Đối tác - Liên kết

share nhạc

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi dark soul, 13/7/08.

1. dark soul

dark soul New Member

hic, sao up cái clip Zombie j chán vậy +_+. Hỏng hình tượng quá huhu

2. TomSKB

TomSKB New Member

Up thế để biết đời còn khối đứa gà!!! hehe

3. BananaUSA

BananaUSA Active Member

Topic này vãi quá bác. Tui cũng xin góp chut sức làm cho topic này thành topic gấu nhât nhatrang club hé hé.

mới các bạn thưởng thức bản hard rock của Alice Cooper good lăm trời ơi Y_Y

con day la than tuong cua tui hixhix

Càng khó nghe, cang ko ra sao, ầm ầm tui càng thik, vừa nghe rock vừa chới Call Of Duty 4 la very good

4. BananaUSA

BananaUSA Active Member

Còn đây là bản tình ca cool nhất mình từng được nghe, của nightwisht cover

anh em nào không biêt nghe metal thì đừng nghe nhé, dể tạo ra ác cảm vơi rock lăm đó

5. BananaUSA

BananaUSA Active Member

trươc khí đi đánh nhau nên nghe bản này của nightwish , đánh thắng 100%
    há há há hẻm tin thư xem

6. BananaUSA

BananaUSA Active Member

nghe xong bản này mà bác nào không kiềm chế được là hư máy tính có luôn. tui củng vậy, may mắn sao máy hẻm hư, chỉ rơt phím xuống đất thôi.

7. TomSKB

TomSKB New Member

kết Nightwish nhờ Phamtom of the Opera, Planet hell và Islander!!! Nếu h` mà Nightwish còn con mẹ Tarja chắc là thêm nhìu bài hay nữa đây, vocal mới hát ko hay, ko đã = Tarja!!!
    Mình ko thích Korn, nhạc của bọn này chao chao sao ah'!!! Thấy nó khá lệch về Hip Hop, mà nghe nhìu bài, bài nào cũng chán hết!!
    Marilyn Manson thì chỉ thích mỗi Sweet Dream và Working Class Hero (John Lennon cover)!!! Đúng ra chả biết cha nội này đâu, do thằng bạn mê cha này nên mới biết!! :D

8. BananaUSA

BananaUSA Active Member

người anh em đây có kiến thưc về âm nhạc nhiều hen.

bửa nào mình về nhatrang phải đi nghe rock với người anh em đây 1 bửa cho đã khát nhé

okay ?

9. TomSKB

TomSKB New Member

hì!!! Năm nay mới lớp 10 thoô, bắt đầu nghe rock vào đầu năm lớp 9!!! Tới h` thì nghe cũng ko nhìu, nhg mà chắc có thể phân biệt đc. 1 số dòng!!! hi` hi`, add nick mình đi: tommy_vo21

10. BananaUSA

BananaUSA Active Member

tuổi trẻ tài cao, mới lớp 9 đã nghe được rock, khát thật .

11. TomSKB

TomSKB New Member

Rock Fan nhỏ tuổi nhất ở NTC này là ĐIÊN!!! H` nó mới học lớp 9 thôi!!

12. BananaUSA

BananaUSA Active Member

vậy em với nó co off lân nào chưa. Khi nào đó anh về nhatrang, anh se thuê 1 gôc của quán caffe, cho anh em ta cùng rock rock rock rock gào gào

há há há

13. TomSKB

TomSKB New Member

nó là bạn e mà a!!! Hồi cấp 2 học chung trg` với nó nhg mà lên cấp 3 mới wen nó!!! :D

14. TomSKB

TomSKB New Member

Battery (Thrash Metal)!!!

Đây là bản cover bài Battery của Metallica do nhóm Van Canto thể hiện!! Đám này chơi 1 dòng rất là đặc biệt đó là Accapella Metal!!! Nhóm có 1 vocal nữ, 4 vocal nam và 1 Drummer!!! Fải công nhận là đám này khiếp, toàn cover nhạc thứ dữ như là Thrash, Power, Gothic, Symphonic ....mà thôi!!! Cái đặc biệt mà e muốn nói ở đây là bọn chúng chỉ xài 1 nhạc cụ đó là Drum, còn các tiếng khác thì xài Vocal hết!!! Thưởng thức nhak pà koan!!!

http://www.youtube.com/watch?v=w9LaB9dq4Rw (sorry vì ko kéo đc. trên youtube về, cái embed đã bị del!!! Các bác thông cảm vào thằng link mà xem nhak!!)

Còn đây là bản gốc của Metallica

15. dark soul

dark soul New Member

uay, thật là vãi. hát như vậy mỏi miệng chết đi được :">

16. TomSKB

TomSKB New Member

ngồi xem ko mà cũng mỏi miệng rồi chứ nói chi fải hát như bọn nó!!! kinh khủng!

17. Carnal Forge

Carnal Forge New Member

Nhân tiện nói về cái album shi.t shi.t mới và vẫn còn đang nóng của Metallica. Cũng nhân tiện đang bàn qua bàn lại với ku Điên ở cái topic bên kia mình tranh thủ up cái này. Thường thì up cái hay, hôm nay up nguyên mấy bãi cứt !!!
    Tường thuật show Tri -bu -te to Metalli fuc.king ca của mấy chú "A-Z gần như Pop" thay vì VPop .. Hố hố ... Nói thật mình thấy xấu hổ dùm các bác Metallica. Mặc dù là fan của những album để đời của Metallica nhưng tới giờ thì ko thể ngửi được nhưng cái hiện tại, những con người của hiện tại. Mất chất - Thần tượng ko còn !!!

Limp Bizkit - Welcome Home

Korn - One

Sum 41 - Liên khúc tình sầu

Snoop Dog - Sad But True ( Đỉnh cao của sự thô bỉ - khoạc khoạc ... phù phù !)

Avril Lavigne - Fuel ( Em ấy đang làm tình nhạc của Metal )

Staind - Nothing Else Matters ( Hãy nhìn cái ngón tay cái của anh ta, hic hic ... Ko đc cả đoạn intro cho ra hồn - VL )

Cái tớ muốn bây giờ lại là hoài niệm !!! Há há ....
    Anh em nào là fan của các band show trên thì cũng bình tĩnh nhá. Tớ chỉ đang nói duy nhất đến Metallica thôi ! Đừng nổi nóng !!!

Chỉnh sửa cuối: 15/3/09
  18. jimi_hendrix

jimi_hendrix Member

Thêm chút hoài niệm xưa :D. Vẫn chưa biết làm cái direct link, anh em nào bỏ chút thời gian chỉ cái coi :(

Dạo này thèm chơi đàn ghê hjx hjx. Lâu lâu mới được về nhà, ngồi đọc tin của anh em thấy vui vui :D.

19. keke

keke New Member

@ Bàn thêm cái vụ án làm *** Metallica, có 1 đại gia trong làng giải trí trùm làm xấu mặt Metallica đó là ku Betallica (ku này chuyên *** hàng The Beatles vs Metallica nghe 1 bài là tởm tới tận già)
    Giới thiệu với các bạn thích hàng nặng 1 band Progressive/Technical death metal đến từ Pháp : Pitbulls In The Nursery . Guitar đánh khá là "rát nhưng kỹ thuật vô cùng", nghe cả album mà như có cái dao đang khứa tai ấy -->nghe rát và phiêu vô cùng :D. Ấn tượng khó phai với chú này
    Pitbulls In The Nursery - Corrupt TV.
    [flash]http://drimr.com/public/players/player.swf?file=http://drimr.com/playlistCreator/song/20872559d95722c9d6a71d973c1a00b5/13986&logo=http://drimr.com/public/players/watermark.png&skin=http://drimr.com/public/players/skin/schoon.swf&autostart=false[/flash]

20. TomSKB

TomSKB New Member

Tình cờ lên youtube vớ đc. cái này!!!! Đem về cho pà koan xem, các a chị e Rock Fan check hàng thử 3 đứa nhỏ chơi nhạc nhak, đỉnh lắm!!!