Đối tác - Liên kết

Tango Cafe - 100/1A Trần Phú Nha Trang - Acoustic Guitar thứ 3,5,7.

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi TangoCafe, 12/5/09.

1. TiNo

TiNo New Member

a Dương, e dịch ra cho a rồi nè, a check xem thế nào? có lỗi gì thì nói e sửa lại nhé ;)

Located in Tran Phu boulevard, the most beautiful and famous touristy street of Nha trang city, Tango cafe is such an ideal place for you to visit, relax and enjoy the amazing pleasure after stressful working hours. Tango cafe is also an ideal place to meet and make friends. With the motto 'Your pleasure, our success', we always want to serve and satisfy you in every way. We definitely make you feel pleased with modern conveniences, airy scenery and professional staff.

** About Conveniences: We have 4 lounges filled with stylish furniture to make you feel comfortable:

+ Level 1: Including 2 areas: shaded outdoor area and air-conditioned indoor area.
    + Level 2: Including 2 areas: shaded outdoor area and connected halls area.

You can always have great view toward the beach at every position and comfortably have fun with your friends.

** About Beverage: We are honored to serve you special house beverage that is only available at Tango cafe and other common drinks.

** About Music: Music is what we most concern for our service. You can request your favourite songs you want to listen at anytime. You will enjoy and wallow in the atmosphere of art with various genres of music. All are carefully chosen and we can be sure that you will be satisfied with those quintessence of music.

** Open Time: Daily from 7 a.m to 10.30 p.m

** Special: We have Live Unplugged Show every Tuesday, Thursday and Saturday nights performed by talented bands of the city. Moreover, you can have great chances to show your guitar or singing talent here, in front of your friends and sweethearts just by simply registering for your own show.

Only in Friday nights are the special shows performed by the Octopus band with many famous songs in different genres.

(the Acoustic Guitar show starts from Thursday, 14th May, 2009)
    Rock on !!!!

Contact Details:

Address: Tango Cafe - 100/1A Tran Phu boulevard - Nha Trang
    Phone: 0983 460 531
    Y!m: tangocafe_nhatrang2008
    *** Reservation via mobilephone is available.

Chỉnh sửa cuối: 13/5/09
  2. TheHell

TheHell New Member

Ông Linh với ông Dương hay quá ! Lựa lúc mình đi SG làm quán !
    Sắp về rồi ! Về sẽ qua ủng hộ quán !
    Chúc quán làm ăn tốt. Chúc anh em mê guitar và rock sẽ thỏa mãn được niềm đam mê của mình !!!

3. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Vậy chủ nhật tuần này BQT NTC họp mặt, có cuộc tọa đàm thảo luận nội bộ... đang tìm địa điểm khuyến mai để họp, bác có giảm giá ko? nếu có thì anh em kéo đến vừa họp vừa làm quen...

4. TangoCafe

TangoCafe New Member

Rất hân hạnh được đón tiếp BQT NTC !
    Là thành viên lâu năm của diễn đàn nên mình cũng rất ủng hộ diễn dàn ! Nhất là anh em trong BQT ! Nếu anh em trong BQT quyết định chọn Tango để họp nội bộ mình thay mặt quán trước tiên cảm ơn thiện ý của anh em BQT. Tango cafe sẽ giảm giá 20% tính trên phiếu thanh toán cho anh em ! Rất hưu nghị !
    Nhân tiện anh em NV của Tango cũng muốn làm quen và giao lưu với anh em BQT !
    Lữ Khách cho mình cái lịch tới quán của anh em. Mình sẽ chuẩn bị bàn cho các bạn ! hồi âm cho mình nhé !
    Thân !

5. TangoCafe

TangoCafe New Member

Hôm nay quán Cafe Tango chính thức khai trương !
    Kính mời quí vị tới ủng hộ chúng tôi.
    Chương trình của chúng tôi buổi tối hôm nay bao gồm :
    - 19h30 : ổn định khách.
    - 19h45 - 20h45 : Live của Gypsy Flies band.
    - 20h45 - 21h00 : Nghỉ giải lao và setup âm thanh cho Unplugg
    - 21h01 - 22h00 : Live show Acoustic Guitar của anh em Guitar Nha Trang.
    - 22h00 - 22h30 : Gysy Flies band
    @ Thành phần band và ca sĩ tham gia :
    - Gysy Flies band
    - Ca sĩ Phương Đài ( Gypsy Flies)
    - Ca sĩ Tung Dương ( Gypsy Flies)
    - Khánh Duyên ( Gypsy Flies)
    - Anh em Guitar Nha Trang : Linh chu, Thịnh guitar, Hòa say ,Thanh Dương, Tino Hoàng , Phương đen, Tuấn Tom và rất nhiều guitarist là khách mời của đêm diễn.
    Với nhiều phong cách biểu diễn khác nhau của các dòng nhạc chủ yếu là Rock, Country, Flamenco, Blue ..vv...
    Rất hân hạnh phục vụ quí vị !!

6. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Đang chờ sự quyết định về giờ giất của pác trùm cuối Anden đã... cảm ơn pác đã ủng hộ cho anh em..

7. nolovenomoney

nolovenomoney New Member

Mình đến Tango cafe tối hôm qua , quả thật thức uống ko đc ngon lắm , menu nhìn ko đẹp .Nhìn cái menu bôi bôi xóa từa lưa là hết muốn lựa món uống.mình đến cafe là muốn tìm 1 chỗ yên tĩnh và thư giản để tâm sựcùng bạn bè nhưng nhạc hôm qua ồn quá , 1 số nguòi bạn của mình chưa uống hết lý nước phải đưng dậy bỏ về vì ko chịu đc tiếng ồn .

Chỉnh sửa cuối: 13/11/14
  8. TangoCafe

TangoCafe New Member

Hôm qua quán mình khai trương ngày đầu tiên ! Anh em Rocker đến ủng hộ rất đông, và tất nhiên là chơi nhạc ROck nên có thể hơi ồn ào. Mong bạn quay lại quán vào dịp khác !
    3,5,7 thì chơi nhạc nên các bạn chỉ thưởng thức là chủ yếu. Còn bàn bạc công việc hoặc nghỉ ngơi bạn có thể tới vào những ngày khác.
    Từ hôm sau trở đi sẽ ko có chơi Rock nữa và chỉ show Guitar thôi nên có thể áp lực của âm thanh sẽ ko là vấn đề gì với bạn nữa. Rất mong bạn tiếp tục ủng hộ.

9. Nhím_nt

Nhím_nt New Member

bài hát j` đó mà anh Dương vik tặng 1 bạn học cùng Đại học hay ak', khi nèo hat lại nghen anh

10. TangoCafe

TangoCafe New Member

Ok ! Rất cảm ơn bạn ! Nếu bạn đến quán và yêu cầu chắc chắn bánex được nghe ! Ku Dương còn khá nhiều bài tự sáng tác rất hay mà hôm đó ko có thời gian diễn.
    Thông báco với mọi ngừoi : Tối nay thứ 7 ngày 16-05-09 Tango Cafe tiếp tục chương trình Acoustic lúc 20h. Kinh mong quí vị và anh em tiếp tục ủng hộ. Hôm nay chỉ có chơi Acoustic Guitar ko có metal Rock như hôm khai trương.
    Tango Cafe kính mời !

11. Nhím_nt

Nhím_nt New Member

Hum wa hát hok hay = hum thứ 5, nhìu khách ngồi ở ngoài đc 10 fút kêu ồn wá òy đứng lên ra về,cần fải coi lại thoy anh ui!

12. TangoCafe

TangoCafe New Member

Acoustic đâu có ồn đâu em !
    Âm thanh chỉnh như đêm hôm qua là ổn rồi !
    Cảm ơn bạn đã góp ý!
    Chúng tôi sẽ ghi nhận ý kiến của bạn và có hướng điều chỉnh mới !
    Thân !

13. Nhím_nt

Nhím_nt New Member

Luk' đầu thỳ công nhận là hok ồn thiệt nhưng khi có 1 ông nèo bận áo xanh lên đàn, òy ông mỏ nhọn lên hát thỳ ...Oh my God!

14. linguitar2008

linguitar2008 New Member

kha` kha` đứa na`o nói xấu anh thế.co gì cứ đua ra ý kiến để a e rút kinh nghiệm.cám ơn tat cả các bạn!!!!!

15. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Góp ý của pác rất bổ ích cho quán, nhưng mỗi quán cafe có mỗi phong cách riêng mà, có những quán yên tĩnh dành cho những người thích trầm lặng, những quán sôi nổi cho những người thích nào nhiệt.. làm sao vừa lòng hết các thượng đế đây... Kinh doanh mà.

16. Nhím_nt

Nhím_nt New Member

nói xấu đâu anh, cái đó là góp y' mừ