Đối tác - Liên kết

Thắc mắc nhờ mọi người giúp đỡ

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi doanquocviett, 16/6/10.

1. doanquocviett

doanquocviett New Member

:ramatntc:Cứ như đến hẹn lại lên vậy, cứ đến hè là mình cũng muốn ra Nha Trang chơi, nói chung rất thích không khí và con người nơi đây. Vì mọi năm vẫn hay đi theo đoàn của công ty nên chả lo j cả chỉ đóng tiền và lo hưởng thụ. :happydance:
    Năm nay trên đường về Trung mỉnh cũng muốn tranh thủ dẫn người yêu đi chơi. Mình dự định tối 5/7 sẽ xuất phát tại SG nên sáng 6/7 tới nơi rồi tối khuya ngày 7/7 lại lên đường đi tiếp. Do mình về quê nên mang đồ đạc cũng hơi nhiều, chủ yếu muốn tìm chỗ khách sạn nào đẹp, an ninh để cất bớt đồ đạc thôi chứ cũng đã dự định địa điểm đi chơi cả rồi. Vậy là mình phải thuê phòng cho 2 ngày 1 đêm hay phải trả luôn 2 đêm vậy? trong tp thì dễ chứ mình ko biết các KS ở NT tính thế nào.
    Vào khoảng thời gian đó thuê phòng cho 2 người(1 nam 1 nữ) giá dao động khoảng bao nhiêu vậy nhỉ? yêu cầu chỉ cần phòng sạch sẽ, gần biển( đường Trần Phú hay gần ý), an ninh(cái nì quan trọng nhất) thui ah.
    Mong mọi người giúp đỡ giải đáp giúp mình mấy thắc mắc trên. Nếu được thì cho mình xin luôn vài địa chỉ nhé .
    Ít có thời gian online nên nếu được thì liên lạc giúp mình qua mail: vitit.0101@gmail.com hay phone:\ nhé.
    Chân thành cảm ơn mọi người!:angelwings:

Chỉnh sửa cuối: 25/5/11
  2. minhlong1602

minhlong1602 New Member

phòng 2 nguoi khoang 200-300 tùy theo ks bạn ah,300 thi khoang ks 2*,noi chung các ks ở nha trang rất an ninh,it lon xon lam,mình thây nhu duòng tuệ tĩnh, nguyễn thiện thuật,bạn nen những ks ở đường do rất an ninh

3. thuyduongnhatrang

thuyduongnhatrang New Member

Bạn có thể đến nghỉ tại Minh Hoa Hotel 55/4 Nguyễn Thiện Thuật. Chỗ mình rất sạch sẽ, an ninh tốt, và cũng gần biển nữa (chỉ khoảng 5p đi bộ ra biển thôi). Giá phòng 150k - 200k/ đêm. Ngày 7/7 trước khi đi chơi, bạn trả phòng và gửi đồ tại lễ tân tối bạn lấy thì chỉ tính bạn một đêm thôi. Nếu bạn ở đến tối thì mình tính 1 đêm rưỡi. ĐT: (058) 3 525 810 - 0905 490 709 gặp cô Hương