Đối tác - Liên kết

-• ♥ Trang nhật kí ♥ •-

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi Ryna_heo, 14/10/11.

1. Ryna_heo

Ryna_heo New Member

[​IMG][​IMG]

:tangrose::tangrose::tangrose::tangrose:Trang Nhật Kí:tangrose::tangrose::tangrose::tangrose:

:662: :662: :662: Mỗi ngày trôi qua với rất nhiều cảm xúc :662: :662: :662:

------------------------------- Lúc vui:tangrose:----------------------------

----------------------- Lúc Buồn:tangrose: ------------------------------------------------

------------------------------------------------------ Hạnh Phúc:tangrose: -----------------------------

Bạn có muốn ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ giàu cảm xúc đó ko:ntclub (12)::ntclub (12):
    :ntclub (12):

Mình xin được tạo topic này như là 1 cuốn nhật kí chung của các member NTC , để khi các bạn vui - buồn ko biết kể cùng ai thì hãy gửi lòng vào trang nhật kí này, chắc chắn các bạn sẽ luôn được lắng nghe và chia sẻ

:ntclub (12):
    Mình cũng xin gửi tới các bạn 1 thông điệp:ntclub (13)::ntclub (12):

Hãy mở rộng lòng mình và chia sẻ với nhau bạn sẽ thấy cuộc sống ý nghĩa hơn rất nhiều đấy:ntclub (12):

p/s nho nhỏ : đây là topic nhật ký vì thế e mong mọi người ko nên 888 :( tránh MOD dòm ngó nhắc nhở ... thông cảm cho e nhé mọi người !! e tks nhiều ạ
    nếu có vào xem mà có cảm hứng thì ủng hộ dùm e nhé ..hihi ...@@

Chỉnh sửa cuối: 20/10/11
  2. Ryna_heo

Ryna_heo New Member

10h23 ..trống trải ..........thấy thiếu 1 thứ gì đó ..lập ra topic này ..viết lên đây cho nhẹ lòng !!! ..1 ngày mệt mỏi trôi qua ...với bao nhiêu chuyện
    nhớ ... nhớ 1 ai đó ..cảm giác thật lạ lạ ..
    úp cho buổi tối vắng vẻ ...thăng 1 giấc ...!!^^

3. mr.ti

mr.ti New Member

a bây giờ cũng đầy tâm trạng nhưng bik nói cùng ai ....vì cs của a đã lâu rồi ko còn ai là bạn :)

4. khangsocola

khangsocola Active Member

thứ sáu 14 tháng 10, 1 ngày như bao ngày ko có gì đặc biệt xảy ra,ko có gì vui mà cũng chẳng có gì để buồn nhạt nhẽo vô vị,19g quyết định đi chơi ko nằm nhà nữa nhưng đi chơi với ai đây trai hay gái ...gái ah thôi chán rủ mấy thằng âm binh chiến hữu đi quậy phá cho vui,qua cafe ngồi chà hết buồn hẳn mấy em chân dài tha hồ ngắm,nói chuyện cũng dễ thương cũng vui,tưởng dừng lại ở cafe ko thôi alo 1 chiến hữu gọi đi ăn khuya với mấy em sinh viên bên DHTS đi ko cha vụ này vui nè tiếp tục tăng 2 đúng 12g đêm có mặt ở nhà rồi hết 1 đêm đó là cách mà tôi tìm vui trong những lúc tâm trạng lạc lõng ko biết mình muốn gì đó các bạn..........vậy còn các bạn thì sao......chờ nge tâm sự của các bạn đây :teeth:

5. bac_7012

bac_7012 New Member

ngày 15_.,.
    bước chân vào joj kjh doanh gần 4 năm.,.chỉ 2 ngày.,.mà mình đả đàm fan hok thành công 2 fi dụ làm ăn.,.12h trua wa mà tới 17h30 mới tới nhà.,.đả hok có lời j mà trên đường ze xe lại hok nổ máy.,.trời thi mưa.,.2 bên đường thi hok có ai.,.ôi cái đường mới khánh vĩnh .,.nản kèo.,.lúc đó sao mình muốn khóc wa.,.nhưng sao mình lại nghỉ tới mẹ.,.bổng dưng hok cảm thấy j nửa.,.dắt bộ được 2km.,.xe lại nổ máy.,.chạy ze nhà như chuột .,.ze tới nhà mẹ nói.,.thôi tắm vào ăn cơm kon trai.,.chỉ bjk cười.,.mẹ lun là ng kon hok bao h wen.,.kon thương mẹ lắm.,.se7en

6. Ryna_heo

Ryna_heo New Member

úp cho ngày mới đầy nắng
    dạo này thời tiết thất thường ..khiến mik khó chịu ..cảm thấy hơi mệt mỏi
    ngày hôm nay k có gì mới lạ ..cũng như bao ngày #
    nhớ .....nhớ lắm 1 kỷ niệm đã là qá khứ ...

7. khangsocola

thôi em ơi hãy thôi nhớ về quá khứ đi,tìm về tương lai tìm 1 bờ vai vững chắc tìm những gì thuộc về em rồi cuộc đời sẽ ko còn nỗi trống vắng sau màn đêm sẽ ko là nỗi hiu quạnh dẫu biết rằng trong cuộc đời có mấy ai được yêu thương trọn vẹn ,dù cho cuộc đời có ra sao đi nữa mình cũng phải vững niềm tin và niềm tin luôn ngự trị trong ta,vì 1 ngày mai tươi sáng hơn tôi luôn vững niềm tin..........:dance:

8. khuedeptrai

khuedeptrai Member

tình ngỡ đã quên đi...nhưng tình vẫn còn đầy.người ngỡ đã xa xăm...bỗng về quá thênh thang

9. HoacKienDao1988

HoacKienDao1988 New Member

Cuộc sống có rất nhiều lựa chọn, xin hãy chọn niềm vui bạn nhé.....chỉ có niềm vui mới giúp quên đi được những chuyện...ko vui,hihi,(câu này hơi wề vốn), chỉ có sự lạc quan, yêu đời mới giúp ta vượt qua được những bất hạnh, đau thương trong cuộc sống, mình sẽ bỏ lá phiếu đầu tiên cho lựa chọn : Niềm vui...!!!

10. Ryna_heo

Ryna_heo New Member

hôm nay ..1 ngày thật nghẹt thở
    ngoài hà Nội a trai ốm
    ở Thanh Hóa bà ngoại cũng Ốm
    trong này thì mẹ ốm
    mình cũng ốm
    =)) cả nhà ốm ... mik thấy k dc thoải mái .. thấy buồn .. mọi ng` ai cũng mệt
    đi học về ... cố gắng nấu cơm ..dọn dẹp nhà ...chăm lo cho mẹ ..
    dù rất mệt ..nhưng fal cố gắng .
    nấu nc'' pha sữa cho mẹ .. đụng fal nồi nc;; nóng ..Bỏng cả tay ..đau rát :( tủi thật
    cười cho 1 ngày mệt mỏi đã qua
    :he::he:

11. annathao

annathao New Member

8:44pm in my room...where are u now???i really want to see u,i need u...plz answer me,when will i meet u???a half of my life

12. HoacKienDao1988

HoacKienDao1988 New Member

yêu một người thật lòng...tại sao lại khó wá đi..chẳng thể hiểu được em, em đang nghĩ gì...yêu một người thật lòng...tại sao lại khó wa đi...chẳng lẽ ở bên anh...không là niềm hạnh phúc trong em..................

13. khuedeptrai

khuedeptrai Member

vì một người đi mãi,chắc ko quay trở lại............đau đầu quá đi,bác ơi giờ này bác ở đâu.sao để con khốn khổ vậy chứa...........em iu bác hồ....:dance::dance:

14. Ryna_heo

Ryna_heo New Member

1 người giống e ... vì 1 người đi mãi ..chắc k quay trở về ...chỷ còn lại đây mik e ...mà bác đi đâu mãi
    bác ới ới ..bác đi xa qá ..............bác quay trở về bên e .....
    e mún mặt bác in số 500.000.000:662::662:

hôm nay e thấy vui vui:surrender:

15. khangsocola

sặc máu với 2 người này.....khi tôi sinh ra tôi đã mang ngay kiếp con nhà nghèo qua bao nhiêu năm đi ăn xin đến nay còn nghèo,bác ơi giờ này bác ở nơi đâu , ôi bôlime nhớ bác...............kkkkkkkkkkkk :teeth:

16. nguoivuivevn

nguoivuivevn New Member

ngày 15.................
    ko co gì nhiều .................... viêm màng túi ..................:dance:

17. Lệ Ngân

Lệ Ngân New Member

Sống là phải cho đi..
    Ta đã cho, cho thật nhiều.. Cho đến không còn cho được
    Và cuối cùng, nhận được 3 chữ: Những niềm đau!

Dù sao đi nữa :
    "Em, chỉ mình em mới tạo cho anh cảm giác đang sống… Những người đàn ông khác bảo đã gặp được thiên thần nhưng anh đã thấy em và thế là đủ"

Ngày mai rồi sẽ tốt đẹp hơn!

18. mr.ti

mr.ti New Member

Đến giờ phút này 0h42 ngày 17/10/2011 Tí hoàn toàn trắng tay ....mọi thứ trở về lại con số ko ....thật sự chán nản: (

19. khangsocola

thôi ta làm lại từ đầu,đời mà đâu chuyện gì xuôn sẻ như ta muốn đâu,sống vui thì ít mà lo toan với buồn rầu thì nhìu,cố gượng cười sống qua ngày chứ biết sao........:teeth:

20. than_chet

than_chet New Member

hôm nay là 1 ngày buồn nhất của ta,vì cho tới giờ phút này ta vẫn chưa kiếm được em chân dài nào để thực hiện nụ hôn thần chết......ryna em có đồng ý để ta thực hiên nụ hôn thần chết ko....nếu đồng ý em sẽ là nữ hoàng của bóng đêm và là bá tước ma cà rồng............:teeth: