Đối tác - Liên kết

Tuyển Người Yêu cho anh Hảo H2T

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi thuyan, 19/3/10.

1. thuyan

thuyan New Member

Hỡi các bạn nữ trong diễn đàn NTC, tình hình là năm vừa qua Anh Hảo của H2T vừa bị hai quả sốc thật kinh khủng vừa chia tay người yêu và vừa bất đồng quan điểm ở nơi làm việc nên Anh đã bỏ việc làm sau 3 năm gắn bó....Giờ đây sau hơn một năm ăn chay niệm phật anh quyết định làm lại từ đầu nhưng đến bây giờ Anh hảo đang rất cô đơn và buồn chán .... Vì vậy em xin mạn phép viết Topic này tìm kiếm ý trung nhân cho anh Hảo thoát khỏi nỗi nhớ nhung và sầu nản...Chắc ai cũng biết đến anh Hảo rùi ko cần giới thiệu dài dòng đúng ko ????
    Ảnh đang cần một người bạn ko cần xinh đẹp. cao 1m55 trở lên, tính tình vui vẻ, hòa đồng, nói nhiều càng tốt vì Anh Hảo ít nói lắm..................quan tâm, lo lắng và nói chuyện cho ông anh bớt buồn đii :shout::shout::shout::shout::shout:
    Các bạn ko thích thì đừng spam bậy bạ nha, ko biết khi đọc xong bài này Anh Hảo cảm giác thế nào ( bật mí các bạn mình lén rao dùm ảnh đó )
    Và biết đâu lỡ có ai hợp và trở thành một cặp đôi hoàn hảo nhất của NTC thì sao ????????????
    :moddt::moddt::moddt::moddt::moddt::moddt:

2. thanhtrungnguyendo

thanhtrungnguyendo Member

trời ơi bé An nhà ta tốt quá,sao ko rao dùm anh luôn ik, thôi cũng phù hộ cho pác Hảo nhà ta mau có ý trung nhân,nhưng anh thấy người làm mai hợp với pác Hảo nhất đó,cho em 2s suy nghĩ rồi LH với pác Hảo nha:cuoisunrang:

3. TÉ CÁI TỦM

TÉ CÁI TỦM New Member

Nhiều người rãnh ghê

4. Tata

Tata Member

vào NTC thấy nổi nhất vẫn là các chuyên đề này^^
    bạn gì ơi, vui lòng nói một ít về thông số và cách sử dụng cho những người quan tâm, điển hình là Tata nà^^

5. nhiepphong260189

nhiepphong260189 New Member

trời đất ơi ! anh Hảo muốn dẫn cả hội đi uống caffee hả !

6. thuyan

thuyan New Member

hi. rảnh hay ko là chuyện của e mà. vậy a có rảnh ko? a cũng rảnh quá nên mớii vào đọc và trả lời đó chứ. đúng ko nè. :662:

7. thanhtrungnguyendo

nhằm nhò gì mấy lo cafe em trai,như anh mà có người vừa ý thì anh cũng dẫn cả hội ik BAMBO kaka,nhưng thôi mất tiền vô ích,có pồ là chuẩn bị hao của,mà còn tốn CF nữa nên tốt nhất là ko có em nào ,^^,có pác Hảo ham hố thì nhanh nhanh nhe,lâu chưa ik cafe ^___^.:1198:

8. lntnguyen

lntnguyen New Member

choy` đất ơi, H2T rồi mà tuyển girl nữa, thôi gia nhập hội em đi ak, chân dài nhiều lắm anh Hảo & Trung ơi :he:

9. thuyan

thuyan New Member

thuyan thì ko được rùi a Trung ah. e bị loại ngay vòng đầu rùi.:sadangel: pác Hảo tuyển người iu chiều cao là 1m55 còn e thì có 1m rưỡi ah. hix hix. vòng 2 cũng rớt lun. pác hảo tuyển e nào nói nhiều 1 chút. còn e thì ít nói lắm. nên thui để giúp pác ấy có người iu pác ấy mua phở cho ăn hậu tạ.:happydance:

10. thanhtrungnguyendo

uh,em ko hợp với bác Hảo rồi,nhưng hợp với anh nè :he:,vì anh cao 1m74 nen chỉ cần 1m50 là ok,bù qua sớt lại ko sao,thứ 2 a nói nhiều nên muốn tìm người ít nói ,cũng bù qua sớt lại,và thứ 3 tìm người tuổi Mẹo hợp tuổi hờ hờ:bicycle::harp: :harp:
    tb: nói vậy thôi đừng chém anh nha :chair: :chair: :chair: :chair:

11. longntt105

longntt105 Moderator

up dùm phát ! cố gắng mà tìm nhá :fishing:

12. HuynhGiaThuong

HuynhGiaThuong New Member

Hơ Hơ Hắt xì, sáng giờ đang bực mình vì ko lên mạng được đây .. Mới Dô đây thấy sốc quá ...Thôi kệ đang rãnh ko việc gì làm, dô chọc phá thiên hạ cho đỡ chán .....
    Hội nào chơi mà chẵng được hả em, một mình anh chơi cũng muốn banh nha trang này, quan trọng là mình có tâm trạng để chơi hay là ko thôi ???????????
    Thôi nói vậy thui chớ vô H2T rùi thì lo cho H2T thui, còn chân dài hay chân ngắn đâu có gì là quan trọng, chủ yếu là tấm lòng mà thui .... Cỡ như pé An cũng đang cô đơn đó, ai dẫn ông anh này đi nhậu là tui làm mai bé An cho nè ........:dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian::dunggian:

13. thanhtrungnguyendo

Cỡ như pé An cũng đang cô đơn đó, ai dẫn ông anh này đi nhậu là tui làm mai bé An cho nè ........

sư đệ ông nè,chọn mặt gửi hàng ik (úi nhầm gửi vàng ),nhưng tui ko chỉ dẫn ông anh nhậu mà còn hơn nữa thế nữa kakaka.ko ai được chen vào chuyện này nha,ko tui:chair: :chair: :chair: :chair:,tình yêu là phải đấu tranh xương máu và nước mắt:shout:

14. thanhtrungnguyendo

chà chà ,tên này ko đọc được thông tin của ta hả,chưa gì mà bắt quàng làm họ rồi:chief_indian:

15. HuynhGiaThuong

Sao ko thấy nhỏ trả lời vậy ta, chắc đang ăn cơm rùi.......Thuyan là một trong 4 người đẹp ở hội H2T đó vô mục Ảnh Offline mà xem hình , em sinh năm 1987 nè đọc thân vui tính nhưng có lúc dữ như bà chằng nè ..........Nhỏ úp bài tuyển người yêu cho anh thì anh tuyển người yêu cho em nha bé An......:stereo::stereo::stereo::stereo::stereo::stereo::stereo:

16. naruchan90

naruchan90 New Member

' yêu thuong là duyen phan tìm kiếm chưa chắc đã găp " em thấy anh hảo bên ngoài có sức hút lắm mà .. tìm bạn ăn uóng và tâm sự về loài chim biển thì đc .

17. KoKo

KoKo Active Member

Pác Hảo là bác nào rứa?.... Tuyển người yêu sao giống tuyển bảo mẫu dị....phải nói nhìu , chăm sóc,...hix tội nghiệp pác ấy thật...:wave2:

18. phu sa

phu sa New Member

anh Hảo của bạn là ngừ nổi tiếng hay sao mà ai cũng biết k cẩn giới thiệu hả?

19. KoKo

KoKo Active Member

Bà này cũng rảnh ghê....đi đâu cũng thấy hết trơn đó.....nghe đâu hà cũng xinh đó....nộp hồ sơ dự tuyển đi Hà ơi:662:
    Có ai cho cái hình pác Hảo lên cho mình chiêm ngướng tí đc hôk?

20. HuynhGiaThuong

Thôi đi ko có nổi tiếng gì đâu, Dô hội H2T là gặp anh ngay thui mà
    Em anh thấy buồn nó tìm bạn dùm anh thui,,,,,ko có gì là nổi tiếng đâu !!!!!!!!!!!:police::police::police::police::police: