Đối tác - Liên kết

Trung tâm Tư vấn tình yêu NTC

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi maimaiyeuem, 30/5/08.

1. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Sachi à...Trò đùa vô tình làm đánh mất tình yêu thì nhiều lắm em ạ...muôn màu muôn vẽ khó có thể nói hết lắm...Anh đã và từng gặp như thế rồi và rất dễ thông cảm cho người đồng cảnh ngộ...

Đôi khi chỉ cần người đang ông hay người phụ nữ thích đùa với tình yêu chỉ cần nói một vài lời thiếu nghiêm túc thì tình yêu cũng đã dễ dàng đánh mất trong tin của một người rồi. Em nên nhớ rằng hi vọng và niềm tin càng cao thì càng dễ bị thất vọng và suy sụp niềm tin trầm trọng đó em..

2. EM CŨNG ĐÂU CÓ HY VỌNG GÌ NHIỀU TRONG KÁI TÌNH YÊU "THIÊN THU VẠN CỔ" CỦA EM BAO NĂM QUA VÌ NÓ ĐÃ CÓ SỰ SẮP ĐẶT :).......
    TRÒ ĐÙA CỦA ANH LÀM EM TỔN THƯƠNG VÀ EM CHO ĐÓ LÀ KHÔNG THỂ CHẤ NHẬN ĐC, EM SẼ KHÔNG BỎ QUA CHO ANH ẤY LẦN NÀY ĐÂU. TÌNH YÊU CHẤM HẾT CHỈ VÌ 1 TRÒ ĐÙA.....HIC....

3. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Theo các bạn tiền bạc có làm nên tình yêu hem vậy,các bạn giúp mình với,thank nhìu nhìu nhoa.

4. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Trời ạ...nhà tư vấn mà cũng đi kêu tư vấn sao..hi....tiền bạc trong thời đại hiện nay có thể làm nên được tình yêu đó...ko có nó khó mà có được người mình yêu lắm....hiz...đời nó vậy mới bùn.

5. AbcToan

AbcToan New Member

Trong tình yêu thường gắn liền với nhiều thứ.Như ...
    Tài (sự nghiệp) :1 người nam hay nữ đều dựa vào đó mà có thể hướng tới tương lai
    Tiền :là 1 thước đo lời nói đó có giá trị kô v.vv..
    Tình :kết hợp nhiều mặt như lòng chung thủy mức độ tình cảm mà 2 người dành cho nhau.Tình cảm
    Nhưng mọi thứ có thể vượt qua 3 T Đó là TÌNH YÊU
    Tình yêu sẽ làm xóa nhòa mọi sắc tộc mặc cảm bản thân đị vị tất cả mọi thứ
    khi bạn có tình yêu .Mọi thứ sẽ trở nên dễ dàng cho dù nó có khó cỡ nào

6. thao nhi

thao nhi Member

anh nghe bài hát tình và tiền của jimmy nguyễn chưa,,nghe đi
    để em trích 1 đoạn nhá:
    tình iu bây jờ, fải mua = tiền, ko ai hiến dâng cho ai
    tình iu bây jờ, sao quá hửng hờ, ko iu chớ thờ ơ
    anh sẽ ko nhìn em, và em sẽ ko nhìn anh
    bằng con tim chân thành...nếu ko có tiền

7. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Sr đã spam nha,do công ty làm ăn ế ẩm wa' nên đặt câu hỏi cho bà kon vào trả lời thui ma .

8. opqr904

opqr904 New Member

16

Whether the vulnerability has already been exploited or not is irrelevant. This is a huge problem! Major history book stuff. The hole (the complete lack of transparency, oversight, iphone accountability and proof of correct results that is happening with voting machines) must be patched.

9. Z0+ BiNhaChay

Z0+ BiNhaChay New Member

anh ơi em có câu hỏi muốn hỏi anh
    em có bạn trai ngoài HN rồi.nhưng mấy hôm giận nhau em cứ là có thể chia tay rùi nên đã nhận lời làm BX của binhachay.anh ý đã xin lỗi và làm hòa với em.nhueng trong lòng em h đây đều yêu cả 2 mất rồi.em phải làm gì đây.em hok muốn ai vì em mà khổ cả mà cũng chẳng muốn xa rời ai hết.em khó xử wa' anh ơi

10. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Theo anh em nên tha thứ cho người bạn trai ở ha` nội i,tình cảm của em với binhachay chỉ là tinh cảm nhất thời thui,anh hỉu được cảm giác của em,lúc nóng giân nên mới vậy thui mà.Em cứ suy nghĩ cho kĩ tại vì em vơi binhachay còn 1 trở ngại nưa đó là khoảng cach ko gian mà theo anh thì điều này cũng rất wan trọng (nhatrang -> hà nội rất xa).Chúc em hạnh phúc.

11. Z0+ BiNhaChay

Z0+ BiNhaChay New Member

anh kia sao nói nặng zay.thảm nào bi giận em thế.em và nga kja đâu còn đâu.nói vậy xem bi phản ứng sao thui.anh nói zay bi giận em là phải.hok chịu đâu.làm lành với bi hổng dc.....

12. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Hóa ra em đỏ thừa cho anh à,nêu em iu vabi iu nhau thât sự thi hãy chưng minh cho anh thấy đi.

13. nhok_iu

nhok_iu New Member

Sr vì đã xóa bài,đây ko phải là mục tìm người thân.

Chỉnh sửa lần cuối bởi quản trị viên: 28/7/08
  14. LEHUYHOANG

LEHUYHOANG Member

Em có một câu hỏi nhờ anh tư vấn .em đang yêu một cô bạn ,khi wen nhau 2 tháng rùi mới biết người ta lớn hơn mình 2 tuổi,mà em lỡ nói dối tuổi của em rồi ,sợ cô bạn em phát hiện wá ,giờ phải làm sao đây anh ?giúp em với,bạn em mà biết là ko bỏ wa đâu

15. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Ko sao đâu bạn,iu nhau có thể tha thứ cho nhau mà,dăng này em đâu làm gì wa' đáng đâu,nếu như em đi lăng nhăng, mới sợ chớ chiên này ko sao đâu.

16. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

kết thúc
    xin close.
    !!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối: 21/4/11
  17. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

em thật sự hối hận khi quyết định quay lại với him, quay lại em đã rất zui vì những cảm giác xưa kia trở về.....em đã rất hạnhp phúc nhưng hạnhg phúc đóa tồn tại ko lâu anh ơi..........

18. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Em đừng cưỡng lại lòng mình em à,theo anh nếu em iu him và him cũng còn tình cảm vơi em thi nên way lại.Còn tình yêu của em tồn tại lâu hay ko thì do em và him kia chớ nhưng anh nghĩ sẽ tòn tại lâu vì sau bao sóng gió tình yêu sẽ bền vững hơn.CHÚC EM HẠNH PHÚC NHA.

19. maimaiyeuem

maimaiyeuem New Member

Đừng cưỡng lại lòng mình em à,nêu như him ấy còn iu em và em cũng vậy thi viêc gì phải khổ như vậy hả em,em nên way lại.Còn tình yêu của em có tồn tại hay ko thì ông trời cung trả lời là po' tay huống chi anh,tồn tại hay ko la do em va him ấy quyết định đó nhưng anh nghĩ sau bao sóng gió như vậy tinhiu của em sẽ càng bền vững hơn.CHÚC EM VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC.

20. kidna

kidna New Member

ặc, anh tư vấn pro ghê, khi đã có tình cảm rồi thì đâu thể nói dẹp là dẹp. Nhưng mà phải cẩn thận.
    Tình yêu trên mạng chỉ có 5% thì chưa chắc đâu ah. Quan trọng là trên mạng nhưng 2 người tôn trọng, chân thành và tin tưởng lẫn nhau. Ngoài đời cũng chắc j là nói thật, cũng tùy người thôi. Không phải trên mạng là nói dối cả đâu.