiều thứ khác để mà sống, để mà quan tâm hơn là rock cơ mà. Vậy nên hãy nghe và tiếp thu, hành xử như những rock fan chân chính đi. Buổi đầu mới nghe rock ai mà chả đú, bản thân tôi cũng vậy, nếu ko có người dẫn dắt tôi tiến sâu hơn thì làm sao tôi có thể nghe được rock tới tận bây h? mặc dù trình độ am hiểu của tôi chưa chắc bằng những người khác?? "Nếu ko muốn ng khác đối xử thế nào với bạn thì đừng đối xử với họ như thế". Nói vậy mọi ng hiểu hết rồi chứ. Tôi chán phải đọc những bài viết như thế này nên mới phải nói ra thôi, chứ thực sự hôm nay vào xem cũng chả muốn bình luận gì hết. Vì "đèn nhà ai người nấy rạng", nhưng cũng muốn góp tiếng nói của mình để rock fan NT ko phải lục *****c ch nội bộ nữa. Chấm hết.

11. dark soul

dark soul New Member

Mình muốn làm quen với bạn Tiến Khùng cơ =))

12. Đú

Đú New Member

ủng hộ ý kiến chuột Jerry và Dark soul
    mình chỉ yêu cái đẹp thôi , bạn Sa nhìn lại mình đi hí hí hí :)
    tienbuzu luxubu

13. dark soul

dark soul New Member

Tiến lo buzu đi, đừng dụ chị xì pam nữa =))

14. rock storm 09

rock storm 09 New Member

Khoảnh khắc không thể quên tại Nha Trang

Đổ ảnh ra biết còn nhìu hình ảnh hậu trường đẹp quá, mời pà kon chiêm ngưỡng "rung nhan" của các Rocker để chuẩn bị cho đêm Rockstorm 09 tại Nha Trang.

2 thành viên này là ở ban nhạc Silent trong Đà Nẵng, trông rất ngầu và phong độ nhá.

Cường Em thì cực chất rồi, khỏi phải comment he he

Anh Đạt và pé nào đây, hiii đố mọi ng nhận ra

Các Anh tài Microwave

Thủ Lĩnh Trần Lập, tâm điểm của Bão đây

Anh Đạt đang chỉ cái gì đây, đố mọi ng bít he he

Lời giải đơi....

15. Đú

Đú New Member

Lão T xì pam vãi , =))

16. phi thanh

phi thanh Member

Show Gió Ngàn ở Thái Nguyên mới rẻ, có năm 10k, có năm 15k.
    :D Có ai bố trí tháng 4 đi show Gió Ngàn IV k?

17. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Hay hay good tối có xem - nói chung Nha Trang thân thiện như ngày nào - cảm ơn Rock Storm và mobi fone đã tài trợ chương trình này.

Đứng vời Thành viên NTC hơi choáng -:)

18. missrock

missrock New Member

meo meo,post hình fan đi,grừ grừ...

19. tien_buzu

tien_buzu New Member

chiều qua phòng tập ông Dương tao chơi bài " con trym Đa Đa" cho nghe ,có tiết mục con trym vừa múa lửa vừa trượt patin ,rất hấp dẫn
    meo meo và miu miu

20. tien_buzu

tien_buzu New Member

hình của mình ấy :(