Đối tác - Liên kết

Ý tưởng mới về nhà trọ khi du lịch ... !

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi TheKingNT, 21/12/09.

1. TheKingNT

TheKingNT New Member

Nhà tớ còn dư 2 phòng. 1 phòng bình thường tính cho sinh viên thuê và 1 phòng máy lạnh mới xây đẹp tuyệt vời. Tớ có ý tưởng như thế này:

Anh em ai có nhu cầu du lịch đến nha trang mà cần phòng bình dân giá rẻ + thỏa mái thì đến nhà tớ đi. Tớ cho thuê theo đầu người. Ví dụ: 4 người ở 1 phòng thì tớ lấy khoảng 25.000/ người/ ngày. Còn phòng máy lạnh thì tự thương lượng theo đầu người .... được không ta. Cái này chỉ dành cho anh em thích du lịch theo kiểu tây ba lô. Còn honeymoon thì... thua. Nhà tớ có thể chứa khoảng > 50 người - tây ba lô ehehe. Đi nhìu thì tính rẻ hơn.

Nếu bà con có nhu cầu mua hải sản or gì gì đó tớ có thể tư vấn or ra chợ mua dùm luôn vì tớ đi chợ cũng rất giỏi ( hơn 15 năm kinh nghiệm ). Và có thể nấu ăn tại nhà tớ cho đỡ tốn tiền ( không tính thêm chi phí nấu ăn ). Vừa du lịch vừa được ở nhà trọ giá rẻ + thỏa mái + được thưởng thức hải sản bình dân vui vẻ như đang ở Hawaii vậy.

Bà con cho ý kiến thử. Nhà tớ ở đường Nguyễn Bỉnh Khiêm. Gần biển + gần chợ. Xin nói thêm là nhà tớ ko có người lớn nên rất thỏa mái.
    :whistle3:

Chỉnh sửa cuối: 21/12/09
  2. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Nếu được > 50 người thì tổ chức off cho NTC được hem ta?
    Mình sẽ thuê.

3. TheKingNT

TheKingNT New Member

ehehe 50 tây ba lô thôi. 50 người mà off thì chắc banh nhà tui hả ông Quại. Nhà tui mà đãi tiệc riêng sân trước cũng được ... 15 bàn. Nhưng rất tiếc là chỗ làm ăn, không có ...chơi.
    :lee:

Chỉnh sửa cuối: 21/12/09
  4. thuynhatrang2000

thuynhatrang2000 New Member

ý tưởng của bạn rất hay,thấy cũng có vẻ khả quan, nhưng mình chợt nghĩ ra 1 vấn đề thế này, nếu bạn cho người đi du lịch Ba lô ở ấy, nếu có chuyện gì xảy ra thì sao? ai là người giải quyết? người VN thì kg sao chứ người nước ngoài là rắc rối lắm đó bạn, nhưng mình ủng hộ bạn hết mình, nếu mình có bạn bè sẽ giới thiệu cho bạn nhé !! chúc bạn kinh doanh tốt !

5. mattihi155

mattihi155 Member

ý tưởng hay..muốn kết bạn add yh nói chiện nha bạn

6. TheKingNT

TheKingNT New Member

Cảm ơn 2 bạn nhìu. Hiện này mình đang miễn phí quảng cáo trên website của mình. Ai có nhu cầu xin liên lạc theo địa chỉ phía dưới chữ ký nhé.

7. vienkeongot

vienkeongot Active Member

:662: Hóa ra là a mập đầu đinh đeo kính cận à.... Các con của a thật là dễ thương... vợ a thật là xinh hờ hờ, nhưng web còn sơ sài quá hử... cố lên anh. :strongbench:

8. TheKingNT

TheKingNT New Member

Có 1 mình a làm thôi chị 2. Không như 1 tập đoàn của NTC đâu. Sao phân bì được, với lại chưa định hình được gì, nghĩ gì làm đó thôi. Ông đó là bố của Gia Bảo. Anh không phải ba nó mà là...cậu nó ehhe.

9. vienkeongot

vienkeongot Active Member

Ai chị 2 >"< ...?
    Cho thuê 1 phòng trọ đi.
    Web có sao người ta nói vậy mà chê hứ...
    Ờ thì web đẹp hay hình ảnh bắt mắt ... nói chung là đẹp (rồi bán bình gas miễn phí đi )

10. yoyoyaya

yoyoyaya New Member

Oánh dấu cuối tháng 2 tụi em khoảng 8-9 ng` ra Nha trang có thể ở chỗ anh dc k tại toàn là SV nên túi tiền cũng eo hẹp tí nếu ở khoảng 3 ngày thì bao nhiêu anh

11. TheKingNT

TheKingNT New Member

Phòng thường ngủ = chiếu được ko em. ehehhe. Nếu 9 người chịu ngủ chiếu thì mỗi ngày a lấy rẻ cho sinh viên tụi em = 150uôn / ngày * 3 = 400 uôn ....ehehe.
    Mở hàng đầu năm.
    :violin:

Chỉnh sửa cuối: 11/1/10
  12. yoyoyaya

yoyoyaya New Member

Sao cũng dc anh ơi miễn phòng thoáng mát đừng nóng nực quá là được miễn an ninh tốt là oki rồi mà phòng rộng khoảng bao nhiêu m2 anh nhét 9 người vào đủ k tại tụi em đi có trai có gái luôn và có wc riêng k a ?

13. TheKingNT

TheKingNT New Member

Nhà a có 2 Toillet ngoài, nam riêng nữ riêng. Cho nữ ngủ phòng đó còn nam thì lên nhà trên ngủ với nhân viên a cũng được. Ở trên mới xây thì đẹp hơn có điều hơi ồn. Còn ko thì nhét vô hết cũng ko sao.... Anh dễ tính lắm.
    Phòng khoảng 12m2. Để vài hôm rảnh a kêu mấy đứa quét sơn lại cho mới.
    :whistle3:

14. yoyoyaya

yoyoyaya New Member

12m2 ở 8 người hơi bị dzui :) có gì a up cho em vài tấm hình về phòng ốc dc k a ( phòng thường và phòng máy lạnh luôn nha a )

Chỉnh sửa cuối: 11/1/10
  15. TheKingNT

TheKingNT New Member

Phòng máy lạnh tết này Má a về chỉ giành với a luôn rồi. A cũng phải ra ngoài ngủ với nhân viên anh hic.....
    Nói chung là muốn du lịch kiểu bụi bụi thì ghé nhà anh. Còn hình thì.... chắc hôm nào đi. Khoảng 10 ngày nữa a up lên cho xem. Làm luôn cái topic mới quảng cáo .
    :football:

16. Hải Phong Travel

Hải Phong Travel Đối tác NTC

ý tưởng đó được đấy . mình sẽ lưu địa chỉ của bạn . chúc bạn công việc ngày một tốt hơn .

17. TheKingNT

TheKingNT New Member

Uh... Hôm trước bạn mình có liên lạc để thuê tàu ko vậy ???

18. jojonguyen

jojonguyen New Member

Em là mem mới không biết tìm địa chỉ dưới chữ ký là sao nên làm sao liên lạc trực tiếp với anh được,anh có thể cho số đt hay link trang web của anh sẵn để em vô tham khảo được ko,em ra Nha Trang mấy lần nhưng ở đường Trần Phú nên ko biết nhà của anh đi khoảng bao lâu tới biển nhỉ.

19. TheKingNT

TheKingNT New Member

Đường nhà a chạy thẳng ra biển mà. Cách biển khoảng 400m.

20. jojonguyen

jojonguyen New Member

hihihi 2 trang web của anh báo là ngưng hoạt động,qua tết âm lịch em đi cùng mấy người bạn,anh chỉ nói chung chung ko cho địa chỉ hay đt sao liên lạc trực tiếp đây