Đối tác - Liên kết

Tác phẩm mới

Thảo luận trong 'Ảnh tổng hợp' bắt đầu bởi huycuong, 3/7/10.

1. Money_NT93

Money_NT93 Member

đa phong cách... I like it....^^... ụa mà huycuong thấy vẽ tốt thiệt hả...thanks nhen... cái này nói thiệt là tự vẽ chơi thôi, còn phải đi học bài bản cho có kĩ thuật nữa... :)
    p/s : kiếm chỗ học vẽ để thi khối v mà ko bik Nha Trang chỗ nào dạy hết... nghe nói thầy Sơn ở đường HÔNG BÀNG mà ko bik số mấy... ai bik chỉ dùm mình nhen.... thanks so much ! ^^..

2. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

bạn vẽ tốt thật mà.nhìn cái hình mới show lên thấy dọ thật mà.himình cũng vẽ chơi thôi,chuyên môn vẫn là điêu khắc gỗ bạn ah.học vẽ thì thi khối H chứ.tính học thầy sơn ah.chỗ đó gần tuổi ngọc nhìn qua.nhìn thấy ngay thầy để bảng to tướng mà.

3. Money_NT93

Money_NT93 Member

hì... ko, mình thi toán lí vẽ khối v.... àk lớp đối diện tuổi ngọc àk... có cái bản sao ko để ý ta.... cảm ơn nhiều nha... để đi kiếm lại...
    p/s : đã ham mê - cố gắng là sẽ được thôi hen...ko gì là ko thể trừ khi mình hok muốn....^^ .... các tác phẩm của huycuong càng về sau càng đẹp hơn nhiều đó... có hồn thêm xí nữa là thành tuyệt tác giống của mấy tiền bối kia lun rồi....hì ( trứng(mình đó) mà đòi khôn hơn vịt .... ^^)

4. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

hii...............teen mà nói chuyện như bà cụ non.khakha.thứ 7 này hội off cafe nè.nếu rảnh đến giao lưu nhé.

5. Money_NT93

Money_NT93 Member

ơ thì lúc nào cần cụ non thì cụ non mà cần trẻ con thì tự nhiên nó sẽ bộc lộ thôi mờ.... :xmaslaff: ...dạ nếu có dịp mình sẽ tới.. cảm ơn ( trời ngày hum nay thanks bạn này ko bik bao nhiêu lần rồi hĩ....làm ơn làm phước chi quài cho người ta cảm ơn quài thế ko bik... hehe) ...
    p/s: sẵn đây chúc hội MT ngày càng phát triển tốt đẹp hơn nha... thứ 7 off zui zẻ

6. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

cảm qua cảm lại cho toại lòng nhau.khỏi ai thiếu nợ ai cho chắc ăn.hi.thanks nhiều.chúc vui vẻ

7. hotboy090

hotboy090 New Member

cha cường ho lao! đối diện beverly hill chứ tuổi ngọc nào pa! pa quên ah! hôm bữa tui chỉ pa đó! rõ khổ! :car::car::car:

8. Money_NT93

Money_NT93 Member

ụa cái này là bịnh lãng trí chớ sao kiu ho lao.... ^^... thanks anh này lun... chỉ em mất công khỏi lạc đường... hehe

9. Thằng Bờm 121083

Thằng Bờm 121083 New Member

lên tiếp cho các bác chém..........

Chỉnh sửa cuối: 6/8/10
  10. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

bác bờm toàn chơi hàng độc ko ah.bác bờm cao thủ thật.rất mong được giao lưu và học hỏi bác.

11. Thằng Bờm 121083

bác cứ quá khen............em gà lắm.bác vừa vẽ lại vừa điêu khắc nữa mới ngưỡng mộ chứ.

12. Giahamvui

Giahamvui New Member

ông thầy sơn dạy vẽ ok lắm đấy......mà a mất số thầy rồi...lên trường văn hóa mỹ thuật hỏi xem, thầy dạy ở đó đấy.....về cơ bản là ok đấy

13. Giahamvui

Giahamvui New Member

tranh chép àh. đẹp nhẩy........mà thấy bức này nhiều lắm àh...

14. Giahamvui

Giahamvui New Member

cuối tuần hả... vui vẻ đi, cố lên.....cf xong làm mấy cốc bia cho mát nữa chứ.....he he.a bây giờ ko biết khi nào mới có 1 bãi đưa lên cho a e chém....chỉ rãnh được thứ 7, chủ nhật thôi.....cứ phát huy đi nhé......

15. Money_NT93

Money_NT93 Member

dạ hồi bữa tới Hồng Bàng lớp của thầy Sơn rồi... thấy thầy cũng trẻ trẻ.... dạ cám ơn giàhamvui đã chỉ dẫn.....

16. Giahamvui

Giahamvui New Member

á á á á aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....hết hồn.thay đổi nhanh quá vậy...trời ơi...2 nhóc xinh kia đi chơi chưa về bị mẹ la chứ gì....he he.bà mẹ hung dữ thật.... đùa thôi....muốn thi khối V thì phải cố gắng nhiều lắm đó.có năng khiếu đấy bé nhóc....nên hạn chế vẽ hình chép......như vậy.làm quen với vẽ tĩnh vật đi.....sẽ lên tay nhanh hơn và có ích hơn nếu sau này thi khối V đấy....cố lên....hình chép thì ai vẽ cũng được hết.....vẽ thật mới khó nhưng sướng cực....

17. Money_NT93

Money_NT93 Member

hehe bình luận zui quá..... dạ đúng rồi đó... con hay có tật vẽ lại lắm... sẽ cố gắng nghe theo tiền bối...hèhè...

Chỉnh sửa cuối: 6/8/10
  18. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

hehe.tối nay là anh em đi cafe nè.ko biết co anh em nào tăng 2 ko.hi.hôm nào bay về làm 1 chầu rồi bay đi nha đại ca.hi.lâu lâu cũng chém vài bức lên nha đại ca ko thì buồn chết luôn á.hotboy sắp đi bán thân rồi anh ui.hihi.
    ráng học theo tiền bối nha,có rảnh qua anh chỉ thêm cho vài chiêu điêu khắc nha.hi.cố lên nhé.

19. Thằng Bờm 121083

dạ bờm chuyên chép tranh mà.chứ bờm ít sáng tác lắm.hôm nào giao lưu bác nhé.nghe nói bác cũng vô đối :artist:

20. Money_NT93

Money_NT93 Member

chỉ vài chiêu làm ra cái gì chài, sẵn chỉ chỉ luôn chục chiêu đi...hehe.... nói giỡn chớ kiu mình đi đục đá còn được hơn ák.. hèhè.. điêu khắc gỗ hả, chắc phải chặt nguyên khu rừng mới đủ cho mình khắc ra cây kim ák... hok dám đa tài như bạn ấy đâu...héhé ... nhưng mà cảm ơn lòng tốt nhiều... hì...
    p/s : ko ngừng học hỏi.... rảnh qua nhớ chỉ nhá.... ^^

tiền bối ráng rảnh 1 bữa đưa tác phẩm lên cho mọi người chém vs học hỏi đi... chờ lâu nguội 2pic hết..^^ ( con thì chỉ thưởng thức thôi... ko dám chém đâu... hì hì)