Đối tác - Liên kết

số sát chồng có phải sự thật hix

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi loves.kool, 7/7/12.

1. loves.kool

loves.kool Member

Đời anh thì trải qua rất nhiều ngừoi,phải nói là số đầo hoa,nhưng ko bao giờ bền vững dài lâu,khi bạn trai em mất trong tai nạn,luc đó anh mới gần em,biết em nhiều hơn,và ko ngờ e chính la ng a yêu thật lòng.qua 2 ngày nói chuyện a tôn trọng em,rồi nó đến nhanh như em nói"nhanh thật", vi anh là vậy,và từ đó e úp úp mỡ nói sợ anh gióng như ngta,a đã suy nghi nhất quyết hỏi,hóa ra đièu em nói là bạn trai e chết la do em,e có số sát chồng gò má cao,rồi sợ anh cũng chết,lúc đó ai zo tình cảnh đó đều ngậm ngừng cho xem,riêng a thì hục hẫng vì chính a từng chứng kiến nhiêu sự thật như đùa về gái gò má cao sát chồng mà,nhưng a vẫn nhắn tin chấn an em,là anh sẽ bên e mái đến hơi thoi ho cuối,sống bên ng mình yêu,chết trong tim người yếu tửong nhớ còn gì bằng,nhưng thật ra anh đang sợ,sợ ba mẹ phản đói,sợ a sẽ như bạn trai trứoc của em,rồi mất e se đi quen ng khác như quên nó mà đến với anh vậy đó,sợ lắm,mà muốn bỏ cũng ko đành vì lỡ yêu ròi,mình mong máy pro cho lời khuyên làm sao bi giờ,mình sẽ lấy ý kiến từ các bạn để suy nghĩ kỹ,mình khổ tâm lắm

2. hunter_19886

hunter_19886 Member

thì cứ yêu và cưới đi....nhưng nhớ...là mua bảo hiểm và viết di chúc để lại cho cha mẹ

3. kuyeunhokmaimai

kuyeunhokmaimai Member

mấy chú này chỉ gì đâu hok á..... người đó chân tình nói mà mấy chú....... đừng tin vào những lời đó bạn ơi... nhìu người vẫn sống hạnh phúc đó thôi...... đó chỉ là cái cớ thôi... chúc bạn hạnh phúc nhé...

4. hunter_19886

hunter_19886 Member

không tin thì đừng hỏi....đã hỏi thì phải tin....
    có những thứ không giải thích được nhưng lại sự thật...
    tại sao có người cưới vợ thì giàu sang...có người cưới vợ thì về đâu ốm bệnh tật
    tất cả đều có duyên số...và nếu không tin thì cứ để duyên số đưa đẩy....đừng nên hỏi để phải lo lắng

5. Bạch Lan Viên

Bạch Lan Viên Member

làm gì có chuyện sát chồng, đừng tin 3 cái chuyện vớ vẩn bạn à. Hãy sống hết mình cho tình yêu.

6. loves.kool

loves.kool Member

Thaoduockayla 01632710797 gap tao gap o ngoai nha may,tao se tiep may,tao dang rat hung thu de up hinh len face va ntcl ne,tao dap cho may bit tren duoi la gi,kiem chuyen dung ng roi do con

7. ruababy8x

ruababy8x New Member

cô gái có số như vậy đã tủi phận lắm rồi. Nếu yêu thì hãy mạnh dạn lên. Nếu mê tín thì vẫn có rất nhều cách để giải, còn nếu không tin thì đừng cho nó có cơ hội làm lung lay tình cảm của mình. Gia đình nếu có phản đối thì cũng chỉ vì muốn tốt cho "bạn" thôi, hãy kiên quyết về quyết định của "bạn" và thuyết phục gia đình

8. emtrai1990nt

emtrai1990nt Member

mình có ông cậu cũng lấy vợ có gò má cao, ngoại hình thì lùn, ở nhà ai cũng phản đối nhưng sau nhiều năm chung sống rồi em họ mình cũng học đại học thì khi nhìn lại mới ngỡ ra 1 điều là trong nhà ngoại cậu mình là người hạnh phúc nhất, mí cậu mí gì khác thì gia đình ko êm ấm đc như nhà cậu, kể cả nhà mình cũng vậy...... cho nên bạn đừng có suy nghĩ bi quan như vậy,sống chết do số, có duyên thì dù có chạy đi đâu cũng vẫn là của nhau thôi...... bạn cứ làm theo những gì con tim chỉ thôi.. đừng để những lời nói mê tín làm lay động, ko thì sau này có thể tiếc nuối lắm.....
    p/s gò má cao là số sát chồng thì do người xưa rút ra kinh nghiệm từ đa số trường hợp như vậy hoặc do mê tín thôi. thời buổi hiện đại này thì nên sống thoáng đi bạn nha.... than, chúc bạn hạnh phúc

9. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

nói không có thì cũng ko phải cho lắm! nhưng muốn chắc chắn thì bạn và người đó nên lên chùa hỏi thầy sẽ có người hướng dẫn cho bạn! đó là cách tốt nhất chứ đừng đoán già đoán non đâu đầu lắm bạn à. Mình với bx của mình cũng vậy nè, người ta kêu không hạp tuổi, mình ko khắc tuổi bx mình, mà bx mình thì khắc tuổi mình. Cho nên đi chùa khấn vái, quyên góp tiền chùa có ít góp ít của ít lòng nhiều cũng làm giảm đi phần nào bạn à.

Chỉnh sửa cuối: 31/12/12
  10. Thủy_fashion

Thủy_fashion Member

Mình cũng gò má cao,lập gia đình và đuọc 2 nhóc .Ox mình cho đến giờ vẫn chưa có sao,vẫn sống phây phây đấy thôi,he.he..Tất cả đều do duyên trời định bạn ơi.

11. likenew79

likenew79 Member

Hãy tin vào chính mình!........@@

Cái vụ gò má cao chỉ là hoang đường thôi bạn ơi!...
    Ví dụ: bà dì ruột mình trên Gia Lai gò má cao chót vót, hiện h dì 60t rồi, xưa h vẫn 1 vợ 1 chồng hạnh phúc mấy ai bằng,giàu sang, con cái đỗ đạt,thành đạt ngon lành, còn ông Dượng lãnh đạo 1 xưởng gổ, gia đình ấm êm từ xưa h, chứ có vấn đề gì đâu!...Hãy tin vào chính mình nhé bạn...Thân!:robot::tangrose:

12. kiemma

kiemma Well-Known Member

cứ để số phận đẩy đưa,sống chết có số hết!!!!!!!!11

13. sory_iluvu

sory_iluvu New Member

Cố gắng lên.................và sống tốt vào là sẽ gặp may mắn thôi em

14. Bướm.đêm

Bướm.đêm Member

dù hình dáng bên ngoài có ra sao, nhưng hãy dùng cái tâm, cách ăn ở có đạo đức thì họ sẽ tự khắc hóa giải được vận mệnh của mình

15. mrkiler_hth

mrkiler_hth Well-Known Member

để hum nào đi coi thàylại , lỡ mai mốt mình giàu :trampoline: