Đối tác - Liên kết

Tẩy chay MOD đã xóa bài "Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa"

Thảo luận trong 'Góp ý ~ Thắc mắc' bắt đầu bởi dqdung05, 11/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

Đang rảnh ghé xem lại topic do mình viết mà chả thấy đâu nữa. Tại sao MOD xóa Bài "Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa" của tôi??? Tưởng MOD muốn làm gì thì làm ah, nhỏ nhen thế. Chất nhỏ nhen ăn sâu vào máu, thấm vào... rồi hả MOD (MOD xóa bài). Topic đó được rất nhiều người ủng hộ (matmeo79, Mancini, RùaConAki, OwenJackson, phukuty, thangcuria, hoatin,...v.v...). Tôi có nói với MOD Security: "Nếu xóa topic [qdung05] Nguyên nhân sâu xa Nguyễn Đức Nghĩa sát hại người yêu" thì xóa luôn topic "Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa"... Cho là topic "Nguyên nhân..." tôi vi phạm nội quy NTC thì MOD xóa, còn topic "Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa" tồn tại, được ủng hộ 2 tuần nay lại đi xóa ah... Nhỏ nhen tiếp. MOD nào nhột gãi đi nhé...

(Topic "Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa" đến ngày 7,8/11/10 vưỡn còn comment)

Góp ý với MOD Lữ Khách NT: Topic của EMXINHĐEP lập: "Các bạn nghĩ sao về thành viên congiomat", mọi người đang tranh luận tại sao bạn vào nói: "Đề tài đã có những lời lẻ không hay, xin phép close topic nhé. Thân". Xin phép người ta chưa đồng ý mà lại close ngay??? Topic đó đang nói chuyện thẳng thắn với EMXINHĐEP (bạn EMXINHĐEP nói mình, congiomat VÔ HỌC trong khi mình, congiomat viết về vấn đề giáo dục giới tính... Thế bạn viết bài gặp trường hợp đó bạn thấy sao, nhột rồi hả, lêu lêu nhé) => hòa giải (cái gì cứ nói toạc ra rồi ai sai thì sửa, "dĩ hòa vi quý"...

Túm lại, MOD NTC nên học MOD ttvnonl.com, truongton.net, vietnamfight.com...

Chúc MOD và gia đình vui vẻ!

2. Mr.

Mr. Active Member

các mod xem lại đy , bữa tui cũng đăng 1 bài có video 1 anh chàng bị lừa tuột quần chạy xuống biển để tựa đề là stupid(ngớ ngẩn or ngu ngốc) z mà cũng del còn bấm lỗ nữa chứ :idontknow: k hỉu vì sao

3. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

topic này cũng để mọi người tranh luận, góp ý với MOD, bạn quangkhanh vừa post bài lên lại bị xóa.

Chúc MOD sáng suốt & dzui dzẻ!...

4. Bóng tối

Bóng tối Moderator

Quote lại một đoạn, càng ngày càng dùng nhiều từ không nên dùng ở chốn văn minh công cộng.
    Lý do tại sao sau 2 tuần rồi mới xóa: bữa giờ không rãnh lên đọc, tối qua rãnh lên dẹp loạn, bài đầu chả sao, càng về sau càng không thể để được ở cái chốn này.

5. tiihee

tiihee New Member

Mod giúp bạn ấy giải quyết thắc mắc ... mình thì ko phải mod nên ko giúp đc

6. Mr.

Mr. Active Member

Ðang đọc: 7(7 thành viên và 0 khách)
    Mr., dqdung05, Dzuy Map, netmyla, osatadao, vampjre.kool, yenvuong

7. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

Bác Bóng tối thân mến!
    + Để cho mọi người/ dư luận comment nhé.
    + Cái tên của bác giống bác thật (nói thật 100% đấy, không đùa đâu).
    + ...v.v... (phia đim mốt (khuya đêm mốt 13/11/10) đọc hết comment em sẽ viết tiếp, bác chớ có close topic nhé)

Chúc bác và gia đình vui vẻ!...

8. Security

Security Xử lý vi phạm

Chào bạn.
    Tôi đã nhiều lần nhắc nhở bạn vì đã dùng từ ngữ phản cảm và văn tục trong bài viết, bạn cho rằng có các thành viên vào ủng hộ bài viết thì bạn có thể vi phạm nội quy diễn đàn? Ngay tiêu đề topic này cũng đủ để topic bị khoá hoặc chuyển vào thùng rác, nếu bạn thực sự góp ý để phát triển chúng tôi rất hoan nghênh nhưng với những nội dung gây phản cảm và vi phạm nội quy thì chúng tôi sẽ xử lý.

Tôi xin trích dẫn một số đoạn trong một số bài viết của bạn:

9. Mr.

Mr. Active Member

ah bạn qdung05 cho mình hỏi bữa gửi mình cái tin vào XNL giải quyết chuyên môn ??? là chuyện gì sao cm lại k trả lời

10. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

@Security: Bài thì cũng đã xóa, mình không save lại. Bác vui lòng quote lại 2 bài viết của mình (thứ 1, 4 trong topic Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa) để cho mọi người/ dư luận... mổ xẻ, ném đá... nhé (bác chớ quote lại phần nổi của tảng băng chìm như trên nhé !?). Thanks bác.

"Nha Trang quê em mùa mưa (lũ)... bựa", bác dzui lòng giải thích câu trên đoạn QUOTE của chính bác đi bác.

Gday...!

Chỉnh sửa cuối: 11/11/10
  11. Bóng tối

Bóng tối Moderator

Nguyên tắc không cho public lại bài vi phạm, BQT chỉ quote lại một đoạn làm bằng chứng, topic này sau đêm này sẽ bị khóa.
    Thân

12. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

+ Đỏ: Nguyên với chả tắc, tại sao QUOTE lại phần (nôm na là không hay) trong bài của tôi để mọi người/ dư luận... nhìn vào đó mà đánh giá bài viết. QUOTE lại phần không hay để mọi người (chưa đọc) đứng về phía bác ah, lêu lêu lêu lêu...
    + Xanh đậm: trong khi chờ mọi người/ dư luận.... mổ xẻ, ý kiến/ khen/ chê/ ném đá... rồi giải quyết vấn đề,... bác lại đòi khóa topic. Bác nghĩ MOD, Admin muốn làm gì thì làm ah...:cool3:
    + ...v.v...

Chúc bác minh mẫn!

13. OwenJackson

OwenJackson Well-Known Member

Gây cấn quá.........................

14. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

@ Các bạn: Bây giờ em phải học bài, không có thời gian tranh luận tiếp, các bạn cứ thắc mắc/ ý kiến/ ném đá... hẹn các bạn phia đim nai (khuya đêm nay) em sẽ (phải) comment.

Chúc các bạn & gia đình buổi tối vui vẻ!...

15. Bóng tối

Bóng tối Moderator

Bạn chấp nhận đoạn đó là không hay( theo ý nghĩa là không tôn trọng người đọc) dị nó đáng bị xóa, ở đây BQT chỉ xóa nguyên bài không đủ người đi xóa từng phần không hay đó cho bạn.

Ừh thích làm gì thì làm đấy, thích thì cứ việc làm, thấy bài đó ghét ghét, ngôn từ bậy bậy, ghét xóa, cực thích xóa những bài như vậy . Đã chỉ ra lỗi sai của topic bị xóa, chấm dứt vậy là được, ai thích mổ xẻ gì thì ra ngoài vỉa hè ngồi mà mổ.

16. Nội gián

Nội gián Active Member

Thế thì cũng tiếc, Bóng tối nhỉ???

17. huaxia

huaxia Member

Cãi cùn gứm, cho dù bài của bạn hay cỡ nào mà dùng từ như thế thì xóa đúng rùi.

18. Bóng tối

Bóng tối Moderator

Tiếc chứ anh, bài thì hay nhưng mà càng xuống dưới dùng từ càng bậy nên phải xóa, luật diễn đàn nó dị rồi.

19. dqdung05

dqdung05 Vi phạm nội quy

+ Thế còn cái phần xanh đậm ở bài 12 sao chưa thấy phản hồi nhỉ...
    + Đã nói ở trên là để mọi người/ dư luận... phản hồi nên phải có nguyên văn mới nhận xét/ phán được...
    + Cái nào cũng có mặt tốt, xấu của nó, phơi bày mặt xấu cho người ta ném đá mà không phơi bày mặt tốt ah. "Xấu khoe, tốt che" (!?)
    + Bóng tối
    + ...v.v...

P/s: giờ em phải học roài, hẹn gặp bác sau

Chúc bác vui!

Chỉnh sửa cuối: 11/11/10
  20. Dzuy Map

Dzuy Map New Member

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.