Đối tác - Liên kết

Yến Nhi mong những tấm lòng rộng mở nhiều hơn trong mùa trung thu

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi connectvno, 20/9/10.

1. connectvno

connectvno New Member

Chào Yến Nhi, gần đây rất hay thấy Nhi cười hạnh phúc lắm nha. Phải chăng thời tới sẽ có những dự án hoành tráng lắm đây?

Nụ cười là thể hiện cho những niềm vui bạn đang có, còn riêng với bản thân Nhi bây giờ nụ cười không chỉ vì hạnh phúc mà còn là nụ cười vì xúc động sau khoảng thời gian dài xa sân khấu và quay trở lại các bạn vẫn còn giành nhiều tình cảm cho Nhi đến vậy…Và sau khi thử lửa với vị trí solo thì bây giờ Nhi đã sẵn sàng những kế hoạch mới của mình để bức phá showbiz Việt trong thời gian tới. Một hình ảnh Yến Nhi hoàn toàn mới, quyến rũ gợi cảm nhưng vẫn đậm chất style rất riêng made in Yến Nhi. Trong thời gian tới mục đích lớn nhất của Nhi sẽ là đối thủ cạnh tranh của chị mình và sẽ quyết định vượt mặt én chị trong 1 ngày không xa.

Quen với hình ảnh một Yến Nhi lúc nào cũng có sự xuất hiện của Yến Trang bên cạnh, giờ đi hát solo Nhi có thấy run không?

Có thể nói có chị bên cạnh là điều tuyệt vời nhất nhưng ai rồi cũng sẽ có ngã rẽ riêng cho mình. Đối với Nhi bây giờ chị là một tấm gương nhưng cũng sẽ là một đối thủ đáng gờm mà trong thời gian tới Nhi quyết phải cạnh tranh thật công bằng, ”run” sẽ không có trong từ điển của Nhi thay vào đó sẽ là sự cố gắng và luyện tập để đạt được thành công như mình mong muốn.

Giờ nhắm mắt lại, điều gì Yến Nhi nghĩ đến đầu tiên?

Được đi chơi, đi du lịch với gia đình. Tại thời gian vừa qua Nhi đi diễn từ Nam ra Bắc suốt nên đôi lúc cũng muốn nghỉ ngơi một chút.

Sắp trung thu rồi đấy, không biết Nhi đã chuyển bị gì chưa?

Trung thu là những ngày gia đình cùng sum họp bên nhau. Với Nhi thì những ngày này bánh trung thu là một món không thể thiếu, thêm vào đó năm nay Nhi cũng mua thêm lồng đèn để trang trí cho nhà mình thêm không khí của tết trung thu nữa.

Những năm trước Nhi thường làm gì vào mỗi dịp trung thu đến?

Năm nào thì mình cũng phải đi diễn phục vụ khán giả nhưng riêng năm nay vui hơn vì ngoài việc đi diễn Nhi đã có quen thêm một số bạn mới vì thế sau khi hoàn thành buồi biểu diễn sẽ là một party nho nhỏ…

Nhi có hay tặng quà cho chị Trang và em trai út không?

Nhi là ở giữa trong nhà nên sướng lắm, phần này thì chị cả trong nhà sẽ là người tặng quà cho 2 em…. (cười lớn)

Nếu được tặng một món quà, Nhi sẽ tự tặng cho mình món quà gì?

Có lẽ Nhi cảm thấy mình khá là hạnh phúc khi đã có được nhiều thứ mình yêu thích nên như thế chắc là quá đủ đối với Nhi, nhưng Nhi mong rằng những em nhỏ có hoàn cảnh không may mắn vẫn còn thiếu thốn nhiều thứ thì sẽ cẫn những nhà hảo tâm giúp đỡ để có thể có 1 mùa trung thu trọn vẹn hơn. Mong rằng những tấm lòng rộng mở sẽ giúp các em ấm áp hơn trong mùa trung thu này…

Còn giờ, chúng mình cùng ngắm những hình ảnh Yến Nhi tung tăng đón trung thu trong nắng nhé!

Nguồn: Kênh 14