Đối tác - Liên kết

Xung quanh chuyện rạch đùi

Thảo luận trong 'Tin nhanh Khánh Hòa' bắt đầu bởi thôngcc5, 20/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thôngcc5

thôngcc5 New Member

Các bạn NTC thân,
    Hiện tại, mình cũng như 1 số bạn đang rất lo ngại về các thông tin liên quan đến nạn rạch đùi tại Nha Trang. Mình thật mong cơ quan chức năng làm rõ sự việc này 1 cách sớm nhất.
    Mình ở đây, không phải tung tin đồn mà hy vọng các bạn sẽ cảnh giác hơn. Mình vừa cập nhật được các thông tin này:
    1. Sáng ngày 19/03, khoảng 6h15' người dân ở đường Đoàn Trần Nghiệp bắt được 4 đối tượng khả nghi, 2 đối tượng đã chạy thoát, đã bàn giao 4 đối tượng này cho công an, hy vọng công an có thể điều tra rõ để tránh gây hoang mang.
    2. Có 1 trường hợp ở đường Tô Hiến Thành, 1 bạn gái do đã nghe các thông tin liên quan vụ rạch đùi nên có cảnh giác. phát hiện có 2 đối tượng khả nghi , trên tay có cầm dao mổ đi theo, rất sợ, đã chạy vào 1 quán cafe và khóc rất nhiều.
    3. 1 trường hợp là người nam chở người nữ, đi trên đường Nguyễn Trãi, và người nữ đã trở thành nạn nhân.
    Cả 2 bạn trên đều trú tại phường Ngọc Hiệp, khu vực từ đầu Hương Lộ 45 đến Ủy ban phường. Cả 2 trường hợp này mình đều không thấy nhưng nạn nhân đều ở gần nhà ông anh trên công ty mình.
    4. Một bạn cũng đã đến xem tình hình nạn nhân ở bên hộ, xác nhận là có sự việc.
    Như vậy, mình tin là không có lửa sẽ không có khói. Mình hy vọng các bạn sẽ cảnh giác cao độ hơn. Các cơ quan chức năng nhanh chóng điều tra, sớm có thông tin để người dân Nha Trang được an lòng.
    Như mình đã đọc thấy 1 bình luận của 1 thành viên NTC, Nha Trang là thành phố du lịch nên cơ quan chức năng không dám công bố tin chính thức. Mấy ngày nay người dân NT đang rất lo lắng nhưng chưa thấy 1 cơ quan chức năng nào đứng ra chấn an quần chúng cả. Hy vọng sự việc này nhanh chóng kết thúc, bình an sẽ lại đến với Thành phố chúng ta.

2. darksecret

darksecret Member

Hôm qua mới đập 1 thằng trên cầu Bình Tân xong. nó đánh trả kinh lắm. Tay lăm lăm con dao mổ .
    Nhiều cha không biết cứ kêu chỉ là tin đồn nhảm này nọ lọ chai. Đến lúc bị rồi thì hối ko kịp.
    Bạn gái mình xém bị rạch nên quyết tâm diệt đám này tới cùng.

3. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

thông tin chưa được kiểm chứng không rõ ràng và để tránh hoang mang dư luận BQT quyết định close topic.thân.!

4. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.