Đối tác - Liên kết

thư không đụng hàng hehehe!

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi yeuanh936, 26/9/10.

1. yeuanh936

yeuanh936 New Member

Ngày ko nét , tháng củ mật , năm con vật
    .
    Trời ko nắng , đêm ko mưa , chiều lại bão .
    Bình minh tỏ , Hoàng hôn tàn . Ngày củ chuối !

Gửi người yêu nơi phương xa !

Anh à ! đã lâu rồi em ko viết cho anh vài dòng,chắc anh mong thư em lắm,anh thông cảm dạo này em mải mê GE quá nên tạm thời quên mất. Hôm nay nhân dịp mạng bị lag , sever down , bụng đau ,ngồi toilet bỗng dưng em lại nhớ đến anh ... Người con trai đầu tiên cho em nếm mùi đau khổ của 1 cuộc tình đầy ngang trái, sóng gío bão bùng lật ghe, đổ thuyền , chìm tàu đánh cá...

Lâu rồi em ko đựơc nhìn mặt anh do vạn dặm xa cách nhưng ko sao, em làm sao có thể quên đuợc khuôn mặt đáng yêu đó : Màu trắng bệch chói loá đi cùng 1 vài hình xăm cùi bắp đó nữa .anh có nhớ ko anh ? nhà em ai cũng ấn tượng với anh bởi mỗi lần đến chơi anh lại dùng khuôn mặt đó dọa ma mấy đứa trẻ làm chúng nó sợ đến khóc thét. Anh tuy là con trai nhưng anh có nét điển trai vương vấn chút mì miều cá tính đàn bà cộng với thân hình siêu mỏng ấy . Sự kết hợp có 1 ko 2 này đã đưa anh lên một tầm cao mới , tạo cho anh 1 vẻ rất riêng độc đáo đảm bảo ko đụng hàng ... Một vẻ đẹp nghiêng xe máy , đổ xe đạp , lạng ô tô , cong vành xe cút kít , đổ nhào xe xít đờ ca . Bao nhiêu lái xe trên đường vào viện vì anh , bao cụ già hiếu động đang tuổi hồi xuân "đứng tim" vì anh và ngoài kia biết bao chàng trai ganh tỵ với vẻ đẹp mà tạo hoá ko tiếc lòng "thiên vị" ban cho anh . Ngày đầu tiên anh tán em trên mạng anh gửi hình cho em , ko những em mà cái computer nó kết anh từ cái nhìn đầu tiên . Nó cũng chết lên , chết xuống , máy bốc khói giật đùng đùng, restart liên tục mỗi khi chiêm ngưỡng cái vẻ đẹp đỗ nước nghiêng thành" nghiêng bàn đổ ghế , cháy màn hình lệch bàn phím cuả anh . Bản thân em cũng mấy lần mắt trợn ngược sùi bọt mép xém chết hụt bởi vẻ đẹp Việt Nam pha Thái lan của anh .... Quả là 1 người con trai "đặc biệt" em "may mắn có được .

Em vẫn nhớ mái tóc thuở nào , nó là 1 tác phẩm nghệ thuật hiếm có với bảng màu tươi tắn : nào xanh nào đỏ nào tím , chỗ xoăn tít , chỗ mượt mà ,như dống rơm trước nhà . Chỗ thoảng mùi thơm , chỗ thoảng vị ma mút . Những anh chàng mắt to thường là những những anh chàng có khuôn mặt cá tính và anh cũng ko phải ngoại lệ. Mắt anh to lắm , ko những to mà sáng trưng như đèn cao áp , chói loá như 2 cái đèn pha ô tô vậy . Mấy lần đi trên đường anh nháy mắt sáng loá cả đường , làm mấy anh tài xế tưởng công an ngầm bắn tốc độ, giật mình quắn đít chạy về chỗ anh đưa tiền lạy lục xin tha rối rít.anh cũng đáp lại nhiệt tình ko kém : Lần sau tao bấm lỗ bằng lái, liệu hồn ....anh à !Em cũng đã từng yêu cái giọng nói hè rụng đông tàn của anh, với em nó thật đặc biệt ,mỗi khi anh cất tiếng hát nó gợi cho em nhớ đến những tiếng còi báo động máy bay B-52 trong những thước phim tư liệu, còn các cô công nhân nhà máy dệt mấy phen nháo nhác định về bởi lầm tưởng là tiếng còi tan tầm , mấy chú cún trong tuổi thanh xuân động cỡn trong xóm cũng xao xuyến, mắt long lanh ,đuôi vẫy vẫy tưởng tiếng nơi phương xa gọi tình .

Con tịnh dễ thương của em à , không những thế em còn thầm ngưỡng mộ nụ cười của anh , nó đã bao phen cứu em thoát chết từ những tay đầu trộm đuôi cướp . Bữa nọ đôi ta tay trong tay dạo bước tung tăng trong xóm chùa bỗng có 1 thằng cởi trần mặc quần đùi chạy lông nhông cầm kim tiêm ra dọa cướp , anh phì cười : Khặc khặc ... hệt như tiếng *** dắt đạn , nó tưởng anh chơi đồ và đã bắn nó vài phát . Hồn phiêu phách lạc, xác tại vị vía thăng thiên ,nó vỡ mật lăn đùng ra sùi bọt mép mà chết ....đáng kiếp lắm ,nó thật là khờ , non gan còn đòi đi cướp , có lẽ hôm đó là ngày tận số khi nó gặp đúng tử thần. Em còn nhớ anh có sở thích đứng tình tự giữa đường sắt , 1 sở thích kỳ quặc phải ko anh ? Có lần tàu đến nó hú còi TU TU , bực mình anh đáp lại bằng 1 hơi rít thật dài : U U U , hệt như tiếng con boeing 747 ,có khác âm thanh của anh lên đến mấy vạn đề xi ben khiến lái tàu vỡ màng nhĩ , sức ép như muốn làm tim ngừng đập buộc anh ta phải dừng tàu lại cho anh tiếp tục hàn huyên câu chuyện tình yêu. Thật lãng mạn phải ko anh ? đôi ta tâm tình trước đoàn tàu dừng bánh ,giữa muôn tiếng râm ran la ó của bàn dân thiên hạ ...Những lúc anh hờn , anh dỗi em đến là khổ với anh, anh đòi hết cái nọ rồi lại sang cái kia , anh hết đòi đạp vịt thổi bong bóng rồi lại đòi uống chanh vắt trộn thịt gà, Hết đòi lái xe lu rồi đổi sang đua xe cút kít . Không chiều anh lại gào lại thét ... sợ lắm anh à , cứ mỗi lần như thế cứ như sấm sét giật bên tai nổ đùng đùng , nghe mà khiếp vía vãi linh hồn ....

Thôi thư đã dài , mạng đã ổn định em dừng gõ phím ở đây thôi . Cuộc tình biến động đầy ngang trái đôi ta nay nên đi đến hồi kết ,em chịu đựng thế đủ rồi .Đôi ta duyên đã hết , tình đã cạn,mặn nồng nay chỉ còn chua chát . Đừng nhắn tin gào thét tên em nữa ,chậm rồi anh ơi, người yêu em nay là GE mất rồi : Có khi nào trên nẻo GE tấp nập , Em vô tình gõ phím delete tên anh ...

Chỉnh sửa cuối: 27/9/10
  2. yeuanh936

yeuanh936 New Member

ghi xong mà muốn té ghế

3. Spring

Spring Active Member

buồn cưới ghê =))

4. yeuanh936

yeuanh936 New Member

cười y ko đụng hag mà lỵ kekke

5. noname1989

noname1989 Member

chủ tôpic ghi hay là copy paste thế.hay vãi hàng

6. yeuanh936

yeuanh936 New Member

bạn tìm thử xem có ai viết thu như zi ko ma paste sáng giờ rãnh buồn ngồi viết nãy giờ mệt

7. netmyla

netmyla New Member

thư hay nhưng đọc chẳng buồn cười tí nào :(

8. doli

doli New Member

9,5đ cho sự sáng tạo! =))=))=))

9. yeuanh936

yeuanh936 New Member

hihi buồn wo nè..............

10. thang_bino

thang_bino New Member

kaka.....ngừ iu cũ của pã đó..:cuoisunrang::cuoisunrang:

11. karijet

karijet Active Member

thư này là bạn tự viết đó hả:serenade:

12. yeuanh936

yeuanh936 New Member

ukm tớ viết đó buồn ngồi viết đó mà

13. khuonghuy98

khuonghuy98 Member

upppppppppppppppppppppppppp

14. KhoaTCV

KhoaTCV New Member

Ra Google search thử cụm từ " Có khi nào trên nẻo GE tấp nập , Em vô tình gõ phím delete tên anh " thử xem. Coi nó ra bao nhiêu kết quả nhé :zzz:

15. phanvankute

phanvankute New Member

:slap: what's Fucking do you say!!!Kung co sang ta0 nhung thay no chuoi' Vkh:girlpower:

16. tuan_bui

tuan_bui New Member

ít bệnh ghê ...! bệnh này là bệnh thừa mỡ đó mòa:he:

17. bachdu0ng

bachdu0ng New Member

hehe. một người iu lí tưởng:beer_smile::beer_smile:

18. anhthu_love

anhthu_love New Member

:telefone::telefone::telefone::telefone: gọi cấp cứu cấp

19. dokimon

dokimon Well-Known Member

...TUI nhìn vô gương tự ngắm mình.rồi suy nghỉ...chính mình còn t hấy mình quá ...XẤU..huống chi là thiên hạ...thấy mình mà chẳng giật mình....nghe bạn có m ột người yêu như v ậy...mình thấy cũng tự cũng an ủi... cho minh phần nào....thì ra trên đời này có người còn XÍ ...hơn mình mà vẩn có người yêu.....dù chỉ là một chuyện tình ngắn ngũi.....

20. tranhdza

tranhdza Member

he he he he..............:ramatntc: