Đối tác - Liên kết

Khách sạn Tư vấn đặt phòng. Danh sách khách sạn Nha Trang và địa chỉ khách sạn Nha Trang,

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi PhuocLong007, 5/11/07.

1. AnDen

AnDen "Trùm Cuối!!!"

Chào bạn! mình dự định đóng cửa tới ngày 26/01 mới mở cửa 4rum lại! nhưng theo dõi vào ngày 23 số lượng truy cập vào diễn đàn rất lớn nên mình đã tranh thủ gấp rút hoàn thành truớc dự kiến để phục vụ anh em! mong bạn thông cảm về việc nâng cấp vừa rồi! tất cả vì sự phát triển lâu dài của 4rum. nếu bạn đã đăng ký phòng rồi thì cũng không sao!các thành viên sẽ tư vấn cho bạn địa điểm vui chơi giải trí tại Nha Trang, cũng như giao lưu gặp gỡ các thành viên tại TP này! chúc bạn vui vẻ! Thân

2. Mr.Impossible

Mr.Impossible Vi phạm nội quy

xui chưa, có gì đâu mà fải vội chứ, tuy là có đông nhưng chả hết rum được đâu, nhờ ai ko nhờ lại nhờ ngay tụi du lịch thì =.=" ... tui cũng đang trong cty du lịch nên tui bik mà ... khổ thân ... VĐ mà 390k thì bên khu Củ Chi chắc cao cơ 300, mà cũng có thue kém jì VĐ đâu ? gần biển, gần khu " ăn chơi " ... Tiếc cho bác này lần này ra NT mà ở sai chỗ rồi :D:D:D:D

3. Cẩm Khuê

Cẩm Khuê New Member

Đã cảm ơn ''Cụ Trùm xù''( Tại coi hình mọi người off, tóc admin xù dài quá).
    Có điều K vẫn vẫn thấy 4rum này có gì đấy mang âm sắc của vùng miền quá, nếu như sử dụng đúng ngôn ngữ ngữ pháp tiếng Việt thì người đọc, tham quan diễn đàn thấy thích thú, gẫn gũi hơn.
    Góp ý có gì kô phải mong tất cả thành viên lượng thứ.Xin mạn phép.

4. cyclo

cyclo New Member

Theo dõi diễn đàn đc 2 ngày rồi nhưng hôm nay đọc bài viết này mới thấy đc sự nhiệt tình của Admin ,Mod cũng như những mem ở Nha Trang.
    Để đáp lại sự nhiệt tình đó chắc cyclo cũng phải suy nghĩ rá cách jì đó để.... làm phiền các anh chi Admin, Mod ở diền đàn này quá hihihi.Thôi thì tết này em làm 1 chuyến ra Nha Trang pảty wành tráng với các anh chị hen hehehe

5. Mr.Impossible

Mr.Impossible Vi phạm nội quy

nếu pác thu xếp được thì cứ ra, anh em sẽ nhiệt tình chào đón ! Gì chứ nhậu nhẹt ăn chơi thì ... :09[1]: :cheers[1]::cheers[1]::cheers[1]::cheers[1]::cheers[1]::cheers[1]:

6. cyclo

cyclo New Member

Cyclo khoái pác Impossible rồii nha:boss:.Ra đó mình ....chích vài phát nha:cheers[1]:.Ko bít cyclo dùng từ địa phương "chích vài phát" có đúng nữa hihihi:5::106:

7. Moon_iu

Moon_iu New Member

Nhà nghỉ ở Nha trang đợt 30/4 - 1/5

Mọi người ơi, em mới gia nhập trang web này. Cuối tháng này vợ chồng em đi hưởng tuần trăng mật ở nha trang. Nhưng em chưa biết đặt phòng ở nhà nghỉ chỗ nào thì hợp lý. Vợ chồng em không có người nhà trong đó nên cũng hơi lo. Đặt các khách sạn thì đắt quá em thấy toàn 50$ trở lên thôi, hixhix... Có ai biết nhà nghỉ nào giá rẻ không ah! Chỉ cho em với. Thanks mọi người nhiều
    Ah` còn chuyện này nữa, em bị say ô tô mọi người ah! nên đợt này em đi máy bay từ nha trang về HCM, nhưng em mới biết san bay nha trang không dùng nữa mà giờ chuyển thành san bay Cam ranh. Nhưng sân bay lại cách thành phố tận 35 km. Em không biết là có chuyến xe buýt nào lên sân bay không mọi người nhỉ?
    Chỉ tại em say oto quá mà không đi oto được. chứ nếu đi ra bến xe thì đơn giản hơn. Đi xe taxi ra sân bay mà 35km thì chắc mất đến 300.000 mất (10.000/km mà) Mọi người có ai biết chỉ cho em phương tiện gì với. Em đi vé của pacificairlines nên không có xe đưa đón đâu ah! Mọi người ai có tin gì thì mách em với nhé!

8. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Vậy cuối tháng này là 30/4 - 1/5 đúng hem , nếu bạn ra đúng ngày đó thì phòng giá cao , mà chắc gì còn phòng ko nữa , nên bạn hãy đặt phòng trước .

Còn giá phòng thì tùy khách sạn và địa điểm , nếu 50$ thì quá cao đó bạn .
    Vì đi hưởng tuần trăng mật nên đi dạo , vui trơi , khách sạn hướng biển ngắm hoàn hôn và bình minh và gần nơi khu du lịch . Nên bạn hãy thuê 1 phòng trước ban công ( đặt chổ , theo mình giá cao nhất khoãng 300k ->400 là cao nhât , có thể dưới 300k ) .

Đúng là sân bay Nha Trang ko dùng được nữa . Bạn yên tâm đi , sân bay từ Cam Ranh đến Nha TRang bằng đi = taxi Mai Linh khoảng 170k/1 người - say xe thì chắc ko say xe đâu , vì xe chất lượng cao ,đi ven bờ biển mà , ngắm cảnh đẹp lắm ^^ .

Còn chổ đi chơi , hay ăn uống cứ pm hướng dẫn rẻ chất lượng , binh dân .!!! thân chào .

Yahoo : nhatrang.club@yahoo.com.vn hoặc : phuoclong007@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối: 19/4/08
  9. em_xinh

em_xinh New Member

Khách sạn Khánh Duy
    Địa chỉ : 28 E Hoàng Hoa Thám
    Đt : 058.527023
    khách sạn nì là của bác trai iem đoá. K/sạn có 13 phòng, 1 phòng hai giường đôi,tủ nhỏ treo quần áo, truyền hình cáp, tủ lạnh, máy lạnh, bồn tắm nóng lạnh, có thang máy, internet.

10. kawaii

kawaii New Member

Chào các bác, iem là thành viên mới của diễn đàn.
    Chả là hè này (khoảng giữa tháng 6) iem định đi Nha Trang cùng một nhóm bạn ( chừng 5,6 đứa gì đó - đi từ Hà Nội). Em xin hỏi các bác một số thông tin dư thế lày :
    Các danh lam thắng cảnh nổi tiếng nhất, thường được đến nhất ở Nha Trang là những nơi nào ? Và để đi hết đc mấy chỗ đấy thì tốn khoảng mấy ngày ? Iem định ở đó khoảng 3 ngày liệu có được ko?
    Các bác xem giới thiệu cho bọn iem nhà nghỉ nào bình dân nhất, giá rẻ nhất với !
    Với nhu cầu tối thiểu hóa chi phí như thế thì du hí 3,4 ngày ở Nha Trang tốn tầm bao nhiêu tiền nhẩy ? chắc bọn iem đến đó thưởng ngoạn cảnh đẹp + chụp ảnh là chính thôi, chơi bời ít vì kinh phí có hạn :(

Xin chân thành cảm ơn.

11. PhuocLong007

Cảm ơn bạn đả tham gia diễn đàn :
    Bạn ghé Nha Trang chơi vào mùa Hè thì tốt nhất là bạn đi các đảo , du ngoạn đảo & tắm biển ( các nơi khu vui chơi mình đã bot ở box , khu vui chơi , giải trí ròy , bạn vào phần đó tham khảo thêm nha !

Cong về Nhà nghĩ bình dân nhất thì dễ mà , vì các bạn đi chơi là chính , nhà nghĩ rẻ có gì liên lạc sau , mổi mùa mỗi thời giá bạn à , nhưng không tới 300k 1 ngày đâu !

12. NhoDeQuen

NhoDeQuen New Member

mọi ng ui. Giúp tui với. Chuyện là dzậy nè:
    Tui có ý định 18/5 sẽ cùng nhỏ bạn thân đi zô Nhe Treng chơi 2 ngày 2 đêm (ở ngày 19 và 20, sáng 21 lên xe) nhưng kinh fí lại quá hạn hẹp. chỉ tầm 1tr3 đến 1tr5 thôi hà (2 ng đó nghe). Tiền xe ra zô là hết 500k goài. còn ngót nghét là 800k (cho tầm cchừng đó đi). Bi chừ tui muốn thuê 1 fòng cho 2 đứa thì nên thuê ở đâu? càng rẻ càng tốt. SViên thi Tnghiệp xong là đi liền nên hok co xiền nhiều đâu... :(
    TO ĐỊA: Chuẩn bị sis zô. Nhớ đón tiếp nghe!

Chỉnh sửa cuối: 23/4/08
  13. PhuocLong007

222 chào nhodequen : Cảm ơn bạn đã tham gia vào diễn đàn wWw.NhaTrangCLub.cOm

Chỉ với 2 ngày 2 đêm bạn chọn vẹn 800k :

Ngày thứ nhất bạn tới nơi thuê nhà nghĩ với giá 240k/ 2 ngày

Sáng tới nơi : du lịch : Tháp Bà , Hòn Chồng , tắm biển , dạo biển , ngắm hoàng hôn , bình minh , ăn hải sản , nghĩ ngơi tạo khách sạn . .. Cao nhất là 200k

Ngày thứ 2 : đi dạo thành phố vào chợ Đầm , thăm nhà Thờ Đá , uống cafe , nước mía dưới đường biển , vào box ăn uông tham khảo thêm nha bạn - chiều ngắm hoàng hôn , tối dạo biển , mua đồ lưu niệm , ngắm biển , đi ăn uống hải sản chi phí 400k là quá dư rồi nhĩ .

( có thể ngày thứ 2 đi đảo chơi DỐC LẾT VÀ ĐẢO KHỈ
    Ở phía bắc thành phố Nha Trang có hai điểm du lịch nổi tiếng là khu du lịch Dốc Lết và Đảo Khỉ . Đến với chúng tôi bạn sẽ có một ngày thật lú thú khám phá những cảnh đẹp thiên nhiên tuyệt vời.
    8h00 đón khách đi Dốc Lết –đây là khu du lịch với bãi biển với dãy cát

trắng tinh chạy dài ven biển tới gần chuc km, nước biển trong xanh tinh khiết. nơi đây đã thu hút du khách khắp nơi đến nghỉ chân, tắm biển, vui chơi với các môn thể thao nước. ăn trưa tại khu nghỉ mát Dốc Lết.
    Chiều:- Tham quan Đảo Khỉ. Tiếp xúckhỉ tự nhiên, chụp hình, cho khỉ ăn.

- Xem tiết mục xiếc thú do những chú khỉ, gấu, voi, chó biểu diễn.
    Kết thúc chương trình. Về lại Nha Trang. Chào tạm biệt.
    GIÁ : 250VND/KHÁCH - nhưng bạn phải đăng ký trước .

Chúc bạn vui vẽ

14. NhoDeQuen

NhoDeQuen New Member

cảm ơn pác Phuoclong007 nhiều. Đến khi đó mong gặp được pác :D

15. PhuocLong007

@nhodequen :
    KHông có chi ma` , Minh vinh hạnh gặp bạn lắm .
    Thank !
    Chúc các bạn 1 ngày nghĩ vui tuơi bổ ích .

16. NhoDeQuen

NhoDeQuen New Member

tình hình là nhodequen nếu TNghiệp đc bằng KHÁ sẽ có 4tr zô Nha Trang ở 3 ngày rồi... Zui quá! đến Nha Trang 1 mình à! Hok zô nhà nghỉ nữa mà sẽ zô ksạn ở cho hoành tráng.. :D
    Mong đến ngày gặp pác Long quá..!
    mà pác Long biết Ksnạn nào nằm giữa TTâm Tphố hok? Đi bộ cho gần... Mà rẻ rẻ chút nha. hehe...

17. PhuocLong007

ok giá khoảng 300k hoặc rẻ hơn . Ngay trung tâm thành phố .

Nhưng tháng 6 Long di SG rồi ! thăm các thành viên NTC tại Bình Dương .

18. PhuocLong007

KHách Sạn : Hà Minh
    Địa chỉ chỉ : 30a Hoàng Hoa Thám , Nha TRang

Điện thoại : 058. 511048

Giá tù 120---150k/ ngày ( ngày lễ có thể lên , các bạn cứ việc PM )

19. FC_NhaTranG

FC_NhaTranG Đối tác NTC

Nghề nghiệp:
    KINH DOANH TỰ DO
    Khách sạn hà minh của ông chủ F5CLAN fai ko....giá cũng khá rẻ đó....trung tâm mà .

20. nokia1269

nokia1269 New Member

2!Cả nhà rất zui đc gia nhập
    Minh định đi Nha Trang chơj ( đi 2 người ^^ đi chơi với gf )
    -Time : Giữa tháng 7
    -Chi phÍ khởi hành 1.500 k ( sv nghèo siêng đi chơi )
    -Nhờ mí bro hướng dẫn chi tiêu sao cho còn money bò đc vìa nhà là đc ^.^ thank mi' bro trc nha^^
    ++++++++
    ****Mih muốn tìm hiểu 1 số thông tin:
    -Gia' xe khách , giá tàu , giá máy bay HCM-NT ( 1 chiều & 2 chiều luôn vì mình chưa đi bao giờ)
    -Giá nhá nghỉ or khách sạn mini ( mih ở 2 ngày 2 đêm ) mong kiếm đc chỗ tiện nghi yên tĩnh sạch se~ (có máy lạnh) + gần bờ biển (nhu cầu tắm biển + đi dạo ngắm biển > tham quan du lệch ) + gia' re~ ^^
    -Thông tin 1 số chỗ ăn uống ( ngon + bổ + rẻ ) (mong bro giup làm tour này - chi phí la` 1.500 - tiền xe + tiền nha` nghỉ )
    HELP ME NHA ^.^

Chỉnh sửa cuối: 11/6/08