Đối tác - Liên kết

Topic tuỔi thÌn .ra mẮt,well come

Thảo luận trong 'Thành viên ra mắt' bắt đầu bởi thuongdekhoc, 24/9/11.

1. theanh88

theanh88 Member

ĐÚNG OY cánh cửa này đóng thì ta tìm cánh khác để mở chứ cần gì mà phải đứng đó gõ hoài tốn công phí sức mất time.{ngày mai sẽ tươi sáng }

2. thuongdekhoc

thuongdekhoc Active Member

:1267::1267: hãy yêu thương nhau,lá lành đùm lá rách ,lá rách đùm lá nát ,lá nát đùm lá mục,lá mục gôm cục chụm lửa:snog::snog:

3. thuongdekhoc

kể thử cho mọi người tham khảo đi bạn sui cỡ nào ,để anh em con biết mà định đoat

4. davidtvt

davidtvt Moderator

Chủ ý trích cho mọi người thấy anh em chứ ko riêng 1 mình anh...

5. thuongdekhoc

Up len cho anh em long toc ne .dk

6. thaodaigia88

thaodaigia88 Member

hên hay xui do mình là chính,chứ ngồi đó mà nghĩ xui nghĩ xẻo về cái năm tuổi sắp tới...càng nghĩ càng gặp xui...cuộc đời mình do mình định đoạt thôi...cũng là tuổi rồng nhưng thấy topic ko hay nên vào góp ý chút rồi đi ra...ko tham gia....

PS: Lâu lâu liều , đừng chém em !

7. bac_7012

bac_7012 New Member

có nhũng ng này trog hội.,.mới thú vị.,rất thít cái tính của bạn.,.nói thẳng.,.chả sợ j.,.rồng là fai j.,.dám nói dám làm.,.se7en

8. vytieuthu

vytieuthu New Member

xui hay kg cũng do mình thui chứ nghĩ quài cũng thế hà,nếu như nói có số hết rồi thì có cãi cũng đâu đc,cứ sống vui tươi đi mai sau chết cũng kg tiếc:he::he:

9. thuongdekhoc

Up thi dung la nhu vay. Nhung nge mot nguoi noi ve so phan cung hay hon cha nge ai noi ve minh.
    Do minh tao ra tuong lai va hanh phuc ,hau qua.tat ca deu tu qua khu ma ra thoi
    Du ji tin hay khong tin chuyen boi nham nhi cung chang chet ai.nhung ma theo minh thay may nha giau rat me xem boi,va ho da ne tranh duoc rat nhieu chuyen xui do

10. thuongdekhoc

Well come.1 ban da dang ki trong hop thu.

11. thuongdekhoc

Well come.1 ban da dang ki trong hop thu.

12. theanh88

theanh88 Member

khỏang thời gian năm 2003 đến năm 2004 mình đi chạy bàn CF nhạc sống VÀ kiêm luôn wan lý của một wan cũng khá lớn mình lúc làm ở đó đc chủ wa mến anh em ai cũng thích tin tưởng nên giao cho mình hết .lúc chưa đông khác thì mình thường lên hát và nhảy để khuấy động sân khấu.mình đc nhiều người biết đến oy mình cũng bắt đầu biết nhiều thứ nhưng mình không đam mê hay lụy dù chỉ là một vc rất là nhỏ .phải nói lúc đó cuộc sống khá tốt nhưng cũng chẳng đc bao lâu .cuộc đời mình không khi nào niềm vui được trọn vẹ dù chỉ là 1 ngay hay 1 tuần gì đó .lúc đó mình thật sự không là gì trong giới đàn anh chị hết ,nhưng đc cái lời nói của mình rất có trọng lượng trong bất cứ hoàn cảnh nào.mình đã phải rất nhiều lần ra mặt ghánh chịu giúp đã thậm chí còn bị người ta hiểu lầm cho mình .thời gian cứ thế trôi wa mình mệt mỏi .....khoảng cuối 2005 mình wet định bỏ tất cả làm lại ra đi lập nghiệp nhưng không ngờ tìm hoài cũng không có .mình thương nhớ gia đình rất hối hận và way về nhà làm cho gia đình .vì lúc đó nhà mình có một cái xưởng mà .mình làm hăng say không đi chơi nữa .......làm hoài làm hoài cho đến chiều tối ngày 29 tháng 12 âm lịch năm 2005 năm đó mình không mua sắm gì hết .năm đó không có 30 mà chỉ 29 oy mừng 1 luôn .tối đó đi đón giao thừa khoảng 3-4h sáng mới về nhưng không dám vô nhà vì nhà làm ăn nên sợ xui sau đó biết đã có người đạp đất oy mình vô nhà ngủ là hơn 4h oy tới khoảng 9h30 ngày 1 tháng 1 năm 2006 mình bị tai nạn cách nhà không tới 100m hôn mê bất tỉnh không biết bao lâu nữa.tới khi tỉnh dậy thì hai mắt không nhìn thấy gì cả miệng nói không đc một chân một tay không cử động được gấy 3 đốt sống cổ lúc đó mình rất hụt hẵng,bi wan chan nản mất hết hy vọng một khoảng thời gian điều trị tại đa khoa khánh hòa mình lúc nào cũng bi wan buồn chán oy tự tử nhiều lần chết cho xong nhưng không đc.oy bs chuyển wa bệnh viện phục hồi chức năng lúc này mình rất buồn chán đời.mình không thể tưởng tượng đc lúc trc đó mình chơi đâu có tệ chơi đâu có thua ai chơi đủ các tằng lớp bạn wa trời mà tại sao vậy lúc này mình rất cần một người bạn vô thăm oy nói chuyện tâm sự cho mình khỏ tủi thân ....đâu phải mình cần wa hay gì đó của mọi người đâu mình chỉ cần bạn bè hoạn nạn có nhau cho nhau lời khuyên thui .thời gian mình điều trị ở đó mình đã rất hận .tại sao lại coi thường ,chưa biết ai hơn ai đâu .mình wet tâm đứng lên bằng đôi chân của mình.mình không đi nạng không ngồi xe lăn.bò hay lết mình cũng làm hết cuối cùng mình thấy đỡ chút đã đứng đc .mình sợ gia đình khổ nên đã tự ý chốn về nhà tự túc từ từ mình đã hồi phục nhìn rõ hơn nói đc tốt hơn,chân đi khác hơn cổ đã đỡ nhưng vẫn đeo cùm cổ .oy chiều tối ngày 9-4 mình đi chơi với bạn lại bị tai nạn tiếp cái cổ lại gẫy tiếp oy tiếp tục ở nhà điều trị .........oy khoảng hơn một năm sau mình lại bị tụi xã hội đen chém vì cái tội ngồi chung bàn ....lúc đó mình đi không vũng thì sao chay hay trống trả lại đc .đành chịu nạn .rồi nhưng năm trở lại đây mình đi làm tình nguyện là chính .giúp người như giúp ta thui .xui thì còn nhiều lém kể hoài không hết tóm tắt thế thui .bjo thì mình đã hồi phục khoảng 80% oy .mình có cửa hàng điện thoại riêng nhỏ nhỏ xinh xinh ấy hihihihi.cũng mới bị té xe nữa nè đau chân cả tuần nay oy .{bị nạn xong mình rất mặc cảm tự ty với tất cả mọi người }
    0============0
    một thằng bạn mình cũng sn 88 hồi nhỏ bị hu một mắt vì bị người ta bầy ngu kakaka,mắt bị đỏ hay sao ấy bầy lấy mật gấu nhỏ rùi xong tèo luôn .
    còn một thằng hình như đi chích thuốc bị teo một chân .
    mình may mắn hơn sau tai nạn là còn đầy đủ nhưng còn yếu thui .
    2 người đó bạn gần nhà luôn .
    [​IMG][/IMG]

Chỉnh sửa cuối: 28/9/11
  13. bac_7012

bac_7012 New Member

tới h.,.mình mừng là mình còn đủ các bộ phận trên cơ thể.,.h nghỉ lại wa khứ.,.thấy sợ wa.,.công nhận hồi đó mình lỳ wa.,.se7en

14. thuongdekhoc

Doc xong muon noi da ga luon.ge vay.vay chan ban dau kho lam.thay toi cho tuoi thin qua.tui cung thin.chan tay con nguyen ,nhung lai om nhach chan

15. theanh88

theanh88 Member

uppppppppppppp cho hội lên cao nè

Chỉnh sửa cuối: 29/9/11
  16. thuongdekhoc

Up len long tỘc thinh vuỌn nÈ,chÚc long tÔc gĂp nhiỀu may mẮn ,vÀ giÀu sang phÚ quÝ,vÀ mẤy thÀnh viÊn ngoẠi tỘc nỮa he

17. bebosua

bebosua New Member

hihi ngok nek be con!!! ngok doc het ui........ hok bit noi j het, chi cau mong sao tu gio tro ve sau than may man se lun ben be con, neu dc ngok cung xin chia bot may man hoac nhuong het may man cua ngok cho be con!!!! tu nay dung mac cam tu ti nua nhe vi da co ngok o day rui be con ah....... chuc be lun zui ze ha!!!

18. thuongdekhoc

gì vậy nè ,đọc muốn loài tròng luôn, sao mà kinh cái chử viết quá trời ,ah mà ai là bé con của bebosua vậy kà

Chỉnh sửa cuối: 28/9/11
  19. theanh88

theanh88 Member

để tui dịch cho nè .
    hihi ngốc nè bé con!!! ngốc đọc hết ùi.........hok biết nói gì hết,chỉ cầu mong sao từ giờ trở về sau thần may nắm sẽ luôn bên bé con ,nếu được ngốc cũng xin chia bớt may mắn hoặc nhường hết may mắn của ngốc cho bé con !!!từ nay đừng mặc cảm tự ty nữa nhé vì đã có ngốc ở đây rùi bé con ah.......chúc bé luôn vui vẻ ha!!!

20. bac_7012

bac_7012 New Member

ai là bé con ra nhận hàng đi.,.se7en