Đối tác - Liên kết

Tìm chỗ dạy boxing

Thảo luận trong 'Club Thể thao' bắt đầu bởi trangpham3996, 2/3/16.

1. trangpham3996

trangpham3996 New Member

Chào cả nhà. Em là nữ muốn học Boxing nhưng không biết nơi học.
    Ai biết thì chỉ cho em với ạ. Cả học phí càng tốt
    Em cảm ơn nhiều nhiều.. :D

2. Misa shop

Misa shop Member

Bạn có muốn học võ cổ truyền Bình Định không? rất thực tế như Muay Thái ( hiệu quả hơn Kick boxing), nếu muốn thì đến 25A Hương Sơn gặp thầy võ sư Huỳnh Tấn Sơn mà học, thầy này là con của thầy Huỳnh Tam Hổ ( Võ đường Bình Hổ, hồi trước ở đường Trần Bình Trọng, ngay chợ, góc Trần Nhật Duật), thầy Sơn cũng có người em ruột là võ sư Huỳnh Tấn Cường cũng đang dạy võ cho sở TDTT khánh Hòa hay phòng TDTT thành phố Nha Trang gì đó , chuyên dẫn học trò đi thì đấu võ thuật giải thành phố, tỉnh và quốc gia, đã có nhiều học trò của thầy đạt thành tích rất cao.Trước khi dạy võ, 2 anh em thầy đã từng thượng đài trên dưới trăm lần, khá nổi tiếng trong làng võ Nha Trang thời thập niên 80 - 90, kinh nghiệm " Oánh lộn " là tràn đầy, nhưng thầy không khuyến khích đánh lộn đâu nhé, chỉ là gặp tình huống nguy hiểm thì có thể thoát nguy ngoạn mục, nói chung là tự vệ tốt, thầy dạy rất có tâm huyết, đạo đức theo mình đánh giá là tốt, nếu bạn lì lì 1 tí, chịu va chạm 1 tý, mình tin là sau khi bạn tập luyện khoảng 3-4 tháng thì trình độ của bạn sẽ khá ngay. Học phí hình như là 200k/tháng.

Chỉnh sửa cuối: 9/4/16
  3. tranngocvuan

tranngocvuan Member

Chào bạn

mời bạn qua 11 Thi Sách. Gặp trực tiếp HLV, bạn sẽ được đáp ứng các mong muốn.

4. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

AE biết chỗ nào dạy môn Muay Thái ko.? thèng cháu nhờ hỏi dùm chỗ để hè học.Thanks.!

5. hoanglam

hoanglam Active Member

thẻ vàng cho sếp rao ké nhé. hi hi .
    theo sự hiểu biết của em thì xảy ra 2 trường hợp, ah phú xem sao nhé;
    1. nt hiện nay ko có bất kì nơi nào dạy muay thái, hoặc boxing, nghĩa là họ chỉ chú tâm 1 in 2 bộ môn này.
    2. ah có thể lên nhà thi đấu phan chu trính, em nghĩ nơi này thuộc sở tdtt thì họ sẽ phải đầu tư, lựa chọn kĩ càng để tập trung cho 1 in 2 bộ môn này, đôi lúc tập tốt đc tham gia những giải tỉnh - khu vực - quốc gia cũng nên.
    3. còn 1 số lò võ khác, thật sự mà nói thì họ chuyên bên võ việt nam, nếu họ có dạy thì cũng chỉ là dạy thêm ngạch nào đó. giống như anh kinh doanh laptop nhưng giờ muốn bán điện thoại nữa..

6. Misa shop

Misa shop Member

Chỗ dạy võ uy tín

Bạn có muốn học võ cổ truyền Bình Định không? rất thực tế như Muay Thái ( hiệu quả hơn Kick boxing), nếu muốn thì đến 25A Hương Sơn gặp thầy võ sư Huỳnh Tấn Sơn mà học, thầy này là con của thầy Huỳnh Tam Hổ ( Võ đường Bình Hổ, hồi trước ở đường Trần Bình Trọng, ngay chợ, góc Trần Nhật Duật), thầy Sơn cũng có người em ruột là võ sư Huỳnh Tấn Cường cũng đang dạy võ cho sở TDTT khánh Hòa hay phòng TDTT thành phố Nha Trang gì đó , chuyên dẫn học trò đi thì đấu võ thuật giải thành phố, tỉnh và quốc gia, đã có nhiều học trò của thầy đạt thành tích rất cao.Trước khi dạy võ, 2 anh em thầy đã từng thượng đài trên dưới trăm lần, khá nổi tiếng trong làng võ Nha Trang thời thập niên 80 - 90, kinh nghiệm " Oánh lộn " là tràn đầy, nhưng thầy không khuyến khích đánh lộn đâu nhé, chỉ là gặp tình huống nguy hiểm thì có thể thoát nguy ngoạn mục, nói chung là tự vệ tốt, thầy dạy rất có tâm huyết, đạo đức theo mình đánh giá là tốt, nếu bạn lì lì 1 tí, chịu va chạm 1 tý, mình tin là sau khi bạn tập luyện khoảng 3-4 tháng thì trình độ của bạn sẽ khá ngay. Học phí hình như là 200k/tháng.

Chỉnh sửa cuối: 9/4/16
  7. therexkute

therexkute Member

Nếu bạn đang tìm kiếm phòng tập boxing ở Nha Trang thì có thể đến với Spartan nhé. Trung tâm tập luyện Gym - Yoga - Boxing hiện đại năm 2021. Ở đây rộng rãi - trang thiết bị đầy đủ và cao cấp - Có phòng tắm, xông hơi để thư giãn và phát triển gân cốt nữa đó.

8. datminh65

datminh65 Active Member

Võ đường bình hổ này thập niên 80 cũng nổi tiếng cùng thời phi long chánh,vĩnh minh,lử gia.... nhớ hơn 30 năm trước ổng có đệ tử ruột bình Hiệp hay lên đài rất lì đòn .giờ khong biêt ơ đâu.có mở lò ko?