Đối tác - Liên kết

Xe ô tô cán nát đầu

Thảo luận trong 'Tin nhanh Khánh Hòa' bắt đầu bởi vn88dj2009, 11/5/13.

1. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

bổ sung thêm thông tin vụ thứ nhất người bị nạn chính là bí thư đảng ủy phường phước long thì phải!

2. longntt105

longntt105 Moderator

GHÊ QUÁ ...may mà chưa ăn cơm. @@

3. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

trời có gì đâu mà ăn cơm! bây giờ hốt cái đóng đó vô bịch ăn cơm cũng được mà! giờ chuyện đó quá bình thường! phải thích nghi với xã hội bây giờ thôi! mà cái tên này nghe quen quen à nha!

4. Phương Loan

Phương Loan New Member

.........

Gần nhà mình :( Tối hôm qa còn chạy xe trên suốt quãng đường đó từ Tô Hiệu qa Võ Thị Sáu để về nhà, ko hay biết gì hết, tự nhiên hnay lên đọc tin này thấy nổi da gà..
    Chia buồn cùng gia đình những nạn nhân. Thật sự ko biết nói gì hơn. Trời mưa, những đoạn đường này rất trơn.

5. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

người đó nằm trước cổng kho mì luôn đó bạn!

6. VoTinh89nt

VoTinh89nt New Member

hwa 5h hơn chạy ngang qua đó, thấy còn vũng máu, rất đông cảnh sát và công an đang bảo vệ hiện trường.
    nếu tranh thủ về sớm tí thì đc xem bộ não trong mũ bảo hiểm rùi. ..... tiếc thật đấy ! :teeth:

7. namkhanhviet

namkhanhviet Member

không biết bác nghĩ gì...mà phát ngôn như vậy...cả 2 topic tin nhanh tai nạn đều ghi dấu ấn bởi lời bình của bác

8. p3auluv

p3auluv Member

Không hiểu mấy người lớn lớn tuổi đi xe kiểu gì, ý thức ra sao, nhưng mình xém bị mấy lần, đang đi quẹo cái rẹt ko xi nhan hay ra tín hiệu gì hết, may mà thằng kịp chứ ko húc vào là mang họa rồi, có khi mình còn xém bị té vì thắng xe chài cả bánh. Còn mấy đứa nhoai nhoai chở gái đi chạy ào ào, tới chốt đèn nhìn qua nhìn lại ko thấy CSGT thì vọt luôn, cứ tà tà mà đi ko sớm thì muộn cũng tới dc nơi. Chia buồn cùng gia đình các nạn nhân

9. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

Mình cũng bị vậy! nhưng hơn bạn tí! mình đang đi khoảng 30km/h ở ninh hòa, có bà kia bã qua đường ko xi nhan gì hết qua cái rẹt, trong khi đó mình thì đang chuẩn bị vượt mặt, vậy là bã làm cái đụi hư xe mình, xe bã thì dream cùi, mà bã còn kêu mình đền trong khi đó xe mình bị nặng hơn! phải đi bơm nhớt mới chạy lại đc, bã kêu mình đi sai luật bã đúng luật,........kêu mình có học luật lái xe không, xong mình kêu dạ có cô cần xem bằng lái không cuối cùng mình quát bã nín luôn, mấy người dân ở chợ còn đòi đánh bã nữa mình thấy vậy thôi kêu người ta thôi lỡ rồi bỏ qua cho bã chứ ko bã cũng ăn đòn!

10. tuanngoc9

tuanngoc9 Member

tai nạn thảm khốc

Những tai nạn này AE đưa lên NTClub để cảnh báo mọi người cẩn thận thôi.
    Riêng bình luận thì nên nên phát biểu và góp ý có tính xây dựng. Trên diễn đàn này không dùng những từ thiếu văn hóa: "ngu", đếch dùng não"...
    Riêng nick "BoneBone" - thành viên cấp 1 của NTClub tôi thấy dùng từ thiếu tế nhị và văng tục thường xuyên và liên tục, hậu quả là đã bị gỡ 1 bài bình luận rồi.
    Đề nghị BoneBone rút kinh nghiệm và BQT thường xuyên kiểm tra những bài vi phạm để xây dựng NT club ngày càng tốt hơn.

Chỉnh sửa cuối: 12/5/13
  11. teoteo83

teoteo83 Member

Kinh.............. :rss_small:

12. BoneBone

BoneBone Member

ơ thế e sai chỗ nào à , hay là theo kiểu bụi đời chợ lớn ko phản ánh đúng hiện thực xã hội :cuoisunrang: , mà những từ e thốt ra là thiếu văn hóa chắc từ điển tiếng việt mỏng hơn 1 nửa cmnr :cuoisunrang:

13. nhakhanh0079

nhakhanh0079 New Member

Đúng là sống chết cách nhau gang tất,chỉ cần bị lạc tay lái sang bên là cuộc đời bước sang trang mới

Chỉnh sửa cuối: 19/5/13
  14. sói_con_lạc_bầy

sói_con_lạc_bầy Member

Giờ tự mình giữ lấy mình thôi bác, đừng trông chờ vào các cơ quan chức năng gì chi cho mệt bác ơi. Đây là VN chứ ko phải Mỹ đâu =))