Đối tác - Liên kết

Topic góp ý cho phiên bản mới nâng cấp của diễn đàn.

Thảo luận trong 'Góp ý ~ Thắc mắc' bắt đầu bởi administrator, 22/12/13.

1. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Hiện tại giao diện đã được chỉnh lại một số chỗ cho gần giống với phiên bản cũ, các bạn xem thử được chưa nhé! Nếu chưa hài lòng các bạn có thể góp ý thêm để hoàn thiện hơn.
    Trân trọng!

2. lootas

lootas Member

giao diện mới mình xài cả máy tính và đt vào load rất chậm và đứng hình nên không thể mở cùng lúc nhiều trang như trước được. và chức năng tìm kiếm tất cả bài viết cũ, bài đã gửi trong thông tin cá nhân thì không có. mình muốn tìm bài viết cũ để up mà không thấy. viết bài mới sợ mod xóa

3. duongddt

duongddt Member

e xin góp ý là chức năng tìm kiếm quá phức tạp đi,cứ như lần trước nữa,trỏ chuột vào,hiện ra khung tìm kiếm,gõ ,enter là xong

4. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Mấy hôm nay mạng VN mình vẫn chưa ổn định do còn bị ảnh huởng đứt cáp quang đó bạn. Một số bạn dùng bằng 3G sẽ thấy ổn định hơn.
    Chức năng tìm kiếm bài viết cũ của mình nằm trong phần Thông tin hiển thị trên nick. Bạn bấm vào tên nick của mình -> Xem hồ sơ.
    Tuy nhiên hiện tại chức năng tìm kiếm bài viết cũ đang được cập nhật nên một số nick kết quả tìm kiếm vẫn chưa đầy đủ. Kết quả tìm kiếm sẽ được cập nhật đầy đủ trong vài ngày tới.

Bộ phận kỹ thuật đang thiết kế lại ô tìm kiếm hiển thị trực tiếp ngoài trang chủ. Khi đó bạn chỉ cần nhập trực tiếp thông tin vào ô và nhấn Enter kết quả sẽ hiển thị cho bạn.

5. caocuong84tbkv

caocuong84tbkv Active Member

Nghề nghiệp:
    Hành chính
    xin tiếp tục góp ý cho BQT

Vài ngày trước đã góp ý 2 lần và hình như mới được BQT sửa đổi 1 ý.
    1 đóng góp chưa được sửa đổi đó là hình thức di chuột tới để chuyển đến box mới giống như diễn đàn 5 giây rất tiện dụng.
    Hôm nay xin được gps 1 ý nhỏ cho khu vực mua bán của ae ntc.
    Mình thấy nha trang mình có rất nhiều người chới đồ cổ như: cổ vật, điện thoại cổ, đồ đồng cổ......nhưng rất tiếc là không có nơi nào tại nha trang giao lưu hay trao đổi những mặt hàng rất hay này. Mình xin được góp ý với BQT nên cho thêm 1 chuyên mục " Khu vực dành cho đồ cổ: cổ vật, tất cả các loại gọi là đồ cổ.đieenj thoại, bút, bếp...."
    chúc ntc ngày càng phát triển

6. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Chào bạn!
    Chức năng menu di chuyển đến các box giống như bạn góp ý đang được bộ phận kỹ thuật thiết kế vì phải thực hiện rất nhiều việc trong cùng một khoảng thời gian nên không thể nhanh được mong bạn thông cảm.
    Về box đồ cổ anh chị em BQT sẽ thảo luận thêm để có quyết định nhé. Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. Chúc sức khoẻ và thành công.
    Trân trọng!

7. DucThang_NT

DucThang_NT Member

Nếu đang trong topic mà muốn trở về trang chủ thì bấm vào chỗ nào nhỉ ?

8. skynhatrang

skynhatrang New Member

kéo lên trên cùng và bấm vào phần ảnh trên cùng của diễn đàn có chữ nha trang club hình cây đưa đó bạn

9. skynhatrang

skynhatrang New Member

Em thấy ý kiến của bác rất hay nên mở thêm bõ đồ cổ để dân " Chơi đồ cổ " ở nha trang có chỗ giao lưu . em thấy dân nha trang không phải ít ngừoi chơi đồ cổ nhưng em thì chẳng biết gì vì chẳng có chỗ nào hay nơi nào mà tạo điều kiện cho em biết về họ cả. Rất hay nếu có thêm bõ này.

10. bokinhvan1192

bokinhvan1192 Moderator

chức năng di chuyển nhanh tới box đã được bổ sung ở menu ngang rồi bạn nhé

11. caocuong84tbkv

caocuong84tbkv Active Member

Nghề nghiệp:
    Hành chính
    rất tiên lợi. chúc diễn đàn ngày một phát triển

12. anhtrucboss

anhtrucboss New Member

Mất mục Theo dõi chủ đề trong mục Chức năng.

giao diện trước có mục Chức năng\theo dõi chủ đề... để tiện theo dõi chủ đề mình đang quan tâm, sau khi nâng cấp thì mục này mấy cái check box bị nhảy tùm lum, không còn đúng vị trí nhìn khó chịu, nhờ mod đưa nó về đúng vị trí cho tiện sử dụng, Thanks!

Chỉnh sửa cuối: 30/12/13
  13. doctorthanh

doctorthanh Member

mình nghĩ NTC cần thêm nút kích hoặc chức năng cho bài viết lên trên đầu....thay vì cứ phải viết bài mới thì mới được nhảy lên đầu...vì trong box mua bán ....trong mục 5. không spam bằng cach' upp.upppp dù nội quy đã quy định nhưng các topic từ người mới cho tới lâu năm hay đối tác đều cứ thấy uppppppppppppppppp gây bực mình cho người đọc...có những topic lượng bài viết tới hai mươi mấy trang nhưng đa số toàn uppppppppppp

nếu thêm nút hoặc chức năng tương tự như j thì sẽ ít lẵng phí tài nguyên cho NTC hơn....không còn bài viết vô nghĩa...người đọc nhìn đỡ rối hơn, còn người bán vẫn đưa bài lên đầu trang được

nói chung cũng chỉ là góp ý....không được thì bỏ qua....vì cũng góp ý nhiều nhưng chẳng thấy cải thiện.....