Đối tác - Liên kết

WARNING - Report bức xúc về HOSTEL Long Hoàn Kim

Thảo luận trong '5. Tư vấn - Hỏi đáp - Chia sẻ Kinh nghiệm du lịch' bắt đầu bởi thanhphan, 10/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. đông_vui

đông_vui New Member

Thấy khách sạn này giống China quá
    Các bạn nhìn hình sẻ hiểu:

Thiên đường hàng *** của Trung Quốc.
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

2. lvluc_khh

lvluc_khh Member

ko fai bàn luận nhiều cho mệt thấy 1 lần là nên chánh đc rồi, fog mà kiểu này 50k mình cũng ko ở, biết là nghèo nhưng cũng nên chon chỗ đáng đồng tiền mình bỏ ra để đc vừa lòng cả đôi bên mà đc thoải mái những ngày đi chơi

3. I'm DJ!

I'm DJ! Active Member

thì chỉ là góp ý thôi...chứ Việt Nam nghèo hèn như tụi mình làm sao xứng ở dc homein của bạn:cool3:

4. vi1nguoi

vi1nguoi New Member

Bác này nói chín xác, muốn chơi, hưởng thụ thì chọn hotel, resort cho thoải mái ... chứ đừng chọn home iin

Home iin chỉ phù hợp với các bác tiết kiệm chi phí, chăm chỉ làm việc, ở lâu... bao nhiêu người ở đó cả 2 năm trời, ko chuyển đi, lúc nào cũng full phòng nó cũng có lý do chính đáng của nó. các bak như cượi ngựa xem hoa... mà phát biểu như am hiểu lắm vậy !!!
    Pó tay :bang2::bang2::bang2::bang2::bang2:

Chỉnh sửa cuối: 23/8/12
  5. thaisalem

thaisalem New Member

các bạn cảnh giác, mình đã check 2 cái hostel của chủ topic rồi, đúng là treo đầu dê bán thịt chó. Chủ topic dùng rất nhiều nick để quảng cáo cho cái homeiin 2a Sao Biển và Homeiin 16 Hòn Dung. Nếu với mức giá đó thì các bạn sẽ tìm dc cho mình rất nhiều nhà nghỉ có chất lượng, còn cái chỗ Homeiin thì nói thật là có cho ở miễn phí mình cũng hok ở. Các bạn đừng mất thời gian gọi điện thoại hay đến check làm gì, sẽ thất vọng lớn đấy. Hy vọng chủ topic nên sữa chữa lại phòng cho đàng hoàng rồi hãy quảng cáo kinh doanh.:wave2:

6. oanhcao

oanhcao New Member

Kinh doanh haizzzzzzzzzzzzzzzzz

7. homeiin2asaobien

homeiin2asaobien Active Member

Cám ơn các bạn

Cám ơn bạn. Home iin đã tân trang sửa chữa xong, rất mong có dịp đc đón tiếp bạn.
    Năm nay tông màu tím lên ngôi và cũng hợp với màu của gia chủ nên đã đổi tông, đã sơn lại, phòng ốc cũng đã đầy đủ tiện nghi hơn, như lắp máy lạnh, tủ lạnh, ti vi , nội quy cũng đã thoáng hơn chút, wifi cũng đã nâng cấp và lắp thêm, và quan trọng nhất là gia chủ cũng bớt khó tính hơn.

Rất cám ơn các bạn đã quan tâm và chia sẻ cùng home iin.

NTC book phòng, mình có ưu tiên nhiều hơn vì ít gì NTC cũng là trang web thân thiết nhất so với những trang web home iin gia nhập. ( Nhìn chung về hiệu quả kinh doanh ko mang lại, nhưng những đóng góp phàn nàn thì rất to lớn)

Nhân tiện đây mình cũng gửi lời xin lỗi nếu đã trót lỡ đuổi các thành viên nào đó của NTC khi tới iin, cho dù các bạn có như thế nào ...
    và mình cũng chia sẻ cùng các "chủ" nhà trọ, hãy cạnh tranh bình đẳng và có văn hóa, đừng "mượn gió bẻ măng" chù dập chủ home iin, bởi các bạn có làm gì đi chăng nữa thì home iin cũng vẫn là địa chỉ quen thuộc của những ai hiểu biết, chọn cách sống an toàn, tiết kiệm chi phí, và muốn gắn kết thêm nhiều bạn bè khi chọn iin

Chúc các bạn luôn luôn mạnh khỏe

Cám ơn các bạn đã dành thời gian chia sẻ cùng home iin.
    Mọi ý kiến đóng góp quý báu của các bạn luôn luôn là động lực để iin tồn tại và phát triển cùng khách hàng.

Hoài Đặng
    Home iin Nha Trang

8. v32

v32 Active Member

Quảng cáo cái quái gì, tôi học ở sg và ks có phải của tôi đâu mà tôi phải quảng cáo, tôi chỉ giúp khách du lịch tìm chỗ đàng hoàng mà ở, chứ bác chưa hiểu cái khỉ gì thì đừng lên tiếng nhé, hình thức của tôi là giúp đỡ khách xa xứ chứ không phải quảng cáo, và tôi không có làm lợi ích gì ở đây cả, là người nt thì giúp đơn giản vậy thôi, rảnh rổi chưa biết thì đừng có nghỉ xấu người khác nha bác. :teeth:

9. Ali

Ali Member

Thế bà chị lên đây quảng cáo làm gì ? Việt kiều hoặc mấy ông tây balo chắc ko lên NTC đâu. Vấn đề của bà chị là quảng cáo một đằng nhưng thực tế lại một nẻo (giống quảng cáo dầu gội đầu hay sữa :rock-on:)

10. vi1nguoi

vi1nguoi New Member

thế chú em không có mắt à?? Chú em cứ chỉ cái nào là một đằng, cái nào là một nẻo, anh cho kẹo .

Có biết thì chú hãy nói, còn ko thì dựa cột mà nghe nhé :cluebat:

11. Ali

Ali Member

Em cám ơn mấy cục kẹo của bà chị, nhưng em không dám nhận. Em cũng bị mù, các thượng đế ở NTC cũng bị mù, chỉ có mấy bác việt kiều canada hay tây balô của bà chị mới có "mắt" thôi.
    :anui: Have fun! chúc bà chị buôn may bán đắt nhé

12. vi1nguoi

vi1nguoi New Member

nếu chú em thấy bị mù thì cố đi sửa chữa nhé. chứ đừng có lảm nhảm như vịt trời vậy, nếu ko biết chỗ thì nhờ anh chỉ chỗ cho.

Chúc chú em vui vẻ nhé :teeth::teeth::teeth:

13. Không biết bơi

Không biết bơi Moderator

Nghề nghiệp:
    Du lịch
    Ban đầu tôi có cảm thông cho chủ hostel này. Tôi cũng đã góp ý. Nhưng bây giờ tôi phải suy nghĩ lại vì cái cách trả lời của chủ hostel này không coi ai ra gì, bất cứ ai bạn cũng cho là sai là thiển cận còn bạn luôn luôn đúng và là người trình độ cao. Bạn nói bạn không cần đến NTC vậy bạn đăng quảng cáo ở đây làm gì, muốn có khách Canda thì đăng trên tạp chí hay web của canada đi. Bạn quá sính ngoại và coi thuòng người Việt rồi. À còn nữa bạn là đàn bà hay đàn ông? Vì lúc thì bạn xưng chị, lúc thì xưng anh!!!!?
    Nếu tôi là bạn thì tôi đã giải quyết việc này xong lâu rồi và mọi người sẽ hiểu và vui vẻ.

14. vi1nguoi

vi1nguoi New Member

cho mình gửi lời hỏi thăm chủ Fairy nhé :nhieuchuyen::nhieuchuyen::nhieuchuyen:

15. vi1nguoi

vi1nguoi New Member

tranh thủ Pr chút nữa kẻo Mod ghé qua close cái bây giờ
    :wave2::wave2::wave2::wave2::wave2::wave2:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.