Đối tác - Liên kết

Trung tâm Tư vấn tình yêu NTC

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi maimaiyeuem, 30/5/08.

1. haoth2

haoth2 New Member

I'm here :trampoline:

2. beiu

beiu New Member

Thật sự là anh đã yêu em từ khi chúng mình gặp nhau, nhưng đổi lại đó thì em chỉ coi anh như một người anh trai mà thôi, nhiều lần anh cũng đã nói rằng anh rất cần em nhưng em vẫn vậy, anh buồn và hụt hẫng nhiều lắm anh biết dù anh có như thế nào đi chăng nữa thì anh vẫn không thể nào có được vị trí trong trái tim em vì anh chỉ là người đến sau mà thôi, anh biết rằng trái tim em đã có chủ mà người đó đang ở trong sài gòn, lúc đầu anh cũng không tin mọi như vậy đâu em nhưng sự thật lại không như anh nghĩ, tối hôm qua anh hỏi em thì em lại nói với anh là đã chia tay và cắt đứt quan hệ với người đó nhưng anh biết em vẫn chưa hề chia tay. Mỗi tối em nghe điện thoại với ai đó đến nữa tiếng hoặc một tiếng,và phải đi chỗ khác nghe khi đang ngồi với anh, bạn bè thì không phải rồi đúng không? vì bạn bè của em anh biết rõ hơn ai hết. Nhiều lúc anh bỏ qua vì e chỉ xem anh như 1 người anh trai, nhiều lúc anh nói rằng chỉ cần được thấy em cười vui là anh thấy hạnh phúc và vui rồi nhưng thật sự là anh không làm được khi nhìn thấyem cười với ai là anh buồn lắm,em nào hiểu được cho anh. Tối hôm qua em đi làm với bộ đồ thật ngắn, anh tức lắm vì thật sự là anh không muốn người khác nhìn em anh cũng đã kêu em thay đồ nhân viên nhưng em vẫn không nghe, anh buồn lắm. Thôi thì em hãy sống hạnh phúc bên người em đã chọn còn anh vẫn yêu em và luôn chờ em quay về với anh vì anh biết níu kéo tình cảm sẽ không hạnh phúc,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, mong anh cho em 1 lời khuyên em cảm ơn
    Bạn có biết ko, tình yêu chỉ đến 1 lần và ra đi mãi mãi. Hãy luôn luôn cười khi bạn gặp cô ấy, vì tình yêu ko thể chiếm đoạt mà chỉ có thể đến 1 cách tự nhiên mà thôi. Có lẽ cô ấy chưa phải là một nửa mà bạn đang tìm, đừng buồn hãy sống thật tốt rồi một ngày 1 nửa của bạn sẽ xuất hiện. Chúc bạn hạnh phúc

3. bocauxemthu

bocauxemthu Member

Tôi mở chuyên đề tư vấn tình duyên và xem vận mệnh của các bạn theo năm tháng ngày (+ giờ) sinh ! Rất mong các bạn ủng hộ, xin các bạn cung cấp thông tin trên diễn dàn , tôi sẽ gởi bài qua email nếu có yêu cầu !

4. huyentrangngo

huyentrangngo New Member

Chỉ có 5% thui sao , lang thang chút mà biết được điều phải tránh rùi . Thanks nhé !

5. pehe0_91

pehe0_91 New Member

e cũng có 1 câu mún hỏi : e wen ox cũ của bn thân e , e và ng ta wen cũng đã đc nữa năm mới ct hôm mùng 10 ).trong time wen nhau , lúc thì e cảm thấy ng ta có t/c vs e , lúc thì e lại k cảm nhận đc điều đó...khi ct e nhận dc 1 sms là a đã cố gắng nhưng k thể iu e đc => vậy là ct...nói là k thể nào iu e đc nhưng ng ta lúc nào cũng lo cho e , như e mún làm việc j thì ng ta cũng tư vấn cho e , khuyên e đy học lại đẻ có 1 chỗ làm tốt , 1 tương lai tốt => như thế này thì k fai là love ah...vậy là e đang nhầm tưởng là ng ta iu e ư hay là ng ta đang cố che giấu dy t/c thật của mh...mà nếu đúng như vậy thì tại sao lại phải giấu đy...trong tất cả mọi chuyện e đều nhường nhịn ng ta , dù cho ng ta có sai đy chăng nữa thì ng làm hòa và ng xl vẫn là e....vậy tại sao lại đối xử vs e như vậy....e k hiểu........hay ng ta wen e chỉ để trả thù ( vì e là ng gián tiếp gây ra cuộc ct giữa bn thân e và ng ta ( bn thân e nhờ e thử a ta koy thử a ta có iu nó thật lòng k bằng cách kiu e nt rủ a ta đy chơi koy thử a ta có đy k để bjk a ta có 2 mặt hay k=> a ta đy => a ta và bn thân e ct) sau time , a ta nt cho e và tụi e làm wen nhau )..........giải thik dùm e vs

6. E71XXX

E71XXX Moderator

Đọc hơn 1 nữa bài của em :zzz: thì người ta chắc lại phải ra hiệu kính thuốc xin tư vấn quá.Viết cho dễ đọc tí đi em :smackbottom222:

7. 0912345678

0912345678 New Member

iuiuiuiuiu mệt quá đi ng rong cuộc còn k hiểu thì sao ng ngoài cuộc có thể giải thích đây chứ:argue::argue:

8. Dona

Dona Active Member

:dance: :dance: :dance: :argue:

9. trangnguyen227

trangnguyen227 New Member

:soccer::soccer::soccer:

10. trangnguyen227

:ainhauko::ainhauko:

11. trangnguyen227

ch mình hỏi chút. " m y" có nghĩa là gì? hổng phải má iu, hay mẹ iu đâu nha. ( người con trai gọi người con gái nvay đó)

12. trangnguyen227

nghỉ hoài ko ra
    :thinkka5::thinkka5:

13. crphan

crphan New Member

my hả :thinkka5:
    nó có nghĩa là ngoài bạn ra, hắn ta còn quen 1 cô gái tên my hoặc mỹ :cheer: ... khi hắn ta nhìn bạn và gọi tên người kia cho đỡ nhớ, cũng ko sợ bạn biết ..
    với lại đó chỉ là suy nghĩ của mình, cũng có thể là tên viết tắt của vợ hay con rơi gì đó của hắn :cheer:

14. Pamkin

Pamkin New Member

mình thử đưa ra ý tưởng của mình nha: m y : my honey, thế thôi! nick được cho bởi người yêu thì có ý nghĩa khác nhau. have fun:love-sign:

15. trangnguyen227

crphan bạn có tin là mình xử đẹp bạn ko?
    chém gió crphan

16. Dr.Bananas

Dr.Bananas New Member

Hjhj, m y có nghĩa là em yêu (Việt Anh lẫn lộn), nhưng vẫn có thể đoán ra được.:beer_smile:

17. TraanfPhiVux

TraanfPhiVux Member

Một người đàn ông nhỏ nhen hẹp hòi, một hành động bỉ ổi không thể thứ tha!

18. thaolocdung

thaolocdung New Member

em và bạn trai quen nhau được hơn 3 năm. bạn em luôn nhường em,chịu đựng em vì em hay giận dỗi, anh ấy luôn nói em là hay kiếm chuyện.anh ấy là người ít nói,lạnh lùng.đôi khi anh ấy cũng giận em, làm em buồn lắm.
    mỗi khi cãi nhau,em thường nhắn tin, nhưng khi anh ấy không tra lời tin nhắn thi em lại nhá máy để anh ấy trả lời.em nhá rất nhiều lần.mà không thấy anh ấy trả lời.rồi anh ấy trả lời tin nhắn bằng lời tức giận
    dạo này bận quá nên chúng em ít có thời gian gặp nhau.ma vừa rồi gặp nhau, em lại kiếm chuyện làm anh ấy tức giận.và cũng như lần trước, em nhắn tin và nhá máy cho anh ấy.
    lần này anh ấy tức giận là đòi chia tay. anh ấy nói sức chịu đựng của con người co giới hạn, và sức chịu đựng của anh ấy cg vậy.anh ấy không chịu đựng nỗi nữa.
    em đã nhắn tin rất nhiều để hỏi rõ lí do.anh ấy chỉ nói là không muốn chịu đựng nữa. em nói đã biết lỗi và xin anh ấy cơ hội để sửa, nhưng anh ấy không cho em dù là 1 cơ hội.
    anh ấy nói chấm dứt để không làm nhau đau khổ nữa,nói anh ấy mệt mỏi, chịu đựng đủ rồi. anh ấy nói h chỉ nên làm bạn.không nên quen nhau.như vậy sẽ tốt hơn,còn không thì thôi
    mấy hôm nay em nhắn tin cho anh ấy để hỏi thăm như một người bạn.và khi em nhắc tới chuyện kia thì anh ấy nói không muốn nhắc tới chuyện đó.
    em muốn gặp anh ấy ,anh ấy cũng từ chối.nói là sẽ không gặp nhau nữa.
    Đây là lần chia tay đầu tiên nên em không biết phải làm gì nữa?đây cũng là lần đầu tiên anh ấy nói chia tay với em.bây giờ em phải làm gì đây?em không biết mình phải làm gì nữa. em thật sự rất đau lòng,đau lắm
    xin mọi người cho em lời khuyên

Chỉnh sửa cuối: 17/3/11
  19. hunter_19886

hunter_19886 Member

:rock-on::rock-on::rock-on:

Chỉnh sửa cuối: 19/3/11
  20. nhinguyen

nhinguyen New Member

trung tam tu van tinh cam

em cũng có vấn đề cần các bác giúp.vốn là em thầm thương trộm nhớ 1 người.e đã quyết định thổ lộ với ng ta.nhưng làm sao bít được ng ta có ý với m ko?mật bí là ng ta vẫn nt hỏi han