Đối tác - Liên kết

Xí ngầu thiên lý nhãn

Thảo luận trong '1. Trung tâm bách hóa tổng hợp' bắt đầu bởi 7aothuat02, 1/10/11.

1. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

Ở đây mình giới thiệu cho các bạn có cùng "chí hướng" một dụng cụ ảo thuật gọi là Xí ngầu thiên lý nhãn (nghe oách vãi).

Sở dĩ cái nãy gọi là Xí ngầu thiên lý nhãn là tại vì bạn có thể "nhìn xuyên" qua 2 lớp hộp mà biết được mặt của viên xí ngầu bên trong (quá sock phải ko nào các bạn!!??)

Không những thế bạn cón có thể gọi nó là Xí ngầu thuận phong nhĩ, vì không những có thể "nhìn xuyên" bạn còn có thể "nghe tiếng" và biết được mặt xí ngầu như là thần bài Cao Tiến trong phim ... hehe hấp dẫn chưa nào??? (lúc diễn màn này nhớ chải tóc dựng ngược và hút điếu thuốc cho nó giống thần bài ... hehe)

Vậy thì cái xí ngầu thiên lý nhãn nãy giờ mình nói có liên quan gì đến "vấn đề chung" của chúng ta, hehe ... những câu hỏi và trả lời sau sẽ nói cho bạn biết được !!!

Trò này có dễ chơi không?
    Trò này không dễ chơi mà phải nói là "rất rất rất dễ chơi"
    Xí ngầu thiên lý nhãn là một trong những trò siêu cấp "mì ăn liền" ai chơi cũng được
    Không cần luyện tập - Không cần khéo tay - Cầm vào chơi được ngay (chỉ cần có khán giả là được, trò này không quay clip tự sướng được ... hehehe)

Khán giả kiểm tra có bị "lộ" không?

Khi đưa khán giả kiểm tra 5 phút, 10 phút thậm chí 20 phút thì không hề bị lộ, nhưng nếu mà nó "soi" cả mấy tiếng đồng hồ thì ... khó đoán lắm ;))

Làm sao để mua trò này?
    Trò này giá 70.000 VNĐ hiện đang bán tại website 7aothuat.com
    Các bạn xem chi tiết trò xí ngầu thiên lý nhãn tại đây: http://7aothuat.com/xi-ngau-thien-li-nhan.html

Cách chơi trò này như thế nào? (cái này quan trọng nè)

Cách 1: Bạn cho "em nó" chọn một mặt bất kì của viên xí ngầu rồi đóng nắp lại và nói "em nó" đưa 1 ngón tay xinh xinh lên, bạn đưa ngón tay của bạn vào đâu ngón tay của "em nó" và nói "em nó" hãy tập trung suy nghĩ về mặt xí ngầu lúc nãy, bạn nói rằng suy nghĩ của em nó sẽ theo đầu ngón tay mà truyền vào người bạn, thế là bạn nói ra kết quả dưới sự ngạc nhiên của "em nó"

Cách 2: Làm y như bước trên, nhưng màn này đòi hỏi trình độ nói chuyện lưu loát và lãng mạng. bạn sẽ bắt đầu nó bằng 1 câu hỏi:

"Em biết trên thế gian này có bao nhiêu thiên thần ko? - có 10 thiên thần tất cả, có 3 thiên thần đang ngủ ,3 đang ăn,3 đang chơi trong vườn địa đàng còn thiên thần cuối cùng đang ngồi nghe anh kể chuyện . Chuyện vì sao lại có khoảng trống giữa các ngón tay là vì chúng sẽ được lấp đầy bằng bàn tay người khác .Vậy em có muốn lấp đầy nó bởi bàn tay anh không???"

sau đó giơ bàn tay của bạn ra và nắm lấy bàn tay của "em nó" rồi giả đò "cảm nhận" mặt xí ngầu và nói ra kết quả trước sự ngạc nhiên và ánh mắt hâm mộ ...

And more ... Ngoài những trò trên với xí ngầu thiên lý nhãn các bạn còn có thế tha hồ phát huy trí tưởng tượng & "tưởng bở" của mình đến tột độ, như là dùng ánh mắt để đoán suy nghĩ hoặc chém gió là "tâm linh tương thông" ... vv

Khi mua các bạn còn được mình tư vấn cho các các diễn khác nhau thích hợp với mọi đối tượng nam, nữ, lão, ấu ... bảo đảm bạn sẽ hài lòng với sản phẩm
    đồ chơi ảo thuật độc đáo này.

2. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

UP lên đầu cho mọi người cùng xem nào!

3. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

UP lên đầu cho mọi người cùng xem nào!

4. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

Up cho ngày đầu tuần lên TOP nào!!!

5. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

6. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

7. ga tia

ga tia Active Member

hay quá hen..............ngộ quá hen .,,,,,,,,,,,,,cũng thú vị đấy nhỉ

8. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

up cho ngày mới. Anh em vào ủng hộ nhé

9. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

10. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

Còn rất nhiều dụng cụ ảo thuật hay và hấp dẫn đang chờ các bạn khám phá tại shop 7aothuat.com.. Up cho một ngày đầu tuần đắt hàng nào!!!

11. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

12. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

13. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

14. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

15. 7aothuat02

7aothuat02 New Member

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp