Đối tác - Liên kết

Tình yêu ư ???? làm rì có :(

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi kenvinlove, 7/12/11.

1. kenvinlove

kenvinlove Member

Nó...một đứa luôn được mama nó cưng chìu từ nhỏ.Ko cho nó làm bất cứ việc rì và cũng ko dạy cho nó về cái gọi là tình iu.Nên từ khi nó dzô cấp 3 nó cũng chẳng pek iu là rì....rồi từ khi nó gặp một pé nhỏ hơn nó 2t và nó đã thích người đó. Pé đó cũng thik nó và 2 đứa đã iu nhau lém cơ...Lần đầu tiên nó kjss thj nó cũng ko pek fai kjss sao nhưng bù lại pé đó đã pày cho nó tất cả vì dù sao pé đó cũng là 1 người ăn chơi ko thua ai nên mí chuyện này là bt.Rồi khj nó gần thi thì nó đã nhận được một tjn nhắn " Mình tạm thời xa nhau nha, ck cứ lo tập trung thi cho tốt rồi vk ck mjh sẽ quay lại" nó ko hju được lời nói đó nên nó cứ năn nỉ đừng rời xa nó và rồi chuyện rì đến cũng đến...Sau lần đó nó đã ko còn gặp được người đó nữa.Chỉ vì nó ko hju người ta va nó ko pek iu là như thế nào nên nó đã làm cho người ta chán và đánh mất người con gái đó.Nhưng nó lại hận người đó và nó cho rằng con gái chẳng có ai là tốt cả.Kể từ khi nó chia tay người đó thì thấm thoát 3 năm đã trôi qua...h đây nó đã thay đổi rất nhiều....từ một đứa hiền dzê xương ko pek ăn chơi là như thế nào thì h nó đã pek tất cả nó lun tự nói là sẽ ko iu một ai nữa....nhưng rồi một hôm có một người nt tỏ tình với nó...thì nó cũng nt lại vì nó ko còn tjn vào t/y nữa.Nó chỉ mún lợi dụng người ta thôi....và nó cũng pek rằng người đó cũng ăn chơi lắm nên chax rì đã iu mjh mk chỉ mún wen chơi zj thôi.Rồi nó ko ngờ rằng người đóa đã làm cho nó fai một lần nữa iu bằng cả trái tjm mjh....nó đã iu người đóa nhìu nhìu lắm và khoảng t/g khi 2 đứa ở bên nhau thi nó cảm thấy rất h/p...nó tưởng rằng mình đã tìm được h/p thật sự và nó sẽ ko fai đou ko fai pùn nữa và người đóa cũng hứa với nó rất nhìu " CK ak, vk iu ck nhìu lắm và từ h về sau vk chỉ pek có mỗi ck thôi vk ko iu một ai ngoài ck đou nên ck cũng zj nhen. Ck mãi mãi là ck của vk". Khi nó đọc được dòng tjn nhắn này thi nó lại càng iu người đó nhìu hơn nữa.Nhưng rồi đời đou ai pek được chữ "ngờ"...khj đã có người cho nó pek những điều nó nói chỉ là dối trá vì nó đã từng nói cho rất nhìu người.Nên khi người đóa kju c/t thj ban đầu nó cũng ko mún vì nó ko tjn đó là sự thật nhưng t/g bắt nó fai tjn và fai cố wen người đó đi nhưng nó fai làm sao để wen đk người đó bây h...nó cũng pùn lắm nhớ lắm.Mỗi khi pùn và nhớ thì nó lun ra ngoài ban công và ngồi nhìn những ngôi sao để giảm bớt phần nào nỗi nhớ người đó đến 3h sáng thì nó mới zô ngủ được.Nhưng nó vẫn mong một ngày nào đóa người con gái đóa sẽ suy nghĩ lại và quay lại với nó vì nó vẫn còn iu người đóa iu rât́ nhìu.Và nó sẽ ko pao h wen người đóa vì hjh ảnh của người con gái đóa đã khắc sâu vào tâm trí của rồi.( mình ziêt ko đc hay nên mọi người đừng chê nha hj )

2. he0xinh_nt91

he0xinh_nt91 New Member

có lẽ bạn đã ngộ nhận đó là tình yêu, tình yêu không thể đong đếm bằng những lời nói yêu thương thế đâu bạn à.....mình hỉu tình cảm của bạn là gì, đơn thuần là thương , là nhớ thôi....2 ng con gái đó có lẽ chưa hẳn iu bạn đâu. mình là con gái mình hỉu, cho dù mình có nt yêu thương, đi chơi vui vẻ thì chưa hẳn mình iu, còn khi iu r thì khác bạn à, khó dứt lắm....bản thân mình bây h cũng bi quan chuyện tình yêu lắm chỉ mún ở bên cạnh bạn bè đi chơi thôi.....Bạn ơi cố lên nhá.....

3. kenvinlove

kenvinlove Member

pe heo ui đọc lại ik...ta đou có nói 2 người đó iu ta thật lòng đou choy`

4. he0xinh_nt91

he0xinh_nt91 New Member

tại bạn viết bài mà theo lối tuổi teen nên đâm ra đọc k hỉu í xí. hehe

5. nguoivuivevn

nguoivuivevn New Member

khi nào còn dùng từ vk , ck thì chỉ là tình cảm nhẹ nhàng tuổi trẻ . khi chính chắn trong chuyện tình cảm thì sẽ khác , ko co vk hay ck gì nữa .

6. Hannje

Hannje New Member

chài >"< cũng là teen mà đọc font chữ của anh zai đau mắt qá hà >"<
    Thôi, con zai mà, có mất mát j` đâu mà bùn =.,='
    Cứ vui chơi đi đã, r`từ từ sẽ tìm đc ng` thật lòng thôi ^^! Cứ tin tưởng đi, he he

7. ga tia

ga tia Active Member

Tình yêu bây giờ dễ ngộ nhận quá ............:snog::snog:

8. v32

v32 Active Member

Đọc bài của bạn xong như tình yêu của tuổi teen í, ở tuổi teen thì chỉ biết quen cho vui thôi, chứ ở tuổi đó chưa chính chắn và không hiễu trong tình yêu là gì cả..Tình yêu ư?? có chứ.. do bạn chưa tìm đúng người thôi, nói thật bản thân mình chưa biết yêu là gì, nhưng vẫn tin là 1 ngày nào đó mình sẽ biết tình yêu là gì hehe ^,.,^, chúc bạn may mắn tìm được tình yêu đẹp :anui:

Chỉnh sửa cuối: 7/12/11
  9. he0xinh_nt91

he0xinh_nt91 New Member

ai mà cũng teen thế taz... ai sn 92 còn teen thế taz =]]]

10. v32

v32 Active Member

đâu có ai đâu heo, lớn hết rồi mà :he:

11. he0xinh_nt91

he0xinh_nt91 New Member

=]]. lớn đâu, thấy như con nít á ^^:baby1::baby1:

12. v32

v32 Active Member

Đủ tuổi cưới vợ rồi mà hehe :cuoisunrang:, nhưng chắc mấy chục năm nữa quá =))

Chỉnh sửa cuối: 7/12/11
  13. petuyen

petuyen New Member

sao thấy để yêu qa nhỉ...trong cái bài này có gì đó khó khó hiểu ấy.. nói chung là cái gọi là tình yêu của bạn k có chắc chắn......nó có cái gì đó mơ hồ..mông lung...

14. he0xinh_nt91

he0xinh_nt91 New Member

tình yêu tuổi teen mà ^^..nge chk vk là hỉu rồi....

15. petuyen

petuyen New Member

hem phải đâu... ng ta tình cảm dạt dào..dào dạt nên mới xưng hô như thế....đừng có ghen tị ak nhaZ... :662: :662: :662: :662: :662: :662: :662: :662: :662: :662: :662:

16. v32

v32 Active Member

vk-ck những chữ này dành cho teen không thấy sao, có sao nói vậy mà, còn những ai chính chắn hơn sẽ không dùng những từ đó, đơn giản vậy thôi mà :cluebat:, sao không gọi em-anh cho nó thân mật nhĩ :cuoisunrang:

17. v32

v32 Active Member

Bạn muốn hiễu rõ hơn không, nếu muốn hiễu rõ hơn thì để mình liên lạc chủ Topic cho bạn gặp nha :hug:

18. petuyen

petuyen New Member

vậy những ng chín chắn hơn sẽ dùng từ gì.. lâu lâu gọi vk-ck cũng đc ... có gì đâu... còn em-anh thì tuổi teen cũng có gọi.. Nói chung anh-em thì mọi tầng lớp đều gọi.... :cluebat: :cluebat:

19. he0xinh_nt91

he0xinh_nt91 New Member

thế k nhìn câu văn của chủ topic à.....viết như thế là biết tuổi nào rồi =.=` y chang mình hùi còn tuổi teen :shoot::shoot:

20. petuyen

petuyen New Member

cũng muốn hiểu rõ lắm chứ.. tại dân nhiều chuyện mà.. biết kĩ để còn buôn chuyện.. nhưng mà thời gian ứ cho phép... :rockon: :rockon: :rockon: ...