Đối tác - Liên kết

Tour nha trang 3n2Đ khÁch sẠn 3 sao: 1.245.000/khÁch

Thảo luận trong '4.5 Dịch vụ du lịch khác.' bắt đầu bởi du lich nha trang xanh, 7/11/12.

1. du lich nha trang xanh

du lich nha trang xanh Member

CÔNG TY TNHH DU LỊCH NHA TRANG XANH
    Đ/c: 96B1 Trần Phú – Nha Trang – Khánh Hòa
    Tel: 0583.70.78.79 – Fax: 0583.52.56.58
    Hotline: 0935.895254 – MS HẠNH
    Website: www.nhatrangxanh.vnwww.nhatranggreen.vn
    Email: nhatrangxanhtravel@gmail.com

KHÁM PHÁ NHA TRANG

Thời gian: 3 ngày 2 đêm

Phương tiện: ô tô​

NGÀY 1 : NHA TRANG - CÁC THẮNG CẢNH

- Buổi sáng,Quý khách đến bằng các phương tiện ( ga tàu, sân bay Cam Ranh, bến xe ) đến Nha Trang, xe đưa quý khách dùng điểm tâm sáng tại nhà hàng. Sau đó xe đưa quý khách tham quan Khu du lịch Bãi Dài. Quý khách nhận ghế lều có thể nghỉ ngơi tại bãi biển hoặc tham gia các trò chơi trên biển, tự túc dùng hải sản tươi sống ngay tại bãi biển.
    - Buổi trưa, Đoàn vào lại Nha Trang theo con đường mới ven biển Sông Lô – Hòn Rớ, qua đèo Cù Hin ngắm cảnh biển chiều trên vịnh Nha Trang. Đến Nha Trang .Quý khách dùng cơm trưa tại nhà hàng. Sau đó về khách sạn nhận phòng nghỉ ngơi.
    - Buổi chiều: chương trình tự túc. Quý khách có thể tham khảo:

CHƯƠNG TRÌNH : Đến với khu du lịch 5 sao Vinpearl land (Hòn Ngọc Việt):

Chơi các trò chơi cảm giác mạnh : tàu lượn siêu tốc, cưỡi bò tót, đu quay cảm giác mạnh, xe đạp bay, xem phim 4D...

Xem nhạc nước.
    Tắm biển và tắm hồ bơi lớn nhất Đông Nam Á.
    Về đất liền bằng hệ thống cáp treo vượt biển dài hơn 3 km

Đoàn dùng cơm chiều với các món tự chọn tại Nhà Hàng Fast Food ngay trên đảo Vinperland (chi phí tự túc)

Ngoài ra tại Vinpearl land còn có Khu thủy cung là một đại dương thu nhỏ với hàng trăm loài sinh vật biển quý hiếm và 90m đường ngầm dưới nước.

Và bạn sẽ được thưởng thức chương trình nhạc nước ấn tượng ngoài trời với sức chứa hơn 5.000 chỗ ngồi …

- Buổi tối, Xe đón khách tại cảng cáp treo Vinperland, Quý khách có thể tự do khám phá chợ đêm Nha Trang, công viên Phù Đổng, cà phê Bốn Mùa, khu hải sản Tháp Bà… Nghỉ đêm tại Nha Trang.

NGÀY 2: THIÊN ĐƯỜNG BIỂN ĐẢO

Sáng, đoàn dùng buffet sáng tại khách sạn. Xe đưa đoàn xuống CẢNG CẦU ĐÁ lên tàu gỗ ngoạn cảnh Vịnh Nha Trang ngắm.Đến Hòn Mun tắm biển tự do, lặn khám phá rạn san hô hay tàu đáy kính ( phí tự túc ), đoàn dùng cơm trưa tại nhà hàng Con Sẽ Tre trên đảo. Đối diện và cách bờ biển Nha Trang 3km, với 15 phút đi bằng thuyền bạn sẽ có mặt tại “Con Sẻ Tre". Từ một hòn đảo đá, “Con Sẻ Tre" được xây dựng thành một khu du lịch thơ mộng nhất hiện nay tại Nha Trang. Du khách sẽ tìm thấy tại “Con Sẻ Tre" những cảnh vật làng quê xưa cũ, thanh bình.Sau khi dùng cơm xong quý khách nghỉ ngơi và tắm biển nơi này.

14h30: Đoàn đưa quý khách lên tàu về đất liền.

Chiều: tự do dạo quanh thành phố

18h00: HDV đưa đoàn dùng đặc sản Nem nướng Nha Trang tại nhà hàng. Quý khách tự do tham quan thành phố về đêm.

NGÀY 3: TẠM BIỆT THÀNH PHỐ NHA TRANG

Buổi sáng, Quý khách dùng điểm tâm sáng buffet tại khách sạn. Sau đó đoàn khởi hành tham quan khu du lịch suối khoáng nóng Tháp Bà với các công dụng và lợi ích thiết yếu cho cuộc sống như : phục hồi sức khoẻ khá tốt, tuần hoàn lưu thông máu với biện pháp “ôn tuyền thuỷ liệu pháp”, giúp làn da bạn trở nên săn chắc và mịn màng.

- Buổi trưa, Quý khách làm thủ tục trả phòng, dùng cơm trưa tại nhà hàng. Sau đó đoàn khởi hành tham quan Chùa Long Sơn với nét kiến trúc độc đáo và cổ kính, tiếp tục lộ trình xe đưa quý khách đến chợ Đầm để mua đặc sản của vùng biển Nha Trang như hải sản khô, nem Ninh Hoà, chả cá Nha Trang.......

- Buổi chiều, quý khách dùng cơm tại nhà hàng, sau đó khởi hành ra ga, sân bay Cam Ranh hoặc bến xe Nha Trang về lại điểm xuất phát ban đầu.

GÍA TOUR: 1.245.000/ khách

( khởi hành thứ 6 hàng tuần )

ĐỂ TÌM HIỂU CHI TIẾT VỀ CHƯƠNG TRÌNH CÙNG HÌNH ẢNH CỤ THỂ XIN VÀO LINK:​

* Giá tour bao gồm:

Xe đời mới, máy lạnh, đầy đủ tiện nghi tham quan và đưa đón TP Nha Trang
    Ăn uống : Các bữa ăn theo chương trình (05 bữa chính thực đơn 70.000 vnđ và 03 bữa sáng trong đó có 2 bữa sáng buffet)
    Khách sạn : Tiêu chuẩn 3 sao như The light 2, victoria hoặc khách sạn tương tư….. (02 - 04 khách/ phòng)
    Hướng dẫn viên thuyết minh phục vụ suốt tuyến, sinh hoạt trò chơi trên xe
    Vé tham quan các điểm du lịch trong chương trình
    Ghế dù tại Bãi Dài, Hòn Mun.
    Bảo hiểm du lịch trọn tour, theo tiêu chuẩn bảo hiểm Việt Nam 10.000.000 vnđ /trường hợp

* Giá tour không bao gồm:

Chi phí cá nhân khác ngoài chương trình ,phí vận chuyển khứ hồi đến Nha Trang
    Vé vào cổng Vinpearland
    Phí tắm bùn khoáng tại khu du lịch bùn khoáng nóng Tháp Bà

* Giá vé dành cho trẻ em:

Trẻ em từ 11 tuổi mua 01 vé như người lớn
    Trẻ em từ 05 -11 tuổi mua 70% giá vé
    Trẻ em từ 04 tuổi trở xuống không tính vé, gia đình tự lo cho bé, nhưng 02 người lớn được kèm 01 trẻ em. Nếu trẻ em đi kèm nhiều hơn thì từ trẻ em thứ 02 trở lên mua 70% giá vé người lớn (Tiêu chuẩn 70% giá vé: được 1 suất ăn và ngủ ghép chung phòng với gia đình)

DU LỊCH NHA TRANG XANH – KẾT NỐI NHỮNG HÀNH TRÌNH!!​

:tambien::tambien::tambien::tambien::tambien::tambien::tambien::tambien:​