Đối tác - Liên kết

Vui lòng hướng dẫn về chủ đề bị Mod chuyển..

Thảo luận trong 'Góp ý ~ Thắc mắc' bắt đầu bởi ADENZ, 18/9/17.

1. ADENZ

ADENZ Member

Tôi đăng bài trong chuyên mục "tìm kiếm và giới thiệu dịch vụ" và nhân được thông báo này trong hộp thư của Tôi:

"Chủ đề của bạn Tìm bạn biết rành về App Androi và IOS, lập team tạo ứng dụng kinh doanh đã được chuyển đến một chuyên mục khác.

20:12"
    Tôi có click vào và đến trang này:
    Nha Trang Club - Lỗi
    vào đây để tới lại trang chủ và dùng chức năng "tìm kiếm diễn đàn" để tìm lại bài hoặc vào menu "bài viết của tôi", "chủ đề tạo bởi tôi".

Tôi đã tìm kiếm và.. không thấy bài viết của mình.. vậy cho hỏi Mod đã chuyển bài viết của Tôi đi đâu? mục nào?

Góp ý: Nếu trang có chức năng thông báo: đã chuyển bào đến nơi nào đó cụ thể hơn và nêu lý do chuyển.. thì sẽ thuận tiện hơn cho người dùng.

cảm ơn Mod.

2. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

BQT đã Move cho đúng Box..Nhưng khi phát hiện Bạn đăng 2 bài ở Box khác nhau nên BQT đã xóa bớt 1 bài đã Move đó,vì vậy Bạn mới nhận được thông báo như vậy.(Vì bài Move đã bị xóa khi phát hiện Bạn đăng 2 bài giống nhau,nếu không bị xóa thì vẫn còn link và Bạn vẫn vào vẫn được),Thân.!

3. ADENZ

ADENZ Member

Ây da... mod hiểu lầm ý của mình rồi...
    Môt bài đăng để tìm người thực hiên.. (thuê mà)
    Môt bài đăng để tìm người cùng làm..( hợp tác).
    Nên mới tạo 2 chủ đề đăng 2 mục khác nhau..
    Thôi thì lỡ xóa... giữ lại 1 cũng dc, còn ý định thuê người hỗ trợ.. thì tính sau vậy.
    Tks đã hỗ trợ giải đáp thắc mắc kịp thời.

4. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

2 bài của Bạn cùng một ý,nên đăng ở Box "Ý Tưởng Kinh Doanh" hợp lí hơn..Còn thuê người hỗ trợ thì vào Box Tuyển Dụng nhé.."Thuê người hỗ trợ" khác với "Hợp Tác để Kinh Doanh" nhé.Thân.!