Đối tác - Liên kết

Tìm phòng ở đà lạt

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi angel_1991, 15/6/10.

1. angel_1991

angel_1991 New Member

Mình là sinh viên, đầu tháng 7 này định đi lên đà lạt chơi, moình đi nhóm khoảng 7 người nhưng vẫn chưa tìm được khách sạn sạch sẽ tiện nghi với giá mềm. Mong mọi người giúp đỡ.

2. mice

mice New Member

Hi,
    Angel_1991 ở biển NT chán rồi nên định làm 1 chuyến khám phá núi đồi Đà Lạt ah? mình thì ở gần núi, thích xuống biển hơn, đầu tháng 7 này mình cũng đi chơi với nhóm bạn, nhưng là xuống Vũng Tàu (đi lần 3 rồi đó, vậy mà k chán >"<)
    Trên Đà Lạt thì có nhiều khách sạn có phòng tập thể lắm, không biết nhóm của Angel có mún ở tập thể k? mùa hè này giá phòng ở Đà Lạt cao lắm, mình có bà chị hay đi Đà Lạt nè, Angel hỏi bả thử coi nhen. Ms Vân : 0905 367 077 hoặc nick YH: haivanbibi.... Angel cứ nói là bạn của Phúc (tên tui đó ^^), nhờ giúp đỡ.

Chúc Angel có chuyến đi vui vẻ

Chỉnh sửa cuối: 17/6/10
  3. kenstorm

kenstorm New Member

Mình cũng đang cần tìm phòng dành cho 2 người ở Đà Lạt, giá khoảng 200-300k. Yêu cầu: Phòng sạch, thoáng, đầy đủ điện nước :D, ở khu trung tâm đông vui. Giữa tháng 7 mình đi, ở 2 đêm thui, có cần phải đặt phòng trước không? Nếu có thì đặt trước bao lâu là chắc ăn nhất? Giúp mình nhé! Cảm ơn các bạn nhiều!

4. lehanh783

lehanh783 New Member

mình có biết ks giá tầm 150-200k, ngay gần chợ. Nếu ai cần mình giúp cho.