Đối tác - Liên kết

Tin nhắn "độc" cho mobile!!!!!

Thảo luận trong 'Truyện - Thơ - Văn' bắt đầu bởi AnDen, 26/9/07.

1. ketchup127

ketchup127 New Member

ai bao the, yeu nhau roi chia tay la chuyen binh thuong, dung nen than tuong hoa tinh yeu, roi nguoi dau kho la minh thoi

2. mjss_u

mjss_u New Member

Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
    Độc Lập Tự Do Hạnh Phúc
    Bức Thư Tình Đầu Tiên
    THUONG NHO
    Tu ngay gap em hk ngày nao anh ngu duoc vi the anh toan co gang ngu vao ban dem thui.....hjk.Ngay nao ma hk thay em anh nho lam,anh uok j ngay nao cung dc gap em,chi can nhin thay anh mat,nu cuoi,va duoc nghe em noi la anh da zui lam oy.em co bjk nhung loi hoi bua em noi joi anh da lam anh bun the nao hk,anh buon lam nhung vi yeu em anh van cho cho mot ngay nao do em noi em nho anh,yeu anh,anh cho,cho,cho va mai cho.trong so tat ca nhung nguoi anh tung yeu chua he co 1 ạ tao cho anh cam giac nho va yeu nguoi minh yeu nhu e luc nay.anh buon lam,xa em anh thay thoi jan nhu ngung troi.va bj gio khoang cach ve dia ly cua chung ta la woa xa hk the ngay nao cung gap dc nhau nhung anh nong rang chi can trong long co nhau thi ca xa bao nhiu anh hk so.anh nho em lam hk bik jo nay em dang lam j co nho den anh hk.a mong rang neu em doc dc nhung loi nay em se hiu dc tinh cam cua anh.noh ssiw

Chỉnh sửa cuối: 2/10/10
  3. mjss_u

mjss_u New Member

¶\¶ie¶\/¶ ¶-¶@¶\¶¶-¶ f¶_¶( l 0¶\¶ ¶\¶¶-¶a† (¶_¶a a¶\¶¶-¶ l@ [)¶_¶0( ¶\¶¶_¶i¶\¶ †¶-¶ay e¶\/¶ z ¶_¶i v@ ¶-¶@¶\¶ fu(
    a¶\¶¶-¶ ¶\¶¶-¶0 e¶\/¶ †¶-¶u0¶\¶g 0y

4. mjss_u

mjss_u New Member

em hoi anh co thik em hk anh tra loi hk thik boi zj anh yeu em anh yeu em hk faj zi em dep ma la em woa dep

5. mjss_u

mjss_u New Member

ngay thu 18 hk co em
    hom nay troi mua nhju lem,nhin mua anh lai nho toi em,hk bik gio nay e dang lam j noi phuong ay,em co nho toi anh hk.hk gap em mot ngay anh thay no dai nhu24 do em bit hk.hk hieu sao ngay nao 2 ta cung nhan tin cho nhau ma sao anh lai thay nho em kinh khung,noh ssiw

6. mjss_u

mjss_u New Member

toi da lam em chang la j trong trai tim toi het em da lua doi toi we nhiu hjk

7. mjss_u

mjss_u New Member

sdaghnlkjj;lsdkjdddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd