Đối tác - Liên kết

Tour 3 đảo Nha Trang | VỊNH SAN HÔ - LÀNG CHÀI - BÃI TRANH

Thảo luận trong '4.1 Công ty lữ hành, tour du lịch.' bắt đầu bởi Duy Ho, 26/9/22.

1. Duy Ho

Duy Ho New Member

TOUR 3 ĐẢO NHA TRANG | TOUR CHÍNH HÃNG
    Tour 3 đảo Nha Trang bằng cano là tour du lịch 3 điểm đảo đẹp nhất vịnh gồm Vịnh San Hô, Làng Chài, Bãi Tranh Nha Trang.

Đây là tour đi 3 đảo Nha Trang được nhiều khách du lịch quan tâm và luôn nhận được sự yêu thích nhiều nhất của khách du lịch hiện nay.

Trọn gói chỉ 450.000VNĐ – vi vu cả vịnh Nha Trang.
    Xem thêm: Tour đảo Nha Trang 1 ngày

Bảng giá tour 3 đảo Nha Trang
    Người lớn: 450.000VNĐ
    Trẻ em: 315.000VNĐ

Chính sách giá dành cho Trẻ em
    • Trẻ em dưới 1m miễn phí
    • Trẻ em được tính từ 1m đến 1m30
    • Trẻ em trên 1m30 tính người lớn
    ĐẶT TOUR TẠI ĐÂY

Lịch trình Tour 3 đảo Nha Trang
    08:00 – 08:40: Hướng dẫn viên và xe công ty sẽ đón khách tại điểm hẹn, khách sạn.
    Hướng Dẫn Viên DL công ty sẽ điện thoại cho quý trước và hẹn giờ đón tùy thuộc vào vị trí khách sạn quý khách đang lưu trú.
    • Quý khách sắp xếp thời gian ăn sáng trước khi đi tour du lịch 3 đảo Nha Trang
    • Mang theo túi chống nước điện thoại để có thể có những tấm hình lung linh dưới biển
    • Và đừng quên mang theo đồ bơi để tắm biển nhé!
    09h00 – 11h00: Khởi hành đến Vịnh San Hô hoặc đảo Hòn Mun
    HDV dẫn đoàn lên cano, khởi hành đi qua khu du lịch Vịnh San Hô hoặc đảo Hòn Mun, bắt đầu hành trình khám phá tour 3 đảo Nha Trang 1 ngày đầy thú vị. Tại đây quý khách có thể bơi Snokerling thoả thích, tắm biển, tắm nắng. Trải nghiệm thể thao biển (phí tự túc).

11h00- 12h30: Dùng bữa trưa tại nhà hàng Làng Chài Nha Trang
    Tiếp tục hành trình đến với Nhà hàng Làng Chài, tham quan những nhà bè nuôi nhiều loại hải sản khác nhau như cá, ốc, tôm hùm…lớn nhất Vịnh Nha Trang.

Du khách có thể lựa chọn thêm hải sản và để nhà hàng chế biến. Sau đó du khách thưởng thức bữa cơm trưa tại đây với nhiều món ăn đậm chất hương vị biển.

12h30 – 15h00: Đến Bãi Tranh Nha Trang
    Tiếp nối hành trình, sau khi đã dùng bữa và nghỉ ngơi tại nhà hàng Làng chài, cano rẽ sóng chở đoàn đến Bãi Tranh.

Bãi Tranh cũng nằm trong top những hòn đảo thu hút – hấp dẫn tại Vịnh Nha Trang, tọa lạc trên đảo Hòn Miễu nổi tiếng đối diện với khu du lịch đảo Hòn Tằm. Nơi đây được trời phú địa hình núi non cây cối hài hòa tạo nên khung cảnh hữu tình, thơ mộng.

Không chỉ vậy, điểm độc đáo của Bãi Tranh chính là bãi biển hai thái cực: một bên là bãi cát trắng trải dài, một bên là bãi đá sỏi nhẵn nhụi.

Quý khách không nên bỏ qua những trò chơi giải trí khác như:

• Tại bãi biển được miễn phí: Ghế ngồi, bãi tắm
    • Tham gia trò chơi trên nước (có trả phí) như dù bay, moto nước…
    • Tắm nước ngọt (có phí)
    15h30: Kết thúc chương trình Tour 3 đảo Nha Trang
    Trở về đất liền, xe đưa quý khách về lại điểm đón

TRANG WEB: https://tourdaonhatrang.com
    HOTLINE: 0847256256