Đối tác - Liên kết

Cần tuyển Tuyển CTV viết bài cho website làm online tại nhà

Thảo luận trong 'Thông tin tuyển dụng - việc làm' bắt đầu bởi ycaca, 17/3/21.

1. ycaca

ycaca Vi phạm nội quy

Nghề nghiệp:
    Marketer
    Chào anh/chị/em trong nhatrangclub, mình cần tuyển 1 bạn có khả năng viết lách các nội dung mình lên danh sách sẵn cho website.
    Hình thức làm việc: online.
    Mức lương từ: 2 - 3 triệu/tháng hoặc tính theo số bài viết (trung bình trên dưới 50k/bài).
    Hình thức trả lương: chuyển khoản hoặc nhận tiền mặt.
    Ưu tiên các bạn đang là sinh viên trường Đại học Nha Trang, vì mình dân Khánh Hòa và từng học tại trường này :).

--------
    Thông tin thêm
    Mình đang làm nghề SEO (xây dựng, phát triển website, tăng thứ hạng từ khóa trên Google) cho công ty và có nhận một số dự án seo ở ngoài. Do vậy mình mong muốn tìm vài bạn đang học ngành CNTT hoặc liên quan, có hướng theo nghề Seo, thiết kế web hoặc marketing online để cùng mình phát triển. Nếu các bạn nghiêm túc, mình sẽ cố gắn truyền đạt lại tối đa có thể.
    Các bạn quan tâm vui lòng gửi mail cho mình qua địa chỉ mail: trongdathny7@gmail.com. Xin cảm ơn các bạn.

2. Người Bí Ẩn

Người Bí Ẩn Well-Known Member

Nghề nghiệp:
    Infomation Technology
    Em đã gửi mail mong được phản hồi ạ.

3. huyntnet

huyntnet Member

Nghề nghiệp:
    Kỹ sư thực phẩm
    Cẩn thận bị lừa nhé các bạn. Muốn làm việc này tk ngân hàng phải không liên kết các ví momo , ví viettelpay, ví paypal...

Người Bí Ẩn thích bài này.
  4. ycaca

ycaca Vi phạm nội quy

Nghề nghiệp:
    Marketer
    Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến tin tuyển dụng này, hiện tại mình ĐÃ TÌM ĐƯỢC người phù hợp. Một số ACE có gửi mail nhưng mình chưa kịp phản hồi hoặc mail bị trôi, các bạn thông cảm nhé. Chúc mn cuối tuần hạnh phúc và an lạc.