Đối tác - Liên kết

Tạo niềm vui để bù lại thứ mình mất qua nhiều!

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi nhatlan, 19/9/11.

1. nhatlan

nhatlan Active Member

anh rất nhanh tay ,,,,,,,,,,mày hả lé là câu nói vui chứ k fa?I hắn lé anh ah .......................:smackbottom222::smackbottom222: tuột quần đánh đòn h .

2. khangsocola

khangsocola Active Member

ê đánh thì đánh chứ không chơi tuột quần nha...........thấy gớm thòng thẻo tùm lum.............kkkkkkkkkkk :teeth:

3. nhatlan

nhatlan Active Member

hihihi tuột fia sau chỉ thấy mông thì thấy kỉu j mà thòng lọng đc kkkkkkkkkkkkkkkkk:teeth::teeth:

4. khangsocola

:36[1]::36[1]::36[1]::36[1]::36[1]::36[1]::36[1]::6[1]::6[1]:

5. nhatlan

nhatlan Active Member

tự nhiên thấy mình k còn 1 chút sức lưc anh ơi ............. e phải làm sao đây , h chỉ mún khóc thật nhìu ...................:telefone:

6. khangsocola

anh biết em mạnh mẽ lắm mà .........em đúng là bề ngoài sôi nổi vậy mà bên trong chất chứa toàn chuyện buồn..........vậy nên mấy ai hiểu được em ...........với lại anh nghĩ em cũng ko muốn chia xẻ nỗi buồn với ai nên nỗi buồn luôn ngự trị trong em........đi off với hội vui vẻ là thế nhiệt tình là thế rồi những lúc này đây lại buồn 1 mình.........hãy kiếm ai đáng tin cậy để chia xẻ nỗi buồn sẽ tốt cho em rất nhìu đó.............thôi đừng khóc nha ớn nhất chứng kiến con gái khóc.............:nerves:

7. nhatlan

nhatlan Active Member

Em đã sông nhìu đêm hầu như vô vọng , e đã khóc rất nhìu hầu như chỉ để tụe giải thoát mình , em đã biết rằng đời là thế nhưng mình ccần fa?I cứng và rắn hơn ............và h đây khi em đã già đã lớn tuổi em k còn biết mình ra sao , còn chịu đuẹng đén bao h , tại sao ............ e fa?I làm sao?????:rss_small:

8. HoacKienDao1988

HoacKienDao1988 New Member

Tội nghiệp Bang chủ we...!!!muốn an ủi, độg viên mừk hem pit mần ntn...
    Bang chủ hãy tìm đến anh em, tìm đến bạn bè, ùi sẽ pit vì seo mìh sốg và sốg vì đìu ji...
    Hãy vui vì mìh đc sốg và sốg ngày nào thì hãy vui ngày đó...
    Cuộc sống có rất nhìu lựa chọn, nhưg nếu đc chọn...hãy chọn lấy niềm vui...
    Bởi vì cuộc sống là 1 món wà......

9. nhatlan

nhatlan Active Member

Nếu đc lựa chọn lan sẽ vẫn lựa chọn sự an lành ........................................l k mún va chạm xh nữa , k mún ,k mún bất cứ gì hết liệu có fai? là lan đã tự buông xuoi , lan mún đc về wue sống chuỗi ngày anh lành , nhẹ nhàng , muốn đc cùng ba mẹ ăn cơm ,mún ...........................:argue:

10. khangsocola

câu hỏi của em ko tài nào anh lý giải được ..........nói về bản thân anh đi nhìu lúc cũng gần giống em vậy.......nhưng anh lại suy nghĩ theo 1 cách khách quan.........ôi thôi kệ sống sao thấy vui là được ở trong nhà anh ko cần sự quan tâm của mẹ hay của ai trong nhà, anh sống đơn giãn vậy đó tự mình quan tâm mình tự tìm niềm vui riêng cho mình , còn em hỏi em phải làm sao anh nghĩ em ko cần phải làm sao cả , cứ mỗi ngày qua đi ngày mới bất đầu có nhiều chuyện nhỏ nhặt nhất thôi cũng có thể biến đổi cuộc đời của mình sang trang mới , thôi thì hãy cứ để số phận vậy .......đưng suy nghĩ nhiều quá....em thấy ko sáng giờ em cứ suy nghĩ nhìu quá giờ em lại buồn nhìu hơn rồi......tthooi em nghĩ ngơi đi ăn cơm đi đừng suy nghĩ gì nữa..........:tangrose: 1 bông hồng giành cho em và 1 bông hồng giành cho những ai cho những ai đang buồn để cuộc đời này vui sướng lên............:baby1:

11. nhatlan

nhatlan Active Member

đã mấy ngày rồi e k ăn uống j đc nhìu
    ăn j cũng thấy chán , đy làm về lại thấy nãn .............................đy chít ..................:bang2:

12. khangsocola

hay em xin nghĩ phép về quê thăm gia đình ít hôm cho khuây khỏa rồi đi làm lại.......chứ giờ anh thấy em cứ lún xâu trong muộn phiền thiệt thấy em vậy ko giúp gì được kẻ làm bạn cũng thấy buồn thay.........

13. nhatlan

nhatlan Active Member

Em k về và k mún về lần nào về nhà cũng có chuyện cực chẵng đã nhớ cha , me và chị gái nên về , em ghét cái xứ đó tại sao chứ ?........................:nerves:

14. fire

fire Member

Chuyện gì khi đến cao trào thì sẽ hết thôi,lo gi,cứ buuong đi,khi way lại tiếc nuối hay ko do bản than trong quá khứ chứ có fai tương lai đau mà sợ,thù 1 ng thì cứ tra thù tất cả cho đời nó biết,lòng mình nặng hơn thì kệ nó,sun sướng nhất thời như ma tuy và con nghiện lúc này vẫn thích hơn

15. nhatlan

nhatlan Active Member

hihihi 1 bản chất con ng được bôck lộ khá rõ ở nhưngx câu viết của bạn .......... thanx!

16. fire

fire Member

Haha,ko có chi,chúc bạn ăn chơi tốt

17. khangsocola

vậy thì em ở đây cố gắn lo cho tương lai sự nghiệp trong này ...............rồi mai mốt có gia đình ở đây lun..........:teeth:

18. nhatlan

nhatlan Active Member

cũng k biết nữa có lẽ em sẽ k lập gia đỳnh mà em sẽ xin con nuôi anh ah ...........................:shower:

19. khangsocola

em thôi cái ý nghĩ đó đi.........nghĩ tào lao ko ah.............ko lẽ đất nha trang này ko có lấy 1 người để em thương sao..........có nuôi con đi chăng nữa lúc về già cũng cần có người tâm sự chứ có bao giờ con cái ở nhà chơi với ba mẹ hoặc tâm sự đâu.................sự cô đơn là khủng khiếp nhất..........em còn trẻ mà còn dư thời gian để tìm ra được 1 người em cần và người đó là giành cho em.......:rock-on:

20. nhatlan

nhatlan Active Member

em nghĩ và em đã thấy trc' mắt thế gian này chắc sẽ chẳng còn ng đàn ông dành cho em , bởi lẽ k thể yêu thạt lòng và em k mún nghĩ đến việc gia đỳnh vì nhìu lý do fan? cảm , em cũng đã tham khảo ý kiến gia đỳnh em ,lúc đầu mọi ng chửi giữ lắm , h thì cũng xuôi chắc cũng đống ý joi' em .......................:cold: